You are on page 1of 7

SJKT BESTARI JAYA, 45600 BESTARI JAYA, SELANGOR

பெஸ்தாரி ஜெயா தமிழ்ப்பள்ளி, 45600 பெஸ்தாரி ஜெயா, சிலாங்கூர்


உருமாற்றுப் பள்ளி 2025

Rancangan Pengajaran Harian Å¡Ãõ19


À¡¼õ / Mata ÅÌôÒ /
தமிழ்மொழி வருகை __________/26 1 நல்லார்க்கினியன்
Pelajaran Tahun
¾¢¸¾¢ / Tarikh 1.8.2022 திங்கள் MASA 9.00-10.00 am
¸üÈø À¢Ã¢× / இலக்கணம் தலைப்பு மொழி விளையாட்டு
Bidang
¯ûǼì¸ò ¾Ãõ /
Standard Kandungan 1.2 எழுத்துகளை ஒலிப்பர்.
¸üÈø ¾Ãõ / 1.2.4 மெல்லின உயிர்மெய் எழுத்துகளை ஒலிப்பர்.
Standard Prestasi 1.2.5 இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை ஒலிப்பர்.
¸üÈø §ÀÚ /
§¿¡ì¸õ þôÀ¡¼ þÚ¾¢Â¢ø Á¡½Å÷¸û: மெல்லின,இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை ஒலிப்பர்.
Objektif
þôÀ¡¼ þÚ¾¢Â¢ø Á¡½Å÷¸ள், குறைந்தது 3 மெல்லின,இடையின உயிர்மெய்
¦ÅüÈ¢ìÜÚ¸û
எழுத்துகளை ஒலிக்க வேண்டும் .
Kriteria Kejayaan
குறைந்தது 3 மெல்லின,இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை எழுத வேண்டும் .
1 . மாணவர்கள் ஆத்திச் சூடியைக் கூறுதல்( 2 நிமிட இலக்கியக் காற்றை சுவாசிப்போம்)
2. மாணவர்களுக்கு ஆசிரியர் மெல்லின,இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை
அறிமுகப் படுத்துதல்
¸üÈÖõ ÅÆ¢¸¡ðξø 3. மாணவர்கள் மெல்லின உயிர்மெய் எழுத்துகளை உரக்கக் கூறுவர்.
¿¼ÅÊ쨸¸Ùõ
Aktiviti Pengajaran 4.மாணவர்கள் குழு முறையில் மெல்லின உயிர்மெய் எழுத்துகளை எழுத்து
dan Pemudahcaraan
அட்டையாக செய்வர்.
5.மாணவர்கள் குழு முறையில் மெல்லின,வல்லின உயிர்மெய்யெழுத்துக்களை எழுதுவர்.
6. மாணவர்களுக்கு மெல்லின ,வல்லின எழுத்துகளை எழுதும் பயிற்சிக கொடுத்தல்.

À¡¼ò Ш½ô À¡¼áø þ¨½Âõ Å¡¦É¡Ä¢ / Á¡¾¢Ã¢


¦À¡Õû À¢üÈ¢ ¿£÷Á ¦¾¡¨Ä측𺢠À¼õ / ¸¨¾
Bahan Bantu Mengajar À¼Å¢ø¨Äì ¯Õ¸¡ðÊ ÁÊ츽¢É¢ §ÅÚ : ______________________
¸¡ðº¢ ¾¢¼ô¦À¡Õû ¸¨¾ô Òò¾¸õ

