Professional Documents
Culture Documents
UNANG SESYON
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Naipapamalas ng magaaral ang pag-unawa sa kakayahang at kilos sa panahon ng pagbabago
ng katawan ng nagdadalaga at nagbibinata
B. Pamantayan sa Pagganap Naisasagawa ng mag-aaral ang mga gawaing angkop na hakbang sa paglinang ng limang
inaasahang kakayahan at kilos sapanahon ng pagbabago ng katawan ng nagdadalaga at
nagbibinata.
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Natutukoy ang mga pagbabago sa kanyang sarili mula sa gulang na 8 o 9 hangang sa
Isulat ang code ng bawat kasanayan aspetong: Pagtatamo ng bago at ganap pakikipag-ugnayan sa mga kasing edad
I. Nilalaman
IV. PAMAMARAAN
A. Balik – Aral sa nakaraang aralin at/o Ipagawa ang paunang pagsusulit sa Phina 2-6
pagsisimula ng bagong aralin.
B. Paghahabi sa layunin ng aralin Isa sahin ang layunin sa pahina 1
C. Pag – uugnay ng mga halimbawa sa Itala ang mga pagbabagong nagaganap sa inyo bilang isang nagbibinata o nagdadalaga
bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong konsepto at Pagbibigay ng pangprosesong Mga tanong : ano ano ang mga pasotibong pagbabagong
paglalahad ng bagong kasanayan #1 napapansin mo sa ioyng sarili.
PANGALAWANG SESYON
I. LAYUNIN
a. Pamantayang Pangnilalaman Naipapamalas ng magaaral ang pag-unawa sa kakayahang at kilos sa panahon ng pagbabago
ng katawan ng nagdadalaga at nagbibinata
b. Pamantayan sa Pagganap Naisasagawa ng mag-aaral ang mga gawaing angkop na hakbang sa paglinang ng limang
inaasahang kakayahan at kilos sapanahon ng pagbabago ng katawan ng nagdadalaga at
nagbibinata.
c. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Natutukoy ang mga pagbabago sa kanyang sarili mula sa gulang na 8 o 9 hangang sa
Isulat ang code ng bawat kasanayan aspetong:
Pangtanggap ng papel o gampanin sa lipunan.
II. Nilalaman
V. PAMAMARAAN
a. Balik – Aral sa nakaraang aralin at/o Pagbibigay ng pangprosesong tanong : ano ano ang mga pagbabagong nagaganap sa isang
pagsisimula ng bagong aralin. nagdadalaga at nagbibinata.
i. Pagtataya ng Aralin
j. Karagdagang gawain para sa takdang Sa inyong sariling kumunidad ano ang iyong “role” bilang isang mamamayan
– aralin at remediation
VI. Mga Tala Ang mga mag-aaral ay inaasahan mas magiging aktibo sa kani kanilang sariling pamayanan,
VII. Pagninilay
d. Bilang ng mag – aaral na nakakuha ng 80% sa
pagtataya
e. Bilang ng mag – aaral na nanangangailangan ng iba
pang gawain para sa remediation
f. Nakatulong ba ang remedial? Bilang ng mga mag –
aaral na nakaunawa sa aralin
g. Bilang ng mag – aaral na magpapatuloy sa
remediation
h. Alin sa mga istratehiyang pagtuturo nakatulong ng
lubos? Paano ito nakatulong?
i. Anong suliranin ang aking naranasan na solusyonansa
tulong ang aking punungguro at superbisor?