You are on page 1of 2

X Paster Gaidi wa Kitanzania aliye mafichoni Ireland

Habari za kuaminika zinasema kwamba, Watanzania wameanzisha kikundi cha JIHAD kinachoitwa Al Jihad Shabab ya Somalia

Islamic, chenye mwenendo, maadili, mahusiano na Harakati Al

. Chanzo cha habari hizi kinasema kuwa, Mmoja na Mwanzilishi wa kikundi hicho cha kigaidi ni Dr. Suleima Seif Suleiman anaye julikana kwa jina la Dr. Sule na Mtanzania mwenzake anae ishi kwa kujificha nchini Ireland ambaye ni Ustaad wa Dawah Islamic Group of Ireland anaye tumia "nick name" ya X-Paster ambaye vile vile ni Katibu Mkuu wa AJIPC. Gaidi X-Paster ni blogger wa Amua Sasa anaye tumia jina lingine la Besty katika blog hiyo.

Habari za kuaminika zinaendelea kusema kuwa, gaidi huyu, X Paster ambaye vilevile ni mhariri wa Jamii Forum anampango wa kuleta michafuko ya kidini nchini Tanzania kwa nia ya kuigeuza Tanzania kuwa Nchi ya Kiislam. Gaidi huyu alisikika akijigamba kwa kusema kuwa, taasisi yake ya kigaidi itafanya vitendo vya kigaidi ikiwa ni pamoja na kutumia magari kama mabomu na kulipua sehemu nyeti za Serikali ya Tanzania pomoja na Makanisa. Zaidi ya hapo, Gaidi huyu alidai kuwa, taasisi yake ya kigaidi inampango wa kufanya vitendo kama hivyo vya kigaidi nchini Marekani na Israeli. Chanzo cha habari hizi kinasema kuwa, gaidi huyu anapokea misaada kutoka taasisi mbalimbali za kiislam ambazo si za kiserikali na kwa njia nyingine ambazo si halali na za jinai. Source: CPI News