ÀøŨ¸ Ññ½È¢×
À¢È⨼ ¦¾¡¼÷Òò¾¢È þ¨ºò¾¢È ¬üÈø ¯¼Ä¢Âì¸ò¾¢È þÂü¨¸ò¾¢È
Pembelajaran Masteri ¬üÈø Å¡ö¦Á¡Æ¢ò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø
¯ûÙÈ×ò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø ²Ã½, ¸½¢¾ò¾¢È ¸ðÒÄò¾¢È
¬üÈø ¬üÈø
¬ì¸Óõ Òò¾¡ì¸Óõ ¦Á¡Æ¢ «È¢Å¢Âø ¦¾¡Æ
Å¢ÃÅ¢ÅÕõ ÜÚ¸û ¢øÑðÀõ ¦¾¡Æ¢øÓ¨ÉôÒ
Elemem Merentas ÍüÚîÝÆø ¸øÅ¢ ¿¡ðÎôÀüÚ
Kurikulum ¦¾¡¨Ä¦¾¡¼÷Ò ¦¾¡Æ ÀñÒì ÜÚ
¢øÑðÀõ
Åð¼ ŨÃÀ¼õ ÌÁ¢Æ¢ ŨÃÀ¼õ þÃðÊôÒì ÌÁ¢Æ¢ Àø¿¢¨Ä
º¢ó¾¨É ÅÇ÷ þ¨½ôÒ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ
Peta i-Think ŨÃÀ¼õ Áà ŨÃÀ¼õ ŨÃÀ¼õ
À¡Ä ŨÃÀ¼õ
§¾÷ò¾¢Èõ ¸üÈø ÝƨÁ× ¸üÈø º¢ó¾¨É¡üÈø STEAM ¸üÈø
À¢üÈ¢Âø ÍÂì¸üÈø ¬ì¸ôâ÷Å ¸üÈø ±¾¢÷측ÄÅ¢Âø þÎôÀ½¢
Unsur Pedagogi «ÊôÀ¨¼Â¢Ä¡É
¸üÈø
¦¾¡¼÷Ò ¾¢Èý ¾÷ì¸î º¢ó¾¨É ÀñÀ¢ÂøÒ
¸üÈø ¸üÀ¢ò¾Ä¢ø (communication) (Critical thinking) (Character)
21¬õ áüÈ¡ñÎ
ÜÚ¸û (PAK21) À¨¼ôÀ¡üÈø þ¨½óÐ ¸üÈø
(Creativity) (Collaboration)
Á¾¢ôÀ£Î À¢üº¢ò¾¡û ¯üÈÈ¢¾ø Å¡ö¦Á¡Æ¢ þÎÀ½¢
Penilaian À¨¼ôÒ Ò¾¢÷ ¿¡¼¸õ ¾¢Ãð§¼Î
º¢ó¾¨É Á£ðº¢ ____/25 இடையின எழுத்துகளை அடையாளம் கண்டு ஒலிப்பர்,எழுதுவர்..
Refleksi Pengajaran
dan Pemudahcaraan ____/25 மாணவர்கள் ஆசிரியர் துணையுடன் செய்தனர்

Subject English Attendance ___/28 Year 1 Kosa


Pelajaran dan Kesihatan
கல்வியும் நல்வழியும்
SJKT BESTARI JAYA, 45600 BESTARI JAYA, SELANGOR
பெஸ்தாரி ஜெயா தமிழ்ப்பள்ளி, 45600 பெஸ்தாரி ஜெயா, சிலாங்கூர்
உருமாற்றுப் பள்ளி 2025

Date 1ST August 2022 Day Monday Time 8.00-8.30am


World of self, family and friends
Theme Topic At school Reading
Writing
Main 4.3 Communicate with appropriate language form and style for a range of purposes in print and
Content Standard digital media
Main 3.2 Understand a variety of linear and non-linear print and digital texts by using appropriate
Learning Standard reading strategies
Complementary 4.3.2 Spell familiar high frequency words accurately
Content Standard
Complementary
3.2.1 Understand the main idea of very simple phrases and sentences
Learning Standard
Main: At the end of the lesson, pupils will be able to spell at least the primary and secondary colours.
Objective Complementary: At the end of the lesson, pupils will be able to read and provide answers based on classroom objects.

pupils able to say 3 primary colour.1. Spell at least 2 primary colours and 2 secondary colours correctly.

Success Criteria provide at least 2 classroom objects with either primary or secondary colours.

Learning Outline
Teacher conducts a recap session with pupils about colours. Pupils say out the colours they can remember and spell the
Pre-lesson words.
1. Teacher explains that out of all the colours, there are three main (primary) and asks pupils to guess the three colours
based on the colours written on the board.
2. Teacher asks pupils to share with their partners what they think will happen when primary colours are mixed. Pupils
Lesson Development are also guided to share the colours.
3. Pupils watch a video. Teacher asks pupils to read textbook page 18 Activity 1 (a) and (b). Pupils look around the class
for classroom objects.
4. Pupils complete the ‘Colour Wheel’ worksheet (M). Pupils are guided by peers to complete the worksheet (L).

