Afzal Shah HAZRATH Syed BIABANI (RA) A MUHTASARI HISTORIA: (1795 -1856 AD

)

0

Afzal Shah HAZRATH Syed BIABANI (RA) A MUHTASARI HISTORIA: (1795 -1856 AD)

Afzal Shah HAZRATH Syed BIABANI (RA)
A MUHTASARI HISTORIA: (1795 -1856 AD)
KUZALIWA:
Hazrath afzal Biabani alizaliwa mwaka 1210 Hijri (yaani, 1795 AD) saa Kazipet Jagir, Dist.
Warangal, Hyderabad State, India.
PARENT S:
Hazrath Syed Shah Ghulam Mohiuddin Biabani (RA) na Bibi Hazrath Qasim Saheba (RA)
walikuwa wazazi wa hazrath Syed Shah afzal Biabani (RA). Mir Qurban Ali, na kisha Collector,
Warangal alikuwa baba yake-i-sheria.
Majina:
Baadhi ya watu wanasema kwamba 'Biabani' maana wakazi wa misitu. Tangu wakaja Uhindi
na kutumiwa kufanya sala na kutafakari katika msitu wa Multan, (Ilikuwa ni sehemu ya Uhindi
wakati huo) ya sufis wa kipindi hicho kutumiwa kufanya sala na kutafakari kwa ujumla katika
msitu. Inborn yao ilikuwa tabia.
Ni mara ya kwanza jina Biabani mara suffixed kwa jina la Hazrath Ziauddin (RA) tangu alikuwa
mwanzilishi wa Biabani familia, ni wanastahili kutambua kwamba wazao kutoka Hazrath
Ziauddin Biabani (RA) ili Hazrath afzal Biabani (RA) wote kutumika kuomba na kutafakari katika
misitu na huko kwa walishika majina ya Biabani hai.
SAINT BY BIRTH:
Hazrath afzal Biabani (RA) alikuwa saint (Vali Mwenyezi Mungu) kwa kuzaliwa. Mama yake,
alisema kuwa kulikuwa na kitu cha ajabu katika haki yake kutoka utoto. Baadhi ya miujiza ya
matukio yalikuwa wazi hata katika utoto wake. Mara moja katika makazi ya ndugu yake, Syed
Murtuza Hussaini saa Qutbi guda, Hyderabad, kucheza na watoto wa umri wake (miaka 4-5
kale) katika mahakama yard, yeye akachimba shimo dogo (vizuri), kama watoto wengine.
Lakini wao maji kushangaza alikutwa katika akachimba shimo na yeye, ambapo kama mashimo
wengine walikuwa kavu. Wajawazito mjomba wake alisema kuwa afzal Biabani atakuwa
mtakatifu na mtu wa miujiza katika siku zijazo kwa neema ya Mwenyezi Mungu.

SAINTHOOD
'Tazama! Hakika siku ya marafiki wa Mwenyezi Mungu hakuna hofu, wala ya ygrieve. ' (AiQur-Al-Younus-62).
Afzal Hazrath Syed Shah Biabani Rahmathullah Alaih alisema: "Nilipokuwa immersed katika
ibada na invocation katika milima ya kijiji wakuu Bhattupally Sufi-saint Hazrath Sheikh Abd al
Qadir Jeelani Gous-e-Aazam Dastageer Razi Allaahu Anhu Taala, alitokea na heri mimi pamoja
sainthood. I got th eopportunity ya shouldering wake palankeen (Abar Jigay). " Na baraka za
aina Hazrath Sheikh Abd al Qadir Jeelani (RA) akawa mkubwa Sufi-saint o fthe safu ya Hazrath
Abu Yazeed Bistami (RA), Hazrath Shibli (RA) ANDHazrath Shehzad Baghdadi (RA) wa wakati
wake.
Alisema mwanawe: "Mimi kushukuru sana kwa Mwenyezi Mungu kwa sababu Yeye ana graced

yangu kwa cheo cha juu kabisa sainthood (vilayath) na mimi kuwa wamepokea shukrani kwa
fadhila zake na Mtume wake (pbuh) baraka.
"Yeye (Mwenyezi Mungu) ambaye ni mahali wewe kama ndiowalio (Khalifa) ya ardhi na aliye
kupandishwa baadhi yenu juu ya wengine daraja.
"(Al-Qur-Al-Anaam-166)." Sisi kuongeza kwa grades ambaye sisi, "(Yousuf-76).
A PERFECT Sufi-SAINT
Zabta Khan, afisa wa kijeshi wa jeshi la Uingereza alisema kwamba hakuwa haveany imani
katika Hazrath afzal Biabani (RA) kama Sufi-saint. Badala hethought kwamba Hazrath alikuwa
mchawi. Wengi wa maafisa wa kijeshi na askari wa Hanamkonda na Bolaram Cantonment
walikuwa wanafunzi wa MiyanJamaluddin (RA) a saint yanajulikana. Mara moja katika uwepo
wake Zabta Khan saidHazrath afzal Biabani (RA) alikuwa mchawi na ambaye naye hivyo milele
hukutana becomesmad baada yake. Miyan Jamaluddin (RA) alionya yeye si kutumia kama
insultingwords na akasema kuwa Hazrath afzal Biabani (RA) alikuwa mkamilifu Sufi-saint
(Kamil-va-omer Vali Mwenyezi Mungu). Kulingana na mpenzi wake mwana Hazrath Syed
ShahSarwar Biabani (RA), yeye alikuwa saint ya Hindi Uhindi (Qutub-aqleem-e-Hind).

