You are on page 1of 2

Ano bang meron?

Bat di mo ko kayang pansinin?
Panget ba ako sa'yong paningin?
Ano bang meron?
Natatakot ka ba?
Na baka ay masaktan kita?
Pero sinta wag kang magalala
Di naman ako tulad ng iba

Wala man akong magagarang kotse
Wala rin akong perang marame
Pero ang kaya kong ibigay ay ang puso ko
Kaya sana naman ako'y

Pagbigyan mo na sana ako
Di naman ako tulad ng inaakala mo
Di naman ako gwapo wala ring auto
At ang kayang ibigay lang ay ang puso ko
Kaya wag mo na sana akong itaboy
Kasi di naman ako fuckboy
Di naman ako fuckboy
Di naman ako fuckboy

Nagsimula ito sa FB ng makita ko larawan mo
Akala ko anghel at nanaginip lang ako kaya dalidali
At inadd na din kita
Lumipas ang ilang saglit at ako'y inaccept mo na
Laking tuwa bumilog ang mata sobra ang saya
Agad akong nagchat sayo para mapansin mo na
Naging magkaibigan tayo mabilis ang pangyayari
Kaso nga lang langhiya nung ang feelings ko'y sinabi
Sabi ko "gusto kita" di nagpaligoy-ligoy
Pa kaso lang tumanggi ka kesyo may nalaman
Ka mga balibalita lang na hindi naman totoo
Fuckboy manloloko tsaka sinungaling daw ako

Pagbigyan mo na sana ako
Di naman ako tulad ng inaakala mo
Di naman ako gwapo wala ring auto
At ang kayang ibigay lang ay ang puso ko
Kaya wag mo na sana akong itaboy
Kasi di naman ako fuckboy
Di naman ako fuckboy
Di naman ako fuckboy

Mahirap daw kasi magtiwala
Hindi din madali ang maniwala
Sa mga pangako na maari kong bitawan
Kaya sana naman ay paniwalaan

Pagbigyan mo na sana ako
Di naman ako tulad ng inaakala mo
Di naman ako gwapo wala ring auto
At ang kayang ibigay lang ay ang puso ko
Kaya wag mo na sana akong itaboy
Kasi di naman ako fuckboy
Di naman ako fuckboy
Di naman ako fuckboy
Di naman ako fuckboy

Pagbigyan mo na sana ako
Di naman ako tulad ng inaakala mo
Di naman ako gwapo wala ring auto
At ang kayang ibigay lang ay ang puso ko
Kaya wag mo na sana akong itaboy
Kasi di naman ako fuckboy