Post-lesson Post-lesson: Pupils put up their ‘’Colour Wheels’ on the wall for display.

a) THINKING SKILLS: Applying,b) CLASSROOM-BASED ASSESSMENT: Games, c)21ST CL


ACTIVITIES: Think,pair share,d) 21ST CL METHOD: Collaborative learning d) CLASSROOM-BASED
Teaching Aids
observation Teaching Aids word strips Choose an item.
worksheet Choose an item. colour

All the pupils were able to complete the task.


Reflection
Lesson was carried out successfully.

Subject English Attendance ___/28 Year 1 S.A Anba


Date 1 August 2022
ST
Day Monday Time 11.50-12.50
World of self, family and friends
Theme Topic At school Reading
Writing
Pelajaran dan Kesihatan
கல்வியும் நல்வழியும்
SJKT BESTARI JAYA, 45600 BESTARI JAYA, SELANGOR
பெஸ்தாரி ஜெயா தமிழ்ப்பள்ளி, 45600 பெஸ்தாரி ஜெயா, சிலாங்கூர்
உருமாற்றுப் பள்ளி 2025

Main 4.3 Communicate with appropriate language form and style for a range of purposes in print and
Content Standard digital media
Main 3.2 Understand a variety of linear and non-linear print and digital texts by using appropriate
Learning Standard reading strategies
Complementary 4.3.2 Spell familiar high frequency words accurately
Content Standard
Complementary
3.2.1 Understand the main idea of very simple phrases and sentences
Learning Standard
Main: At the end of the lesson, pupils will be able to spell at least the primary and secondary colours.
Objective Complementary: At the end of the lesson, pupils will be able to read and provide answers based on classroom objects.

pupils able to say 3 primary colour.1. Spell at least 2 primary colours and 2 secondary colours correctly.

Success Criteria provide at least 2 classroom objects with either primary or secondary colours.

Learning Outline
Teacher conducts a recap session with pupils about colours. Pupils say out the colours they can remember and spell the
Pre-lesson words.
1. Teacher explains that out of all the colours, there are three main (primary) and asks pupils to guess the three colours
based on the colours written on the board.
2. Teacher asks pupils to share with their partners what they think will happen when primary colours are mixed. Pupils
Lesson Development are also guided to share the colours.
3. Pupils watch a video. Teacher asks pupils to read textbook page 18 Activity 1 (a) and (b). Pupils look around the class
for classroom objects.
4. Pupils complete the ‘Colour Wheel’ worksheet (M). Pupils are guided by peers to complete the worksheet (L).

Post-lesson Post-lesson: Pupils put up their ‘’Colour Wheels’ on the wall for display.

a) THINKING SKILLS: Applying,b) CLASSROOM-BASED ASSESSMENT: Games, c)21ST CL


ACTIVITIES: Think,pair share,d) 21ST CL METHOD: Collaborative learning d) CLASSROOM-BASED
Teaching Aids
observation Teaching Aids word strips Choose an item.
worksheet Choose an item. colour

All the pupils were able to complete the task.


Reflection
Lesson was carried out successfully.

Rancangan Pengajaran Harian Å¡Ãõ19


À¡¼õ / Mata Á¡½Å÷ ±ñ½¢ì¨¸ / Bil. ÅÌôÒ /
Pelajaran கணிதம் Murid /26 Tahun 1 நல்லார்க்கினியன்

திங்கள் §¿Ãõ /
¾¢¸¾¢ / Tarikh 1.8.2022 ¸¢Æ¨Á / Hari 10.20-11.20am
Masa
¸üÈø À¢Ã¢× / 1.0 100 வரையிலான ¾¨ÄôÒ /
கிட்டிய மதிப்பு.
Bidang முழு எண்கள் Tajuk
¯ûǼì¸ò ¾Ãõ / 1.8 கிட்டிய மதிப்பு.
Pelajaran dan Kesihatan
கல்வியும் நல்வழியும்
SJKT BESTARI JAYA, 45600 BESTARI JAYA, SELANGOR
பெஸ்தாரி ஜெயா தமிழ்ப்பள்ளி, 45600 பெஸ்தாரி ஜெயா, சிலாங்கூர்
உருமாற்றுப் பள்ளி 2025