ELIMU
"Soma kwa jina la Mola wako Mlezi aliye umba. Huumba mtu kwa tone la damu. Read: Na Mola
wako Mlezi ni bounteous wengi." (Al-Quran-Al-Alaq-1, 2 na 3).
Hazrath (Hazrath afzal Biabani RA) alipata elimu ya msingi kutoka kwa baba yake na Faqirullah
Shah (RA), mwanachuoni mkubwa wa Qur'an na Hadith na Sufi saint saa Fort Warangal. Mara
moja wakati Hazrath afzal Biabani alikuwa anaenda Fort Warangal, katika jioni wenzake achwa
nyuma na ilikuwa kupata giza. Alipo fika "Gunjshuhada" (Graveyard) kundi la watu kuzaa
mienge (Mashals) wakamfuata. Haraka kama yeye kufikiwa Fort Warangal, wao disappeared.
Hii huonyesha wazi heshima yake na neema ya Mwenyezi Mungu juu yake.
Hazrath alisema kwamba akaunti ya mafundisho ya RA Faqirullah Shah udadisi wake kujifunza
zaidi kuhusu siri ya Uislamu na nguvu ya kiroho iliongezeka.
Baba yake, Hazrath Syed Shah Ghulam Mohiuddin Biabani RA akamfundisha ya 'njia ya elimu'
(Maarifat), wa 'fumbo njia' (Tariqat, ya 'njia ya upendo pamoja na Mwenyezi Mungu'
(Mohabbath-e-Haqiqui) ambao walimpeleka kwa 'ndani ukweli' (haqiqat). Yeye pia heri yake na
khilafat na alitangaza naye, kama mrithi wake wa kiroho (Sajjada Nasheen).
Baada ya Demise ya baba yake, mama yake alimtuma Hyderabad kwa masomo zaidi katika
mwaka 1807 AD
A ajabu tukio juu ya njia Hyderabad ambayo ni bayana kwamba Hazrath alichaguliwa kwa
Mwenyezi Mungu na mwisho kuwa "Vali Mwenyezi Mungu" rafiki wa Mwenyezi Mungu katika
wake boyhood tu.
Alisema "Nilipokuwa kusafiri kutoka Kazipet kwa Hyderabad, mimi befunnit tonsillitis na
maumivu ya koo. Nilisikia kiu na akaenda katika kutafuta maji. Mimi kufikiwa chemchemi
(Chashma) wa maji safi. Kuna nilipata tiger na nguruwe mwitu angurumavyo saa kila mmoja.

nilikuwa kuogopa. Wakati huo ni mzee na giza Complexion alitokea ghafla na mkate inapatikana
yangu, mimi ni wakala na tena nguvu zangu. Baadaye mimi iligundua kwamba zamani mtu
alikuwa Hazrath Khizr Alaih Assalam ".
Katika Hyderabad, yeye kuweka katika makazi yake ya mjomba wajawazito Syed Murtuza
Hussaini, saa Qutbi guda.
Kubwa ya wasomi wa Kiislamu na masomo Sohni-Watakatifu Moulavi Qutubuddin RA na RA
Moulavi Sadruddin akamfundisha Qur'an takatifu, sheria za Kiislamu (shari'at), Exegesis
(Tafseer) ya Qur'an takatifu, mapokeo (Hadith) na kanuni ya Jurisprudence (Fiqh). Yeye kwa
moyo learnt Qur'ani takatifu katika umri wa 12 chini ya usimamizi wa juu alisema wasomi kubwa,
ambayo ni mafanikio na heshima kubwa kwa kijana wa miaka 12.
"The Rehema. Je ikajulikana Qur'an".
(Al-Qur'an-Al-Rahman 1 na 2).
Pius KAMPUNI:
"Enyi mlio amini! Kuwa Mcheni Mwenyezi Mungu, na kuwa pamoja na wakweli (Sadiqueen)".
(Al-Qur'an-Al-Tauba-119).
Katika Hyderabad, Hazrath afzal Biabani RA alitumia kujiunga na kampuni ya wema Hazrath
Syed Shah Ghulam Ali Quadri Al Mosavi RA, na binamu wa baba yake, ambaye alikuwa
mkamilifu Sohni-Saint (Vali Mwenyezi Mungu), ambao wanatumia kuwaabudu jina la Mwenyezi
Mungu (Zikr) mchana na usiku. Ni alisema kwamba hakuwa na usingizi wala kupumzika kwa
miaka kuchukua pamoja, na alionekana kuwa katika kina kirefu kutafakari. Assalam Hazrath
Khizr Alaih kutumika kukutana naye mara moja kwa wiki.
Hazrath afzal Biabani RA alisema, "Mara nikasikia sauti ya invoking 'Kalima-e-Tayyaba' kutoka
moyo wa Hazrath Ghulam Ali Quadri Al Mosavi RA wakati yeye alikuwa amelala. Mwili alikuwa
katika usingizi mzito lakini moyo wake alikuwa invoking Mwenyezi Mungu. Mara mimi
circumambulated mzunguka na kusimama mbele yake na heshima. Kisha woke up na aliniuliza
'nini ninyi aliona'
Mimi alijibu, 'moyo wako (Qalb) alikuwa invoking Mwenyezi Mungu ulipokuwa usingizi. Yeye
walionyesha furaha na heri yake kwangu akisema, "Ewe Mwenyezi Mungu akubariki naye katika
namna ileile kama una heri yangu". Kisha akanionyeshea utaratibu wa reciting the 'Kalima-eTayyaba ".
"Njia ya wale ambao wewe huna upendeleo."
(Al-Qur'an-Al-Fathiha-6).
Tangu siku Hazrath ilianza mazoezi ya invocation ya 'Kalima-e-Tayyaba' katika mafungo
(Gosha Nasheeni) pamoja na utendaji wa kujitegemea effacement (Faqr).
Raushan Khan, mwanafunzi alisema: "Siku moja nikaona Hazrath afzal Biabani RA alikuwa
amelala lakini moyo wake (Qalb) alikuwa invoking ya 'Kalima-e-Tayyaba'.

