You are on page 1of 36

PETSA

ARAW

Ika - 16
ng Hunyo, 2014

Ika-17 ng
Hunyo, 2014

Ika-18 ng
Hunyo, 2014

LAYUNIN

Natatalakay ang iba't - ibang


uri ng mga akdang
Pampanitikan

Natatalakay ang iba't - ibang


uri ng mga akdang
Pampanitikan
Natatalakay ang iba't - ibang
uri ng mga Teoryang
Pampanitikan

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

Panitikang Filipino

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Malayang Talakayan

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Malayang Talakayan

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Malayang Talakayan

Panitikang Filipino
Noon at Ngayon
pp. 2-6
Panitikang Filipino
Panitikang Filipino
Noon at Ngayon
pp. 2-6
TEORYANG
PAMPANITIKAN
SIPI MULA SA
INTERNET

Ika-19 ng
Hunyo, 2014

Pagbibigay ng Pretest

AGONCILLO A

Ika-20 ng
Hunyo, 2014

Pagbibigay ng Pretest

RIZAL A
BONIFACIO A

PETSA
ARAW

Ika - 23
ng Hunyo, 2014

Ika-24 ng
Hunyo, 2014

Ika-25 ng
Hunyo, 2014

LAYUNIN

Naisa-isa ang mga


pagbabagong nagaganap
sa tao mula ng bata hanggang
sa tumanda
Nailalahad ang mga
mahahalagang pangyayari
sa akda
Naisasagawa ang mga
pangkatang gawain
na iniatang ng guro

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

PAALAM SA
PAGKABATA

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Fashion Show

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Malayang Talakayan

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

PAGSASADULA

Banghay Aralin
pp 4-8
PAALAM SA
PAGKABATA
Banghay Aralin
pp 4-8
PAALAM SA
PAGKABATA
Banghay Aralin
pp 4-8

Ika-26 ng
Hunyo, 2014

Ika-27 ng
Hunyo, 2014

Naisasagawa ang mga


pangkatang gawain
na iniatang ng guro

Naisasagawa ang mga


pangkatang gawain
na iniatang ng guro

PAALAM SA
PAGKABATA
Banghay Aralin
pp 4-8
PAALAM SA
PAGKABATA
Banghay Aralin
pp 4-8

AGONCILLO A

Pagpapaliwanag ng mga
simbolismo na ginamit sa akda
Pagkilla sa mga Tauhan

PAGSASADULA

Pagpapaliwanag ng mga
simbolismo na ginamit sa akda
Pagkilla sa mga Tauhan
RIZAL A
BONIFACIO A

Pag-uulat ng mga Aral na


nakuha sa akda

PETSA
ARAW

Ika - 30
ng Hunyo, 2014

Ika-1 ng
Hulyo, 2014

Ika-2 ng
Hulyo, 2014

Ika-3 ng
Hulyo, 2014

Ika-4 ng
Hulyo, 2014

LAYUNIN

Natatalakay at natutukoy ang nais


sabihin ng akdang MILIMINAS
Taong 0069

Nailalahad ang mga bahaging


nagpapakita ng mga hindi kapani
paniwalang pangyayari sa
sanaysay.
Naipapakita ng mga mag-aaral
sa pamamagitan ng Pangkatang
Gawain ang pagkakaiba ng
Pilipinas sa Miliminas

Naipapakita ng mga mag-aaral


sa pamamagitan ng Pangkatang
Gawain ang pagkakaiba ng
Pilipinas sa Miliminas
Nakasusulat ng isang talumpati
tungkol sa iba't ibang suliranin na

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MILIMINAS
TAONG:0069

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Banghay Aralin
PP. 20-24
MILIMINAS
TAONG:0069
Banghay Aralin
PP. 20-24
MILIMINAS
TAONG:0069

Banghay Aralin
PP. 20-24
MILIMINAS
TAONG:0069

PAGGANYAK

Pagbibigay ng iba't-ibang
batas na ipinapatupad
sa loob ng Paaralan

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Malayang Talakayan

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

PAGSASADULA

Banghay Aralin
PP. 20-24
MILIMINAS
TAONG:0069

MGA
GAWAIN

AGONCILLO A

Pagpapaliwanag ng
pagkakaiba ng Pilipinas
sa Miliminas

PAGSASADULA

Pagpapaliwanag ng
pagkakaiba ng Pilipinas
sa Miliminas
RIZAL A
BONIFACIO A

kinakaharap ng bansang Pilipinas


Banghay Aralin
PP. 20-24

PETSA
ARAW

Ika - 7
ng Hulyo, 2014

Ika-8 ng
Hulyo, 2014

Ika-9 ng
Hulyo, 2014

Ika-10 ng
Hulyo, 2014

LAYUNIN

Nakasusulat ng isang talumpati


tungkol sa iba't ibang suliranin na
kinakaharap ng bansang Pilipinas

Nakasusulat ng isang talumpati


tungkol sa iba't ibang suliranin na
kinakaharap ng bansang Pilipinas

Naiisa-isa ang mga di pamilyar


na salita sa loob ng akda
kalakip ang pagpapakahulugan
ng mga ito

Naisasagawa ang pangkatang


gawain na ibinigay ng guro

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MILIMINAS
TAONG:0069

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Banghay Aralin
PP. 20-24
MILIMINAS
TAONG:0069
Banghay Aralin
PP. 20-24
PAGISLAM