Standard Kandungan
¸üÈø ¾Ãõ /
Standard Prestasi 1.8.1 முழு எண்ணைக் கிட்டிய பத்துக்கு மாற்றுவர்.
¸üÈø §ÀÚ /
§¿¡ì¸õ þôÀ¡¼ þÚ¾¢Â¢ø Á¡½Å÷¸û: .முழு எண்ணைக் கிட்டிய பத்துக்கு மாற்றுவர்
Objektif
1. நான் ஏழை பணக்காரன் முறையைக் கொண்டு எண்களின் மதிப்பைக் கூற
¦ÅüÈ¢ìÜÚ¸û
Kriteria Kejayaan வேண்டும்.
2. நான் கொடுக்கப்பட்ட 5 எண்களைக் கிட்டிய பத்திற்கு மாற்றி கூறுவேன்.
1.2 நிமிட நடவடிக்கை வாய்மொழிக் கணிதம் .
¸üÈÖõ ÅÆ¢¸¡ðξø 2. மாணவர்களுக்கு எண்களை அறிமுகப் படுத்தி எண்களின் இடமதிப்பைக் கேட்டறிதல் .
¿¼ÅÊ쨸¸Ùõ 3.மாணவர்களுக்கு ஏழை பணக்காரன் முறையை விளக்கிக் கற்று கொடுத்தல்.
Aktiviti Pengajaran 4.மாணவர்கள் குழு முறையில் கிட்டிய பத்திற்கு ஏற்ற எண்ணை தெரிவு செய்தல் .ஏழை எண் அல்லது
dan Pemudahcaraan பணக்கார எண் என குறிப்பிடுதல் .
5.மாணவர்கள் எண்களை கிட்டிய பத்திற்கு மாற்றுதல் . குழு முறையில் கலந்துரையாடுதல்.
6. மாணவர்கள் பயிற்சிகளை செய்தல்.

À¡¼ò Ш½ô À¡¼áø þ¨½Âõ Å¡¦É¡Ä¢ / Á¡¾¢Ã¢


¦À¡Õû À¢üÈ¢ ¿£÷Á ¦¾¡¨Ä측𺢠À¼õ / ¸¨¾
Bahan Bantu Mengajar À¼Å¢ø¨Äì ¯Õ¸¡ðÊ ÁÊ츽¢É¢ §ÅÚ : ______________________
¸¡ðº¢ ¾¢¼ô¦À¡Õû ¸¨¾ô Òò¾¸õ

ÀøŨ¸ Ññ½È¢× ¯¼Ä¢Âì¸ò¾¢È


À¢È⨼ ¦¾¡¼÷Òò¾¢È þ¨ºò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø þÂü¨¸ò¾¢È
Pembelajaran Masteri ¬üÈø Å¡ö¦Á¡Æ¢ò¾¢È ¬üÈø
¯ûÙÈ×ò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø ²Ã½, ¸½¢¾ò¾¢È ¸ðÒÄò¾¢È
¬üÈø ¬üÈø
¬ì¸Óõ Òò¾¡ì¸Óõ ¦Á¡Æ¢ «È¢Å¢Âø ¦¾¡Æ ¦¾¡Æ¢øÓ¨ÉôÒ
Å¢ÃÅ¢ÅÕõ ÜÚ¸û ¢øÑðÀõ
Elemem Merentas ÍüÚîÝÆø ¸øÅ¢ ¿¡ðÎôÀüÚ ÀñÒì ÜÚ
Kurikulum ¦¾¡¨Ä¦¾¡¼÷Ò ¦¾¡Æ
¢øÑðÀõ
Åð¼ ŨÃÀ¼õ ÌÁ¢Æ¢ ŨÃÀ¼õ þÃðÊôÒì ÌÁ¢Æ¢ Àø¿¢¨Ä
º¢ó¾¨É ÅÇ÷ þ¨½ôÒ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ
Peta i-Think ŨÃÀ¼õ Áà ŨÃÀ¼õ ŨÃÀ¼õ
À¡Ä ŨÃÀ¼õ
§¾÷ò¾¢Èõ ¸üÈø ÝƨÁ× ¸üÈø º¢ó¾¨É¡üÈø STEAM ¸üÈø
À¢üÈ¢Âø ÍÂì¸üÈø ¬ì¸ôâ÷Å ¸üÈø ±¾¢÷측ÄÅ¢Âø þÎôÀ½¢
«ÊôÀ¨¼Â¢Ä¡É
Unsur Pedagogi ¸üÈø