Worship

"ambao ni daima katika ibada zao. Na wale, ambao uangalifu katika ibada zao. Hao watakuwa
katika Mabustani, heshima."
(Al-Qur'an al-MAA'RIJ-23, 24 na 35)
Kufuatia Sunna ya Mtume Mtakatifu, Hazrath afzal Biabani (RA) alikuwa antog kuabudu,
invocation na kutafakari katika secluded mapango ya milima katika kukamilisha kupata jungles
kwa dharau na udhibiti sensual anasa na tamaa. Yeye alitumia kwenda milima ya Papannapet
katika Wilaya ya Hyderabad Medak jimbo. ambapo yeye iliyoanzishwa jina la Mwenyezi Mungu,
alifanya sala (Namaz) na kutafakari. Hivyo Mwenyezi Mungu Mtukufu kutukuzwa siku na usiku.
"Kumbuka kumkumbuka Mwenyezi Mungu kwa wingi."
(Al-Qur'an-Al-Ahzab-41)
Katika umri wa miaka 28 yeye kushoto milima ya Medak na kuja nyuma Kazipet, ambapo
aliendelea ibada (Namaz), invocation (Zikr) na kutafakari katika pango ya milima Bhattupally (si
mbali kutoka Kazipet kijiji) na renouncing duniani:
A Hadith qouted katika lbn Majah: Mtume Muhammad (SAW) alisema: kujinyima duniani na
Mwenyezi Mungu atakupendeni na kujinyima watu gani wamiliki na watu love you.
Hata baada ya vikwazo kadhaa alitumia yake yote kuwaua vijana wake 'nafs' kumkana wote na
tamaa za kidunia na raha na mafanikio ya juu kiasi cha kujikana na kujitawala.
Katika milima Bhattupally daima wake na rapt ibada (Namaz), Invocation (zikr) na kutafakari
kufikiwa urefu kubwa na alikuwa graced na mbinguni illumination (Tajalli-e-Ilahi) wa kurehemu
Mwenyezi Mungu. Yeye alikuwa daima alifanikiwa kuzingira na nuru kimungu, kwa miaka 12,
ambapo uzoefu immersed mwenyewe na furaha ya kiroho kiasi kwamba yeye badala yake
wamepoteza sinnena kimwili. Ingawa alikuwa nyuma yake nyeupe kuliwa na mdudu chungu,
hakuweza kuhisi maumivu ya majeraha . Katika kipindi hiki kama alikuwa ameketi motionless
(katika Qaida) kwa muda mrefu (yaani, miaka 12) mapaja yake na kukwama shanks walikuwa
pamoja. Walianza kutokwa na damu alipo akasimama. Nyeupe ya makovu ya mdudu chungu
'bite nyuma yake ilionekana mwana wake Hazrath Syed Shah Sarwar Biabani (RA) na
wanafunzi kadhaa. Yeye alitumia kwamba kipindi chote katika hali ya Intuition.
Alisema kwamba wakati wa ibada kutumika baadhi wabaya kuja na kujaribu kupinga, lakini
yeye alikuwa na kufukuzwa kazi yao wote.
Wakati alipokuwa undani katika kuabudu chini ya mti mmoja wa milima karibu Kota cheru (tank)
yeye alikuwa tena mbinguni graced na huruma illumination ya Mwenyezi Mungu.
Mara moja juu ya milima ya Boda Gutta (nyuma Kazipet, kituo) alikuwa Kimungu graced na
mwanga. Hazrath H ni mwana Syed Shah Sarwar Biabani (RA) alisema "" mara moja mimi baba
yangu kutoka unaambatana Hanamkonda kwa Kazipet, saa Bundum tank (nyuma regional
Uhandisi College, Warangal) yeye hugged mti na kulia akisema. 'Mimi walishuhudia A Glimpse
mwanga wa kimungu (Tajall-e-Ilahi) juu ya mti huu wakati wa ibada takatifu, juu karibu Cliff
ambapo genie (Jin) alitumia kuja na nit'iini mimi. "Cliff Hii inaitwa Kohitoor-e-Sani kwa wanafunzi
wake.
Kulingana na Hadith, Hazrath Muhammad (SAW) alisema: "The wasomi Ummat wangu
(wafuasi) itakuwa cheo cha Manabii wa Bani Israil."
Hazrath afzal Biabani (RA) alikuwa saint kubwa sana na kwamba alikuwa mwanachuoni graced

mara nyingi na daima na mbinguni Kimungu illumination ya mwanga, ambapo kama ujumla
marafiki wa Mwenyezi Mungu (Aulia Mwenyezi Mungu) walikuwa graced na mwanga wa
Kimungu mara moja au mbili katika maisha yao wakati kwa muda tu.
Ni alisema, mara moja wakati wa kutafakari kipande cha kuchoma makaa ya mawe paja
akaanguka lakini hakuwa Mchomo kuhisi kama alikuwa immersed kabisa katika kutafakari.
Yeye kutumika prostatacancer inversely (Sajdah-e-maakus) katika zitakapo ya milima ya
Bhattupally, Bodagutta na Bundum tank. Yeye alitumia hela kutumia muda nne usiku katika
Sajdas inversely. Juu kushuhudia mwanga wa Kimungu Essence (Noor-e-Zat-e-Ilahi) wakati
mmoja alitumia Sajdah kufanya Sajdah mwingine kuonyesha gratefulness wake kwa Mwenyezi
Mungu, kwa njia hii alitumia kufanya Sajdas nne mpaka alfajiri.
"Ikiwa nyinyi kushukuru, nitakupa zaidi."
(Al-Qur'an-Al-Ibrahim-7).
Mbali na hayo yote kuabudu, invocation, kutafakari na kufunga, alitumia kuomboleza kwa hofu
ya Mwenyezi Mungu na baraka zake gratefulness kwa namna kama ndama weeps kilio cha
mama yake ng'ombe. Hiyo inaitwa geeria-va-Zari. Yeye alitumia kuomba kwa ajili ya neema ya
huruma ya Mwenyezi Mungu. Kwa ajili ya sala ya Ijumaa alitumia kutembelea jamaa Masjid,
Hanamkonda.
Miujiza
(Part-1)

