You are on page 1of 4

GRADES 1 TO 12 PaaralanTelabastagan Integrated School Baitang/Antas11

Guro DANICA D. GUEVARRA AsignaturaPAGBASA AT PAGSUSURI


              DAILY LESSON NG IBA’T IBANG TEKSTO
LOG TUNGO SA PANANALIKSIK
Petsa/Oras Nobyembre 11-15, 2019 MarkahanUnang Markahan(Second
   Semester)

I. LAYUNIN UNANG ARAW IKALAWANG ARAW IKATLONG ARAW IKAAPAT NA ARAW

A. Pamantayang
     Pangnilalaman Nasusuri ang iba’t ibang uri ng binasang teksto ayon sa kaugnayan nito sa sarili, pamilya, komunidad, bansa at daigdig.

B. Pamantayan sa
    Pagganap Nasusuri ang kalikasan, katangian, at anyo ng iba’t ibang teksto.
C. Mga Kasanayan sa 1. Naibabahagi ang katangian at kalikasan ng iba’t ibang tekstong binasa
     Pagkatuto 2. Naiuugnay ang mga kaisipang nakapaloob sa binasang teksto sa sarili, pamilya, komunidad, bansa, at daigdig
3. Nagagamit ang cohesive device sa pagsulat ng sariling halimbawang teksto.

D. Detalyadong Nasusuri ang iba’t ibang uri Nailalahad ang mga uri ng Nailalahad ang kaalaman Nasusuri ang isang halimbawa ng
    Kasanayang ng binasang teksto lalo na ang tekstong Impormatibo tungkol sa epekto ng tekstong Impormatibo
    Pampagkatuto tekstong Impormatibo paninigarilyo
II. NILALAMAN

KAGAMITANG PANTURO        

A. Sanggunian Pinagyamang Pluma: Pagbasa Pinagyamang Pluma: Pagbasa at Pagsusuri ng Iba’t  Pinagyamang Pluma: Pagbasa at
at Pagsususuri ng Iba’t ibang Pagbasa at Pagsususuri ng Ibang Teksto…ni Crizel Pagsususuri ng Iba’t ibang Teksto Tungo
Teksto Tungo sa Pananaliksik  Iba’t ibang Teksto Tungo sa Sicat-De Laza sa Pananaliksik
Pananaliksik
B. Iba pang Laptop/power point Laptop/power point Laptop/power point Laptop/power point presentation
    Kagamitang presentation presentation presentation
    Panturo
III. PAMAMARAAN        

Panimula

Pagganyak

A.    Instruksiyon

B.    Pagsasanay

C.   Pagpapayaman

D.    Pagtataya

E.     Karagdagang Gawain para sa


Takdang-aralin at Remediation

F.     IV. Mga Tala


G.   V. Pagninilay
A. Bilang ng mag-aaral na      
nakakuha ng 80% sa pagtataya.
B. Bilang ng mag-aaral na      
nangangailangan ng iba pang
Gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang remedial?        
Bilang ng mag-aaral na nakaunawa
sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na        
magpapatuloy sa remediation?
E. Alin sa mga istratehiyang        
pagtuturo nakatulong ng lubos?
Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking        
naranasan na solusyunan sa tulong
ang aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang panturo ang  
aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Prepared by: Checked by:

DANICA D. GUEVARRA PERLITA B. BAUTISTA


Teacher III Head Teacher III

You might also like