¦¾¡¼÷Ò ¾¢Èý ¾÷ì¸î º¢ó¾¨É ÀñÀ¢ÂøÒ


¸üÈø ¸üÀ¢ò¾Ä¢ø (communication) (Critical thinking) (Character)
21¬õ áüÈ¡ñÎ
ÜÚ¸û (PAK21) À¨¼ôÀ¡üÈø þ¨½óÐ ¸üÈø
(Creativity) (Collaboration)
Á¾¢ôÀ£Î À¢üº¢ò¾¡û ¯üÈÈ¢¾ø Å¡ö¦Á¡Æ¢ þÎÀ½¢
Penilaian À¨¼ôÒ Ò¾¢÷ ¿¡¼¸õ ¾¢Ãð§¼Î
___/25 மாணவர்கள் எண்களைக் கிட்டியப் பத்திற்கு மாற்றி எழுதுவர்.
º¢ó¾¨É Á£ðº¢
Refleksi Pengajaran _____ மாணவர்கள் ஆசிரியர் துணையுடன் இன்றைய கணிதத்தைச் செய்தனர்
dan Pemudahcaraan

Rancangan Pengajaran Harian Å¡Ãõ19


À¡¼õ / Mata ÅÌôÒ /
தமிழ்மொழி வருகை __________/26 1 நல்லார்க்கினியன்
Pelajaran Tahun
¾¢¸¾¢ / Tarikh 2.8.2022 செவ்வாய் MASA 7.30-8.30 am
¸üÈø À¢Ã¢× / வாசிப்பு தலைப்பு பள்ளியில் முதல் நாள்
Bidang
¯ûǼì¸ò ¾Ãõ / 2.2 சரியான உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர்.
Standard Kandungan
¸üÈø ¾Ãõ / 2.2.5 இடையின உயிர்மெய் எழுத்தைக் கொண்ட சொற்களைச் சரியான
Standard Prestasi உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர்.
¸üÈø §ÀÚ / þôÀ¡¼ þÚ¾¢Â¢ø Á¡½Å÷¸û:வல்லின உயிர்மெய் எழுத்தைக் கொண்ட
§¿¡ì¸õ

Pelajaran dan Kesihatan


கல்வியும் நல்வழியும்
SJKT BESTARI JAYA, 45600 BESTARI JAYA, SELANGOR
பெஸ்தாரி ஜெயா தமிழ்ப்பள்ளி, 45600 பெஸ்தாரி ஜெயா, சிலாங்கூர்
உருமாற்றுப் பள்ளி 2025

சொற்களைச் சரியான உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர்.


Objektif

þôÀ¡¼ þÚ¾¢Â¢ø Á¡½Å÷¸ள், குறைந்தது 3 இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை


¦ÅüÈ¢ìÜÚ¸û வாசிக்க வேண்டும் .
Kriteria Kejayaan
குறைந்தது 3 இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை எழுத வேண்டும் .
1 . மாணவர்கள் ஆத்திச் சூடியைக் கூறுதல்( 2 நிமிட இலக்கியக் காற்றை சுவாசிப்போம் )
4. மாணவர்களுக்கு ஆசிரியர் இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை அறிமுகப்
படுத்துதல்
¸üÈÖõ ÅÆ¢¸¡ðξø 5. மாணவர்கள் இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை உரக்கக் கூறுவர்.
¿¼ÅÊ쨸¸Ùõ 4.மாணவர்கள் குழு முறையில் இடையின உயிர்மெய் எழுத்துகளை சொற்களை
Aktiviti Pengajaran
dan Pemudahcaraan
வாசிப்பர்.
5.மாணவர்கள் குழு முறையில், இருவர் முறையில் இடையின எழுத்துகளை வாசிப்பர்
எழுதுவர்.
6.. மாணவர்களுக்கு இடையின எழுத்துகளை எழுதும் பயிற்சிகள் கொடுத்தல்.