Ridhaa (QANA'AT):
Wakati Col.Davidson, na kisha Mkazi wa Kampuni ya Uingereza learnt kuhusu uchaji wa
Hazrath afzal Biabani (RA), gharama kubwa wake juu ya familia yake, wageni na monasteri,
kutoka wanafunzi wake, ambao walikuwa wanafanya kazi katika Cantonment, yeye devotionally
inayotolewa ruzuku (i. , e, pamoja na ardhi ya vijiji Waddepally na Madikonda) uliosababishwa
na Nizam wa Hyderabad kwa Hazrath. Barua mara communicated kupitia Mirza Zulfam Baig,
afisa wa kijeshi. Lakini Hazrath bad mbebaji barua, Mirza Zulfan Baig, kutupa barua aliyopewa
na whiteman, katika kisima. Mirza mkasitasita kufanya hivyo. Hazrath alionya naye, kama
alitaka kuja kwake, anapaswa kwanza kutupa kwamba zawadi tendo katika kisima. Mirza
alikuwa na kufuata maagizo ya Hazrath, na akatupa barua katika kisima. Hazrath alisema
kwamba Mwenyezi Mungu peke yake ni mtoaji na lolote yeye hupokea kutoka kwa Mwenyezi
Mungu ni wa kutosha kwa ajili yake.
Hazrath Syed Shah Ghulam Sarwar Biabani Saheb, Sajjada Nasheen, amesema kuwa wakati
yeye alikuwa mwanachama wa Nchi Honourable Wakf Bodi, Katibu, taarifa yake kuwa ardhi ya
Waddepally na Madikonda bado ni mali ya Hazrath afzal Biabani (RA), ambayo yeye alidai Wakf
kulipa kodi / mapato. Hazrath Syed Shah Ghulam Sarwar Biabani Saheb, yamenyesheje katibu,
Wakf Bodi, kwamba baba yake alikataa grand kubwa ambazo zinatoa, hivyo yeye anakataa pia
hapa na zawadi ya nchi. Yeye wala alichukua malipo ya ardhi wala kulipwa mapato ya Wakf,
kama alikuwa na kufuata mapenzi ya baba yake grand kubwa, Hazrath afzal Biabani (RA).
chochote Mwenyezi Mungu alikuwa amewapa ni kutosha kwa ajili yao.
Effective MAOMBI:
Mara warangal wilaya ya mara kwa ukali iliyosababisha ukame. Kulikuwa hakuna maji kwa
umwagiliaji na hata kwa kunywa kusudi. Ali Hussain na baadhi ya wanafunzi erbjudits Hazrath

afzal Biabani (RA) ili kuomba Mwenyezi Mungu awabariki na mvua za kutosha. Kwanza ya yote
alikataa kufanya hivyo. Baada ya maombi unaorudiwa, yeye pamoja na wanafunzi wake
walikwenda Laal tank Kazipet spridda karibu kijiji. Ambayo ilikuwa tupu na kavu. Baada ya
kufanya vuzu (ablution) akaketi katikati ya tank, Namaz inayotolewa na kuomba kwa mvua na
prostating Sajda. Watu aliona kwamba mawingu yalifanywa juu mbinguni, na kwa katika ilianza
dakika chache sana mvua, mito kati yake alianza na tanks walikuwa full. Hazrath na wanafunzi
wake wakarudi makwao soaked kikamilifu katika maji ya mvua, wakulima walikuwa na furaha
sana. Maombi yake kamwe akaenda unanswered.
"Hakika Mola wangu Mlezi ni Mwenye kusikia maombi".
(Al-Qur'an-Ibrahim-39).
Kimiujiza matibabu.
: Mirza Abdullah Baig ulikuwa wanaosumbuliwa asthama, mkamba, kama ugonjwa sugu sana,
madaktari alitangaza kama incurable. Kisha akakaribia na requested Hazrath kubariki yeye na
kuomba kwa ajili ya afya yake. Kwanza wa kila Hazrath wakamwuliza kuchukua matibabu
kutoka kwa daktari. Siku moja hali yake ikawa mbaya sana. The Hazrath inapatikana naye jug
kamili ya buttermilk na kumuuliza kunywa buttermilk nzima akisema kwamba Mwenyezi Mungu
akubariki pamoja na afya. Na tangu siku hiyo kuboreshwa hali yake na akawa na afya njema
kabisa kwa neema ya Mwenyezi Mungu. Ugonjwa hawakuwa relapse tena.
Matibabu:
Mara Mirza Zulfan Baig (mwanafunzi wa Hazrath) walikwenda Kaskazini India. Bahati mbaya,
uso wake, mikono na miguu walikuwa kuathirika na kupooza. Madaktari wengi kutibiwa yake
lakini ilikuwa kupita matibabu yao na yeye hatma yake. Mirza alijisikia tamaa. Yeye kulia siku na
usiku na ikumbukwe Hazrath kwa msaada wake na akalala. Kulingana na Mirza, aliona Hazrath
katika ndoto yake, yeye amesema hali yake. Hazrath hakusema jambo lolote. Tafsiri yake alipo
muda tatu msaada wake na baraka, basi Hazrath alisema "Zulfan Baig wewe kuwa na afya.
Wake up, kuja na kukutana na mimi." Alipo zindukana-up yeye akashangaa kutafuta
mwenyewe katika kamilifu afya. Kulikuwa hakuna ishara ya kupooza yoyote juu ya uso wake na
viungo. Chochote bali ilikuwa baraka ya Hazrath na neema ya Mwenyezi Mungu.
Effective MAOMBI YA MTOTO:
On mwaliko wa mwanafunzi wake, siku moja walihudhuria Hazrath kazi saa Mustayeed Pura,
Hyderabad. Katika kazi baadhi ya watu chini akaenda ibada ya kufundwa (bai'at) na akawa
wanafunzi wake. Mwanafunzi ambaye alikuwa mke wa mtoto huyo aliomba kumwomba
Mwenyezi Mungu akubariki pamoja na mtoto wake. Hazrath alitabiri ya kwamba yeye hakuwa
na watoto katika hatma yake. Familia nzima akawa kuvunjika moyo na kuanza Wakaanguka
kilio na miguu yake na tafsiri yake mara nyingi. Yeye pitied na uhakika kwamba wangeweza
kubarikiwa na mtoto katika hali ya kwamba lazima mtoto aitwaye baada yake iwe ni
mwanamume au mwanamke. Kwa heri walikuwa na mtoto wa kike aitwaye yake "afzal Bee".
Aina Hazrath ilikuwa ili moyo kuwa yeyote mjia naye kutafuta baraka zake mara kamwe
wamepotea.
Mahubiri ya Kiislamu (1833-1856 AD)
Katika siku hizo zaidi ya Waislamu wa kusini India ilikuwa siyo kwenye Njia Iliyo Nyooka.
Walikuwa wapoteza (Gumrah) na Maswahaba mbaya. Maalum ya kijeshi watu wa Lasker

