You are on page 1of 1

தேசிய வகை தம்புசாமி பிள்ளை தமிழ்ப்பள்ளி

202
1

நாள் பாடக்குறிப்பு
வாரம் கிழமை திகதி வகுப்பு நேரம் பாடம் வருகை

செவ்வா வடிவமைப்பும் தொழில்


41 30/11/2021 4 கம்பர் 10.20 11.20 நுட்பமும்
/ 20
ய்
தொகுதி / தலைப்பு

6 நிரலாக்கத்தின் அடிப்படை அன்றாட பயன்படுத்தும் கருவியில் நிரலாக்கம்


உள்ளடக்கத் தரம் : 6.1. நிரலாக்கத்தின் அடிப்படை
கற்றல் தரம் : 6.1.2 நெறிமுறையில் போலிக் குறிமுறையையும் செயல்வழிப் படத்தையும் அறிதல்.
நோக்கம் : இப்பாட இறுதிக்குள், மாணவர்கள்:
நிரலாக்கத்தில் நெறிமுறையில் போலிக் குறிமுறையையும் செயல்வழிப் படத்தில் உள்ள குறியீடுகளை அறிந்து எழுதுவர்.
வெற்றிக் கூறுகள் : 1. நான் நிரலாக்கத்தில் நெறிமுறை (ALGORITHM) பயன்பாட்டைப் பற்றி கூறுவேன்.
2. நான் நிரலாக்கத்தில் போலிக் குறிமுறை(Pseudocode) பயன்பாட்டைப் பற்றி கூறுவேன்,
3. நான் நிரலாக்கத்தில் செயல்வழிப் படம் (Flow Chart) பயன்பாட்டைப் பற்றி கூறுவேன்
விரவிவரும்கூறுகள் :அறிவியலும் தொழில்நுட்பமும்
21 ஆம் நூற்றாண்டு சிந்தனை ; சிந்தனையாளர்
உயர்நிலைச் சிந்தனைத்திறன் : சிந்தனை வியூகம்
குறிப்பு
கற்றல் கற்பித்தல் நடவடிக்கை (ப.துணைப் பொருள்)

1. மாணவர்கள் தற்போது நிரலாக்கப் பயன்பாட்டைப் பற்றிய கருத்துக்களைக் கூறி இன்றைய பாடத்தை


அறிமுகம் செய்தல்.(CRITICAL THINKING)
2. மாணவர்கள் பாடப்புத்த்கத்தில் உள்ள கருத்துக்களைக் வாசித்தல். பக்கம் 78,79,80
3. மாணவர்கள் அன்றாட பயன்படுத்தும் கருவியில் நிரலாக்கத்தைப் பற்றிக் கலந்துரையாடுதல்.
(COLLABORATIVE)
4. மாணவர்கள் நிரலாக்கத்தில் நெறிமுறை (ALGORITHM) , போலிக் குறிமுறை(Pseudocode) ,
செயல்வழிப் படம் (Flow Chart) ) பயன்பாட்டையும் அதன் பயனையும் கூறுதல். (CRITICAL THINKING) பாடப் புத்தக்கம்
5. மாணவர்கள் அடன் பற்று அட்டையின் நிரலாக்கப் பயன்பாட்டைக் கலந்துரையாடுதல்.
காணொலி
(COMMUNICATION)
பயிற்சி
மதிப்பீடு:
குழு A–
 மாணவர்கள் நிரலாக்கத்தில் நெறிமுறை (ALGORITHM) , போலிக் குறிமுறை(Pseudocode) ,
செயல்வழிப் படம் (Flow Chart) ) பயன்பாட்டை எழுதுதல். (ப-78)
குழு– B
 மாணவர்கள் நிரலாக்கத்தில் நெறிமுறை (ALGORITHM) , போலிக் குறிமுறை(Pseudocode) ,
செயல்வழிப் படம் (Flow Chart) ) பயன்பாட்டை எழுதுதல். (ப-78)

சிந்தனை மீட்சி

You might also like