À¡¼ò Ш½ô À¡¼áø þ¨½Âõ Å¡¦É¡Ä¢ / Á¡¾¢Ã¢


¦À¡Õû À¢üÈ¢ ¿£÷Á ¦¾¡¨Ä측𺢠À¼õ / ¸¨¾
Bahan Bantu Mengajar À¼Å¢ø¨Äì ¯Õ¸¡ðÊ ÁÊ츽¢É¢ §ÅÚ : ______________________
¸¡ðº¢ ¾¢¼ô¦À¡Õû ¸¨¾ô Òò¾¸õ

ÀøŨ¸ Ññ½È¢×
À¢È⨼ ¦¾¡¼÷Òò¾¢È þ¨ºò¾¢È ¬üÈø ¯¼Ä¢Âì¸ò¾¢È þÂü¨¸ò¾¢È
Pembelajaran Masteri ¬üÈø Å¡ö¦Á¡Æ¢ò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø
¯ûÙÈ×ò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø ²Ã½, ¸½¢¾ò¾¢È ¸ðÒÄò¾¢È
¬üÈø ¬üÈø
¬ì¸Óõ Òò¾¡ì¸Óõ ¦Á¡Æ¢ «È¢Å¢Âø ¦¾¡Æ
Å¢ÃÅ¢ÅÕõ ÜÚ¸û ¢øÑðÀõ ¦¾¡Æ¢øÓ¨ÉôÒ
Elemem Merentas ÍüÚîÝÆø ¸øÅ¢ ¿¡ðÎôÀüÚ
Kurikulum ¦¾¡¨Ä¦¾¡¼÷Ò ¦¾¡Æ ÀñÒì ÜÚ
¢øÑðÀõ
Åð¼ ŨÃÀ¼õ ÌÁ¢Æ¢ ŨÃÀ¼õ þÃðÊôÒì ÌÁ¢Æ¢ Àø¿¢¨Ä
º¢ó¾¨É ÅÇ÷ þ¨½ôÒ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ
Peta i-Think ŨÃÀ¼õ Áà ŨÃÀ¼õ ŨÃÀ¼õ
À¡Ä ŨÃÀ¼õ
§¾÷ò¾¢Èõ ¸üÈø ÝƨÁ× ¸üÈø º¢ó¾¨É¡üÈø STEAM ¸üÈø
À¢üÈ¢Âø ÍÂì¸üÈø ¬ì¸ôâ÷Å ¸üÈø ±¾¢÷측ÄÅ¢Âø þÎôÀ½¢
Unsur Pedagogi «ÊôÀ¨¼Â¢Ä¡É
¸üÈø
¦¾¡¼÷Ò ¾¢Èý ¾÷ì¸î º¢ó¾¨É ÀñÀ¢ÂøÒ
¸üÈø ¸üÀ¢ò¾Ä¢ø (communication) (Critical thinking) (Character)
21¬õ áüÈ¡ñÎ
ÜÚ¸û (PAK21) À¨¼ôÀ¡üÈø þ¨½óÐ ¸üÈø
(Creativity) (Collaboration)
Á¾¢ôÀ£Î À¢üº¢ò¾¡û ¯üÈÈ¢¾ø Å¡ö¦Á¡Æ¢ þÎÀ½¢
Penilaian À¨¼ôÒ Ò¾¢÷ ¿¡¼¸õ ¾¢Ãð§¼Î
º¢ó¾¨É Á£ðº¢ ____/25 இடையின எழுத்துகளை அடையாளம் கண்டு ஒலிப்பர்,எழுதுவர்.
Refleksi Pengajaran
dan Pemudahcaraan ____/25 மாணவர்கள் ஆசிரியர் துணையுடன் செய்தனர்.

Rancangan Pengajaran Harian Å¡Ãõ19


À¡¼õ / Mata Á¡½Å÷ ±ñ½¢ì¨¸ / Bil. ÅÌôÒ /
Pelajaran கணிதம் Murid /26 Tahun 1 நல்லார்க்கினியன்

§¿Ãõ /
¾¢¸¾¢ / Tarikh 2.8.2022 ¸¢Æ¨Á / Hari திங்கள் 10.20-11.20am
Masa
¸üÈø À¢Ã¢× / 2.0 100 வரையிலான ¾¨ÄôÒ /
கிட்டிய மதிப்பு.
Bidang முழு எண்கள் Tajuk
¯ûǼì¸ò ¾Ãõ /
Standard Kandungan 1.8 கிட்டிய மதிப்பு.
¸üÈø ¾Ãõ /
Standard Prestasi 1.8.1 முழு எண்ணைக் கிட்டிய பத்துக்கு மாற்றுவர்.
¸üÈø §ÀÚ / þôÀ¡¼ þÚ¾¢Â¢ø Á¡½Å÷¸û: .முழு எண்ணைக் கிட்டிய பத்துக்கு மாற்றுவர்
Pelajaran dan Kesihatan
கல்வியும் நல்வழியும்
SJKT BESTARI JAYA, 45600 BESTARI JAYA, SELANGOR
பெஸ்தாரி ஜெயா தமிழ்ப்பள்ளி, 45600 பெஸ்தாரி ஜெயா, சிலாங்கூர்
உருமாற்றுப் பள்ளி 2025