(Hanamkonda) na Bolaram (Secunderabad) wanaohusika wenyewe katika masuala ya kidunia
wakati akawaongoza kusahau 'Mwenyezi Mungu', sala (Namaz), kanuni za Kiislamu, kijamii na
kimaadili maadili.
Kuacha siku leo kuzorota wa Uislamu, Hazrath Muhammad (saw) alionekana katika Hazrath
afzal Biabani ndoto. . Yeye aliamrisha kuhubiri mawazo ya kidini msingi wa usawa na kuamini
kuwepo kwa Mungu mmoja, 'Mwenyezi Mungu', na ya Uislamu miongoni mwa watu wa kusini ya
Uhindi, hasa miongoni mwa watu wa kijeshi, kama wao walikuwa mema moyo.
Ili kuleta haki yao njia Hazrath afzal Biabani (RA) alichukua majukumu ya kuhubiri Uislamu
miongoni mwa watu na kuongozwa mtukufu msingi wa mahubiri ya Kiislamu matengenezo
Kanuni na kijamii katika kusini India.
Hivyo katika umri wa miaka 40, Hazrath afzal Biabani (RA) mwaka 1833 BK (1250 Hijri) akiwa
replete na maarifa mengi ya Uislamu na sainthood wakfu mwenyewe kwa ajili ya hii kazi takatifu
ya kuhubiri (Tableegh) ili kufanya watu kujua Uislamu na mafundisho ya Roho Nabii, Hazrath
Muhammad (SAW).
Kuitikia Hazrath Apt afzal's Biabani kuhusika katika kuhubiri Uislamu, watu walianza Kiislamu
zifuatazo Kanuni na kuanzisha ibada ya Mwenyezi Mungu (Namaz).
Kulingana captivated kwa uzuri ndani ya Kiislamu ya mahubiri watu wengi kutelekezwa
mgonjwa tabia na kufuatiwa mafundisho yake kwa ajili ya utakaso ya roho zao.
Watu wa kusini India na hasa watu wa kijeshi Hanamkonda na Bolaram Cantonments mbio juu
ya reli ya mahubiri ya Kiislamu na kuwa wanafunzi na waja wa Hazrath afzal Biabani (RA).
Wale ambao walikuwa obsessed ngao yao ya zamani na hatia na akagundua waliona wenyewe
na kuomba Mwenyezi Mungu, Mwingi wa msamaha, kwa njia ya bwana wao wa kiroho
(Murshid), Hazrath afzal Biabani (RA) aliyekuwa chochote lakini naibu wa Mtume (saw) na got
baraka za Mwenyezi Mungu.
Kupata maarifa zaidi katika kampuni ya Hazrath wema, wafuasi alikuja Kazipet. Walikuwa
kufundishwa sheria ya Kiislamu (Shariath), ya 'njia ya elimu' (Maarifat), ndani ukweli (Haqiqat),
mbinu ya Uislamu (Tariqat), 'njia ya upendo pamoja na Mwenyezi Mungu (Mohabbat).
Idadi kubwa ya watu wakasimama karibu naye na wanafunzi wake wakawa (Mureed) na
imeahidi uaminifu (bai'at) shunning ngao yao yote na antog Iliyo Nyooka.
A idadi ya watu wa kusini Uhindi hata kuvutiwa Uislamu kwa sababu ya ufanisi wake
preachings, mafundisho, miujiza, kijamii na kimaadili kusaidia katika mahitaji yao, humanly tabia
na kanuni na usawa wa Uislamu.
Baadhi ya wanafunzi rapt kwa kufanya maombi, kufunga, kutafakari na invocation na kujitolea
kuwa watakatifu (Valli Mwenyezi Mungu). Wakati wachache wao wamekuwa heri kwa saintHood kwa Hazrath afzal Biabani (RA) moja kwa moja. Dvs Hazrath Muhammad Khan, Hazrath
Shamshuddin Khan, Namdar Khan, Mirza Zulfan Baig, Mohibullah Khan, Bannay Miyan (Azam
Khan wa Aurangabad), Akbar Syed Ahmed, Sarwar Shah Abdunabi Shah na Syed Shah Sarwar
Biabani, Sahibeen Rahmatullahim Ajmayeen.
Muhammad Khan NA SHAMSHUDDIN Khan SHAHIBEEN

