You are on page 1of 3

Department of Education

Region X
Division of Cagayan de Oro City
PUNTOD NATIONAL HIGH SCHOOL
Puntod, Cagayan de Oro City
E-mail Add: puntodnhs@gmail.com
Tel. No. 881-5355
Daily Learning Log
Asignatura:___________________________ Bilang/Pangkat:______________________ Petsa:__________________
I. LAYUNIN LUNES MARTES HUWEBES BIYERNES

A. Pamantayang Pangnilalaman

B. Pamantayan sa Pagganap

C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto

II. PAKSANG ARALIN

III. KAGAMITANG PANTURO

A. Sanggunian

1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro

2. Mga Pahina sa Kagamitang Pang-


mag-aaral

3. Mga Pahina sa Teksbuk

B. Iba pang kagamitang Panturo

IV. Pamamaraan

A. Balik-aral sa nakaraang aralin at/o


pagsisimula ng bagong aralin

B. Pagganyak: Paghahabi sa layunin


ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa
bagong aralin bilang paglilinaw sa
mga bagong konsepto

D. Pagtalakay sa bagong konsepto at


paglalahad ng bagong kasanayan (
Pagtukoy sa unang formative
assessment upang masukat ang
lebel ng kakayahan ng mag-aaral
sa paksa)

E. Pagtalakay ng bagong Konsepto


atpaglalahad ng bagong kasanayan
( Ikalawang Formative assessment)

F. Paglinang sa Kabihasnan (
Paglinang sa kakayahan ng mag-
aaral tungo sa ikatlong formative
assessment)

G. Pagpapahalaga: Paglalapat ng
aralin sa pang araw-araw na buhay

H. Paglalahat ng Aralin

I. Pagtataya ng Aralin

J. Karagdagang Gawain para sa


takdang aralin at remediation kung
kailangan

V. MGA TALA

VI. PAGNINILAY

A.Bilang ng mag-aaral na nakakuhang 80%


sa pagtataya sa Formative Test

B.Bilang ng mag-aaral na nangangailangan


ng iba pang gawain para sa remediation
C.Gawaing Pangremedyal

D.Bilang ng mag-aaral na nakaunawa sa


aralin

E.Bilang ng mag-aaral na magpapatuloy sa


remediation

F.Alin sa mga stratehiyang pagtuturo ang


nakatulong ng lubos? Paano ito
nakakatulong?

G.Anong suliranin ang aking nararanasan


na nasulosyunan na sa tulong ng aking
punongguro at superbisor?

H.Anong kagamitang panturo ang aking


nadibuho na nais kung ibahagi sa mga
kapwa guro?

You might also like