§¿¡ì¸õ
Objektif
3. நான் எண் கோட்டைக் கொண்டு உருவாக்கப் பட்ட எண்களைக் கொண்டு
¦ÅüÈ¢ìÜÚ¸û எண்களின் மதிப்பைக் கூற வேண்டும்.0-4 மாறாது 5-9 ஒன்றைச் சேர்க்க
Kriteria Kejayaan வேண்டும்.
4. நான் கொடுக்கப்பட்ட 5 எண்களைக் கிட்டிய பத்திற்கு மாற்றி கூறுவேன்.
1.2 நிமிட நடவடிக்கை வாய்மொழிக் கணிதம் .
¸üÈÖõ ÅÆ¢¸¡ðξø 2. மாணவர்களுக்கு எண்களை அறிமுகப் படுத்தி எண்களின் இடமதிப்பைக் கேட்டறிதல் .
¿¼ÅÊ쨸¸Ùõ 3.மாணவர்களுக்கு எண் கோட்டின் வாயிலாக கிட்டியப் பத்தை அறிமுகப் படுத்துதல்.
Aktiviti Pengajaran 4.மாணவர்கள் குழு முறையில் கிட்டிய பத்திற்கு ஏற்ற எண்ணை தெரிவு செய்தல் .அவர்கள் எண் கோட்டின்
dan Pemudahcaraan வாயிலாக கிட்டிய மதிப்பிற்கு மாற்றுதல்.
5.மாணவர்கள் எண்களை கிட்டிய பத்திற்கு மாற்றுதல் . குழு முறையில் கலந்துரையாடி செய்தல்.
6. மாணவர்கள் பயிற்சிகளை செய்தல்.

À¡¼ò Ш½ô À¡¼áø þ¨½Âõ Å¡¦É¡Ä¢ / Á¡¾¢Ã¢


¦À¡Õû À¢üÈ¢ ¿£÷Á ¦¾¡¨Ä측𺢠À¼õ / ¸¨¾
Bahan Bantu Mengajar À¼Å¢ø¨Äì ¯Õ¸¡ðÊ ÁÊ츽¢É¢ §ÅÚ : ______________________
¸¡ðº¢ ¾¢¼ô¦À¡Õû ¸¨¾ô Òò¾¸õ

ÀøŨ¸ Ññ½È¢×
À¢È⨼ ¦¾¡¼÷Òò¾¢È þ¨ºò¾¢È ¬üÈø ¯¼Ä¢Âì¸ò¾¢È þÂü¨¸ò¾¢È
Pembelajaran Masteri ¬üÈø Å¡ö¦Á¡Æ¢ò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø
¯ûÙÈ×ò¾¢È ¬üÈø ¬üÈø ²Ã½, ¸½¢¾ò¾¢È ¸ðÒÄò¾¢È
¬üÈø ¬üÈø
¬ì¸Óõ Òò¾¡ì¸Óõ ¦Á¡Æ¢ «È¢Å¢Âø ¦¾¡Æ ¦¾¡Æ¢øÓ¨ÉôÒ
Å¢ÃÅ¢ÅÕõ ÜÚ¸û ¢øÑðÀõ
Elemem Merentas ÍüÚîÝÆø ¸øÅ¢ ¿¡ðÎôÀüÚ ÀñÒì ÜÚ
Kurikulum ¦¾¡¨Ä¦¾¡¼÷Ò ¦¾¡Æ
¢øÑðÀõ
Åð¼ ŨÃÀ¼õ ÌÁ¢Æ¢ ŨÃÀ¼õ þÃðÊôÒì ÌÁ¢Æ¢ Àø¿¢¨Ä
º¢ó¾¨É ÅÇ÷ þ¨½ôÒ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ Å¨ÃÀ¼õ ¿¢Ã¦Ä¡ØíÌ
Peta i-Think ŨÃÀ¼õ Áà ŨÃÀ¼õ ŨÃÀ¼õ
À¡Ä ŨÃÀ¼õ
§¾÷ò¾¢Èõ ¸üÈø ÝƨÁ× ¸üÈø º¢ó¾¨É¡üÈø STEAM ¸üÈø
À¢üÈ¢Âø ÍÂì¸üÈø ¬ì¸ôâ÷Å ¸üÈø ±¾¢÷측ÄÅ¢Âø þÎôÀ½¢
«ÊôÀ¨¼Â¢Ä¡É
Unsur Pedagogi ¸üÈø