Muhammad Khan alikuwa afisa wa kijeshi ambaye aliishi kwa muda saa Hanamkonda
Cantonment. Yeye alikuwa mtu wema sana na fond ya Mwenyezi Mungu. Yeye alikuwa fond
sana wa kampuni ya Sufi-watakatifu. Yeye aliamini kuwa muungano wa Sufi-watakatifu mara
njia ya uhakika wa kupata neema ya Mwenyezi Mungu kwa njia ambayo mtu anaweza kupata
wokovu. Basi, yeye alitembelea idadi nzuri ya Sufi-watakatifu katika maeneo mbalimbali. Yeye
alikuwa katika kutafuta bwana wa kiroho kamilifu (Shaik-e-Kamil).
Siku moja ya kujifunza akakaribia Hanamkonda kwa mtu katika kujifunza Divan-e-Hafiz, en
kishairi ukusanyaji wa Hafiz Sherazi. Mtu wa kujifunza alisema kuwa alikuwa mtu haki
kumfundisha Roho kitabu. Yeye zaidi alisema Hazrath Syed Shah afzal Biabani alikuwa
mamlaka juu yake. Basi yeye alimshauri Muhammad Khan kutembelea Hazrath afzal Biabani.
Muhammad Khan walitembelea Hazrath na unyenyekevu tafsiri yake kufundisha Divan-e-Hafiz.
Yeye kindly accepteras maombi yake na akamfundisha si tu kitabu cha Divan-e-Hafiz lakini pia
'njia ya upendo pamoja na Mwenyezi Mungu' na jinsi ya kutafuta upendo wake wa kimungu.
Muhammad Khan's moyo overflowed kwa furaha wakati yeye kusikiliza Hazrath mafundisho,
kama kweli alikuwa mpenda yeye kuabudiwa Mwenyezi Mungu mchana na usiku Hazrath, heri
yake saint-Hood.
Hivyo wakiwaabudu Mwenyezi Mungu kwa (12) kwa muda wa miaka daima. Yeye got furaha
tele katika ibada. Yeye alikuwa oblivion wa ulimwengu huu. Yeye kamwe mawazo ya familia
yake na kamwe akarudi nyumbani kwake.
Familia yake na jamaa Khan Saheb walidhani kwamba alikuwa mwathirika wa uchawi mweusi,
walitaka kupata nyuma yake na familia zao. Wajibu wa kuleta nyuma Khan Saheb uliwekwa juu
ya mdogo wake Shamsuddin Khan Saheb. Shamsuddin Khan Saheb alikutana Hazrath. Katika
hasira yake alisema pamoja na Hazrath na kuweka maswali mengi juu ya ndugu yake katika
namna ya uchafu. Hazrath, bila hasira au mgonjwa hisia, tu aliuliza Khan Saheb kuangalia
ndani ya kisima karibu kwa jibu, Kama mapema kama yeye peeped katika hali yake ya kisima
iliyopita. Yeye akararua nguo zake na mbio Bhattupally vilima. Hivyo naye Hazrath heri
sainthood. Yeye alikuwa immersed katika sala na kutafakari kwa kipindi cha miezi miwili.
Ishara ya TAIFA INTEGRATION jumuiya
Harmony na haki ya kijamii
"Na Yeye (Mwenyezi Mungu) ambaye ni zinazozalishwa kutoka moja kuwa (Al-Qur'an-AlAnaam-99).
Kama ilivyo alisema katika Qur'an takatifu kwamba binadamu wote ni off spring mtu wa kwanza
(I, e. Adamu Alaih Assalam), kuna haipaswi ubaguzi wowote kati ya watu kama wote ni sawa.
The Sufi-saint Hazrath afzal Biabani (RA) alijaribu kuondoa vikwazo wa caste, cheo, lugha, dini
na kanda na kutoa fursa pana kufanya inapatikana kwa milieu mitaa ya kupata-pamoja. Yeye
alikuwa Qazi ya Warangal wilaya na Jagirdar (Land-Bwana wa Kazipet kijiji). Lakini alikuwa
mnaichukia maisha ya Bwana na kamwe feudal alitaka kuishi katika Haveli (oalace kijiji). Yeye
hakutaka kuishi katika kibanda kama mtu yoyote maskini. Objected mama yake hiyo yeye
alikuwa wa maoni kwamba alikuwa kudumisha hadhi ya nafasi yake ya kijamii kama Qazi na
Jagirdar. Yeye politely ameshawishika yake na alifanya njia wazi kuishi katika kibanda,
mabadiliko haya delineated mabadiliko mengine katika nyanja mbalimbali za maisha yake
inaonekana kuvunja vizuizi baina ya maisha ya bwana na mtumwa. Yeye hiari valde kwa
mavazi, chakula na maisha duni ya mtindo wa mtu.
Haji Mohibullah Khan Saheb kutoka Delhi na Namdar Khan Saheb, mtumishi katika jeshi saa
Bolaram katika Secunderabad, taka kujiunga na mzunguko wa Hazrath afzal Biabani (RA) kama
wanafunzi. Wakati walienda kibanda chake saa Kazipet, walikuwa taarifa kwamba alikuwa

