You are on page 1of 2

Paaralan CASTOR ALVIAR NATIONAL HIGH SCHOOL Antas PITO

Guro MECHELL B. RIZAL Asignatura FILIPINO

Petsa Hulyo 2, 2018 Markahan UNA

Section LYRA, PHOENIX, AQUILA, CASSIOPEIA

I. LAYUNIN

 PAMANTAYANG Naipamamalas ng mga mag-aaral ang pag-unawa sa mga akdang pampanitikan ng


PANGNILALAMAN Mindanao

 PAMANTAYAN SA
PAGGANAP Naisasagawa ng mag-aaral ang isang makatotohanang proyektong panturismo

 MGA KASANAYAN Nasusukat ang antas/lebel ng pagbasa ng mga mag-aaral sa pamamagitan ng pagtatasa sa
SA PAGKATUTO pagbasa, grade 7.
(Isulat ang Code ng bawat kasanayan)

II. NILALAMAN
Phil-IRI
III. KAGAMITANG
PAMPAGTUTURO
A. Sanggunian file:///G:/G7%20Files/Phil-IRI-Full-Package-v1.pdf
 Mga pahina sa Gabay ng Guro
 Mga pahina sa Kagamitang
Pang Mag-aral

 Mga pahina sa Teksbuk

 Karagdagang Kagamitan mula


sa portal ng Learning Resources Test paper
IV. PAMAMARAAN

A. Balik-aral sa nakaraang
aralin at/o pagsisimula Ibigay ang mga akda/araling tinalakay na natin mula sa Mindanao.
ng bagong aralin.

Pagbasa sa Pagguhit!!!!
B. Paghahabi sa layunin ng
Magpapaligsahan ang bawat pangkat sa pamamagitan ng paghula sa iguguhit ng isa sa
aralin
kanilang miyembro.

C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong Ano ang inyong natuklasan sa pagbasa?
aralin

D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad Pagsagot ng mga mag-aaral sa pagtatasa sa pagbasa
ng bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2

F. Paglinang ng kabihasaan
(tungo sa Formative Learning)

G. Paglalapat ng Aralin sa
Pang-araw-araw na buhay

H. Paglalahat ng Aralin

I. Pagtataya ng Aralin
Pagwawasto ng mga sagot sa sinagawang pagtatasa sa pagbasa.

J. Karagdagang Gawain
para sa takdang-aralin at
remidyasyon
Poseidon Apollo Perseus Aphrodite Zeus
5= 5= 5= 5= 5=
4= 4= 4= 4= 4=
3= 3= 3= 3= 3=
V. MGA TALA 2= 2= 2= 2= 2=
1= 1= 1= 1= 1=

Mean = Mean= Mean = Mean = Mean =


MPS = MPS= MPS = MPS = MPS =
VI. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
Gawain para sa remediation.
C. Nakatulong baa ng remedial?
Blang ng mag-aaral na nakaunawa
sa aralin.
D. Bilang ng mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation.
E. Alin sa mga stratehiya ng
pagtuturo ang nakatulong ng
lubos? Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na nasolusyonan sa
tulong ng aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang panturo ang
aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
Binigyang-pansin:
Petsa:

You might also like