¦¾¡¼÷Ò ¾¢Èý ¾÷ì¸î º¢ó¾¨É ÀñÀ¢ÂøÒ


¸üÈø ¸üÀ¢ò¾Ä¢ø (communication) (Critical thinking) (Character)
21¬õ áüÈ¡ñÎ
ÜÚ¸û (PAK21) À¨¼ôÀ¡üÈø þ¨½óÐ ¸üÈø
(Creativity) (Collaboration)
Á¾¢ôÀ£Î À¢üº¢ò¾¡û ¯üÈÈ¢¾ø Å¡ö¦Á¡Æ¢ þÎÀ½¢
Penilaian À¨¼ôÒ Ò¾¢÷ ¿¡¼¸õ ¾¢Ãð§¼Î
___/25 மாணவர்கள் எண்களைக் கிட்டியப் பத்திற்கு மாற்றி எழுதுவர்.
º¢ó¾¨É Á£ðº¢
Refleksi Pengajaran _____ மாணவர்கள் ஆசிரியர் துணையுடன் இன்றைய கணிதத்தைச் செய்தனர்
dan Pemudahcaraan

Subject English Attendance ___/28 Year 1 Kosa


Date 2nd August 2022 Day Tuesday Time 10.20-11.20am
World of self, family and friends
Theme Topic At school Reading
Writing
Main 4.3 Communicate with appropriate language form and style for a range of purposes in print and
Content Standard digital media
Main 3.2 Understand a variety of linear and non-linear print and digital texts by using appropriate
Learning Standard reading strategies
Complementary 4.3.2 Spell familiar high frequency words accurately
Content Standard
Complementary 3.2.1 Understand the main idea of very simple phrases and sentences

Pelajaran dan Kesihatan


கல்வியும் நல்வழியும்
SJKT BESTARI JAYA, 45600 BESTARI JAYA, SELANGOR
பெஸ்தாரி ஜெயா தமிழ்ப்பள்ளி, 45600 பெஸ்தாரி ஜெயா, சிலாங்கூர்
உருமாற்றுப் பள்ளி 2025

Learning Standard
Main: At the end of the lesson, pupils will be able to spell at least the primary and secondary colours.
Objective Complementary: At the end of the lesson, pupils will be able to read and provide answers based on classroom objects.

pupils able to say 3 primary colour.1. Spell at least 2 primary colours and 2 secondary colours correctly.

Success Criteria provide at least 2 classroom objects with either primary or secondary colours.

Learning Outline
Teacher conducts a recap session with pupils about colours. Pupils say out the colours they can remember and spell the
Pre-lesson words.
1. Teacher explains that out of all the colours, there are three main (primary) and asks pupils to guess the three colours
based on the colours written on the board.
2. Teacher asks pupils to share with their partners what they think will happen when primary colours are mixed. Pupils
Lesson Development are also guided to share the colours.
3. Pupils watch a video. Teacher asks pupils to read textbook page 18 Activity 1 (a) and (b). Pupils look around the class
for classroom objects.
4. Pupils complete the ‘Colour Wheel’ worksheet (M). Pupils are guided by peers to complete the worksheet (L).

Post-lesson Post-lesson: Pupils put up their ‘’Colour Wheels’ on the wall for display.

a) THINKING SKILLS: Applying,b) CLASSROOM-BASED ASSESSMENT: Games, c)21ST CL


ACTIVITIES: Think,pair share,d) 21ST CL METHOD: Collaborative learning d) CLASSROOM-BASED
Teaching Aids
observation Teaching Aids word strips Choose an item.
worksheet Choose an item. colour

All the pupils were able to complete the task.


Reflection
Lesson was carried out successfully.

Pelajaran dan Kesihatan


கல்வியும் நல்வழியும்

You might also like