katika kibanda ya Hindu Weaver (Padmashali) ambaye alikuwa jirani na rafiki ya haraka, wakati
wakamkuta kupumzika Sufi kubwa ya kichwa chake juu ya jiwe na kulala juu ya ardhi. Ya
uchafu wa Sufi-saint kuishi karibu na mioyo ya watu inaonyesha chochote ila utashi wake
kushiriki furaha yao na huzuni kama wanachama wa familia moja na hivyo kuimarisha kuweka
jumuishi ya jamii.
Baadhi ya wanachama wa jeshi contingent stationed at Hanamkonda walisubiri juu ya Qazi
Saheb Hazrath afzal Biabani (RA) na tafsiri yake kuwaongoza katika sala ya Eid saa
Hanamkonda. Wao wakamletea wapanda farasi wake. Yeye aliuliza kwa farasi wawili zaidi kwa
rafiki zake. Watu walichukuliwa aback kuona kwamba wale marafiki walikuwa weavers Hindu
wanaoendesha pamoja Hazrath. Yeye alitaka kushiriki furaha ya Eid Hindu wake majirani.
Saa Papannapet katika Medak kulikuwa Hindu dyer (Rang Raze), ambaye alitumia kutoa
Hazrath Cigar.
Kufurahia kampuni yake ya maendeleo Hazrath tabia ya uvutaji biri. Wakati mke wa dyer
Rukna Bai, alikufa, lady Hazrath walifuata na kuhudhuria mazishi ya Hindu cremation lady na
kuonyeshwa huruma yake kwa bereaved familia.
The Historian kama Henry George Briggs, Azam Jung, Chirag Ali na Syed Hussaini Bilgrami,
wote walikubaliana kwamba karne ya 18 na 19 walishuhudia utawala wa hali ya Hyderabad
katika ukoo wake vattendelare, kwa lengo la ukusanyaji mapato ya wilaya ya ardhi walikuwa
soma nje na kupewa kwa mikataba iitwayo sahukars. Wao inatekelezwa namna ya kutumia
nguvu zote kukusanya mapato kutoka cultivators. Wanachama wa ukusanyaji wafanyakazi
ilibidi kulishwa na wanakijiji na kulazimishwa-labourer walikuwa wanaoshughulikia kusaidia
watoza ushuru. Ni wazi kutosha vinyama gruelling hit katika hali hii walikuwa wanachama wa
kufanyika caste, uliopangwa kufanyika darasa kabila na nyuma ya jamii ya kijiji. Kivitendo
hakukuwa inapatikana madeni yao kupitia administrativa Channel. Happily, hakika, Hazrath
afzal Biabani (RA) alionekana oh kwenye eneo. Yeye alikuwa na mtindo wake wa majaribio njia
yake mwenyewe ya maisha ambayo enabled yake kujaribu kuizuia malady binadamu, jamii
inakabiliwa na majani yake mizizi na wadau wake alikuwa hakuna shaka mafanikio makubwa.
Baadhi ya Waarabu ambao ni wa ukusanyaji mapato ya wafanyakazi wa mkandarasi akaenda
wada ya kijiji Kazipet catch kushikilia ya kulazimishwa labourer (begar) kwa kubeba mizigo na
baadhi Madikonda, kuhusu kilometa nne kutoka Kazipet kijiji. Caste ya kufanyika watu walikuwa
vizuri kufahamu tabia ya ukatili wa ukusanyaji wa wafanyakazi hao kutoka kwenye eneo
disappeared. Hazrath tu afzal Biabani (RA) alibakia huko squatting identical costumes,
CAPCHA, Lungi, blanketi juu ya mwili na fimbo kwa mkono. Waarabu walikuwa na hakuna
kusita kumwuliza kubeba mzigo kichwani kwa Madikonda. Yeye unhesitatingly compiled
pamoja. Mtu akitembea nyuma yake aliona kwamba alikuwa lugguage floating katika hewa
kuhusu mguu juu ya kichwa chake. Wao wakashangazwa muujiza huu na akaanguka miguu,
na walimwomba kwa huruma yake. Pia aliahidi kwamba wasingeli caste kushirikisha ndugu
uliopangwa kufanyika yoyote kama vibarua wa kulazimishwa katika siku zijazo. Wakawa
wanafunzi wake.
Hivyo Hazrath afzal Biabani (RA) kuokolewa caste ya kufanyika Kazipet na watu wa karibu-by
vijiji kutoka kulazimishwa kazi. Inaonyesha hatua yake ya haki ya kijamii dhidi ya uonevu, ulinzi
wa haki za binadamu na kumwinua ya chini trodden. Hazrath afzal Biabani (RA) kutumika
kufundisha wanafunzi wake high maadili kama urahisi, kijamii, usawa na kutumikia watu wao
bila kujali caste, cheo, lugha, dini na kanda.

Kwa sababu hii lacs mali ya watu wa dini mbalimbali ni waja na wafuasi.
Hivyo mwenyewe alithibitisha kuwa ni ishara ya muungano wa kitaifa, jumuiya maelewano, haki
ya kijamii na mlinzi wa haki za binadamu.
Hata leo, Hazrath's Shrine (Dargah) katika Kazipet ni kiasi thronged na kuheshimiwa kwa
Waislamu, Hindus, Wakristo na Sikhs sawa.
Ni aliona kwamba zaidi ya familia ya Hindu Kazipet na vijiji jirani kuleta bibi na bibi-groom
Shrine hii takatifu (Dargah) mara baada ya ndoa ili kupata baraka kwa wanandoa wapya kabla
ya ndoa wao kupata makazi yao.

Bio na viungo ya Author na familia yake akihusishwa na KAZIPET.

Jina langu ni Mohammed Abdul Hafeez na kufuzu katika biashara kutoka Osmania
University Hyderabad, India. I am a Translator ya Kiislamu ya vitabu na shauku Sohni
vitabu na kutafsiriwa 55 sura kutoka kitabu maarufu Sohni Tahkiratal Awliya na Farid El
din Attar katika mwaka 2009 kutoka kwa Kiingereza na Kiurdu. Sura hizi katika kitabu
sura Inshallah vitachapishwa karibuni.

Mimi ni katibu mstaafu na kufanya kazi katika nchi ya Gulf kwa miaka mingi na kuwa
na mwana mmoja na jina lake ni Mohammed Abdul Wasi Rabbani, an IT Engineer na
sisi ni kuwa na tatu wajukuu kidogo na majina yao ni kama ifuatavyo na jina la mke
wangu ni Ather Fatima na binti katika jina la sheria ni Juhi Yasmeen.

1. Mohammed Suleiman
2. Mohammed Osman
3. Mohammed Shehzan

Mimi kufurahia kufanya tafsiri ya matendo Sohni kutafsiriwa yangu na episode kwanza
inapatikana

pamoja na zifuatazo uchapishaji wa note Mheshimiwa Daudi Rosenbaum wa New York
Times juu zifuatazo maarufu USA website.

Publication note sehemu ya pili kwa Mr Daudi Rosenbaum wa New York
Times.

Farid Al-din Attar anahesabiwa moja ya fumbo preeminent Washairi Kiajemi
fasihi ya Mapokeo. muda wa maisha yake ni uhakika, ingawa anaweza
kuwekwa katika karne ya 12 na 13 ce kuzaliwa katika Nishapur katika kile ni
leo Iran, inaonekana alikuwa Attar mfamasia, lakini taarifa kidogo kuhusu
maisha yake binafsi inayojulikana. wakati wa maisha yake yeye ni aliamini
kuwa written ca 9 vitabu, pamoja maarufu kama matendo kama Manteq AlTayr (mkutano wa ndege) na Ilah i-Nama (kitabu cha mungu).

Muslim Watakatifu na Mystics ni abridgement, iliyotafsiriwa na AJ Arbery, ya
Attar 's tu nathari inayojulikana kazi: Tadhkirat Al-Auliya (ya kumbukumbu ya
watakatifu), ambapo alifanya kazi kwenye hela kubwa ya maisha yake na ambayo
ilikuwa inapatikana hadharani kabla ya kifo chake. katika kile anahesabiwa bidii zaidi
kuingia katika kitabu hiki, attar inahusiana hadithi ya utekelezaji wa Hallaj, ya mystic
ambaye alikuwa alitamka maneno "i am kweli" katika hali ya ecstatic kutafakari.

Arbery's tafsiri ni abridgement; Owaise kuingia kwenye Al-Qarani iliyotafsiriwa na
Mohammed Abdul hafeez, B. Com. , Omitted katika Arbery 's asilia, ni pamoja ifikapo
zifuatazo link: Owaise al-Qaran i.

Maelezo ya Tovuti USA ambayo pili
episode inapatikana ni kama ifuatavyo.

Owaise ya Qarni
113k - Adobe pdf - view kama html
juu yake, ambayo yalikuwa alielezea kwa nabii. kisha Owaise ya Qarni. . .
kutafsiriwa kutoka Kiurdu kwa Kiingereza na Mohammed A. Hafeez, B. Com.
Hyderabad, India., Rejea kitabu. . .
www. omphaloskepsis. com / ebooks / pdf / owaise. pd
=============================

Uhusiano wa familia ya mwandishi memebers na Kazipet Jagir.

Wakati wangu Sheikh grand dad Dawood kufikiwa Kazipet Jagir uhamisho wake
kutoka sehemu nyingine na alikuwa kuwavutia na mafundisho ya kituo cha saa Kazipet
Sohni Jagir wakati wa kipindi cha Hazrat Syed Shah Sarwar Biabani RA mwandamizi
na mwana wa bwana Sohni kubwa Hazrat Syed Shah afzal Biabani RA Wakati grand
dad wangu akawa mwanafunzi wake alimwacha mara moja mambo yafuatayo.

1. Yeye kushoto mkuu wake wa kazi katika idara ya polisi.
2. Yeye kushoto uliotokea yake mahali Medak.
3. Yeye aliacha nyumba kubwa katika Medak.

Kutokana na ukarimu na neema ya Hazrat Syed Shah Sarwar Biabani RA .. wangu
alikuwa grand dad got kazi ya Muntazim Dargah Sharif (msimamizi) na njama za nchi
ya 1000 yadi katika kituo cha Kazipet Jagir. Vitimbi hii grand dad yangu alikuwa
yalijengwa nyumba kubwa (Gulshan Manzil) on 500 yadi na bustani kubwa moja juu
yadi 500. Saa Kazipet Jagir Mohammed afzal baba yangu na ndugu yangu Mohammed
Abdus Samad na ubinafsi wangu Mohammed Abdul Hafeez na dada yangu Meher
UNISA walizaliwa huko.

Katika Kazipet baba yangu ameolewa na Akthar Begum s / o ya Mheshimiwa Abdul
Majeed kutoka Bidar wilaya.

After many years of service at Kazipet Dargah Sharif (shrine ) with great fame and good
name my grand dad passed away and upon his death our big house was deserted as all
members of our family migrated to Hyderabad and some other places but my grand
mom stayed in the big house lonely with her maid servant as she never think to leave the
place. Upon living many years there she had been shifted to Hyderabad when she
became ill due to the fracture on her foot but due to her great love for the great Sufi
centre at Kazipet Jagir.

Uopn her death we had taken her dead body to Kazipet Jagir from Hyderabad and she
was buried at the back side of tomb of her Murshid Syed Shah Sarwar Biabani.RA
during the 1986 I had tried my best to re-settle my family members from Hyderabad to
Kazipet Jagir but I was not successful in this matter as my son's (Mohammed Abdul
Wasi Rabbani) application for admission in St. Gabriel school Fatima Nagar was not
accepted there due to late submission. We are staying at Hyderabad with our family
members but we never miss any chance to visit the holy shrine of Hazrat Syed Shah
Afzal Biabani RA. and Hazrat Syed Shah Sarwar Biabani RA at Kazipet Jagir on regular
basis.
================ ================

Contact:

Mohammed Abdul Hafeez B.Com.
Translator of book Muslim Saints and Mystics
(Tadhikaratal Awliya ) by Farid Eldin Attar.
Email ; hafeeanwar@yahoo.com
Hyderabad.
India.