MGA
GAWAIN

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

pag-iisaisa ng mga di pamilyar


na salita sa lob ng akda

Pagbasa at pagtalakay sa akda

AGONCILLO A

PAGSASADULA

Banghay Aralin
PP. 35-36
PAGISLAM

Banghay Aralin
PP. 35-36

Ika-11 ng
Hulyo, 2014

Naisasagawa ang pangkatang


gawain na ibinigay ng guro

PAGISLAM

RIZAL A
BONIFACIO A

Banghay Aralin
PP. 35-36

PETSA
ARAW

Ika- 18
ng Agosto, 2014

Ika- 19
ng Agosto, 2014

Ika- 20
ng Agosto, 2014

LAYUNIN

natutukoy ang mga kahalagahan


ng babae sa lipunan

Nabibigyang kahulugan ang mga


piling pahiwatig o konotasyon sa
akda.

Naisasagawa ang Pangkatang


Gawain na inihanda ng guro

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

KAY ESTELLA
ZEHANDELAAR

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Banghay Aralin
PP. 131-134
KAY ESTELLA
ZEHANDELAAR
Banghay Aralin
PP. 131-134
KAY ESTELLA
ZEHANDELAAR

MGA
GAWAIN
Pagpapabasa ng akdang

kay Estella Zehandelaar

BONIFACIO A
RIZAL A

Pagtalakay sa akda

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pagsasagawa ng Pangkatang

gawain

Banghay Aralin
PP. 131-134
Ika- 21
ng Agosto, 2014

HOLIDAY, NINOY AQUINO DAY

PETSA
ARAW

LAYUNIN

PAKSA
SANGGUNIAN

Ika- 25
ng Agosto, 2014

Ika- 26
ng Agosto, 2014

Ika- 27
ng Agosto, 2014

SEKSYON

MGA
GAWAIN

HOLIDAY, NATIONAL HEROES DAY

Nakakasulat ng isang sanaysay


na may temang Kalayaan

KAY ESTELLA
ZEHANDELAAR

Nakakasulat ng isang sanaysay


na may temang Kalayaan

Banghay Aralin
PP. 131-134
KAY ESTELLA
ZEHANDELAAR
Banghay Aralin
PP 146-160

Pagsulat

Pagsulat

Ika- 28
ng Agosto, 2014

Ika- 29
ng Agosto, 2014

Naibibigay ang kahulugan sa


pahiwatig sa akda

SI KESA
AT MORITO

Naibibigay ang kahulugan sa


pahiwatig sa akda

Banghay Aralin
PP 146-160
SI KESA
AT MORITO

Pagsasalaysay ng mga

mahahalagang pangyayari
sa akda

Pagsasalaysay ng mga
mahahalagang pangyayari
sa akda

Banghay Aralin
PP 146-160

PETSA
ARAW

Ika - 1
ng Setyembre,
2014

Ika - 2
ng Setyembre,
2014

Ika - 3

LAYUNIN

PAKSA
SANGGUNIAN

Nababalangkas ang mahalagang


impormasyon ukol sa kwento

SI KESA
AT MORITO

Nababalangkas ang mahalagang


impormasyon ukol sa kwento

Banghay Aralin
PP 146-160
SI KESA
AT MORITO

Nasasagawa ang pangkatang


gawain na iniaatang ng guro

Banghay Aralin
PP 146-160
SI KESA
AT MORITO

SEKSYON

MGA
GAWAIN
Pangkatang Gawain

Pangkatang Gawain

Pangkatang Gawain

ng Setyembre,
2014

Ika - 4
ng Setyembre,
2014

Ika - 5
ng Setyembre,
2014

PETSA
ARAW

Ika - 1
ng Setyembre,
2014

Ika - 2
ng Setyembre,
2014

kalakip ang pagpapakahulugan


Banghay Aralin
PP 146-160
Naisasagawa ang pangkatang
gawain na ibinigay ng guro

SI KESA
AT MORITO

Nasasagutan ang maikling


pagsusulit na ginawa ng guro

Banghay Aralin
PP 146-160
SI KESA
AT MORITO

Pangkatang Gawain

Banghay Aralin
PP 146-160

LAYUNIN

PAKSA
SANGGUNIAN

Nababalangkas ang mahalagang


impormasyon ukol sa kwento

SI KESA
AT MORITO

Nababalangkas ang mahalagang


impormasyon ukol sa kwento

Banghay Aralin
PP 146-160
SI KESA
AT MORITO
Banghay Aralin

SEKSYON

MGA
GAWAIN
Pangkatang Gawain

Pangkatang Gawain

Ika - 3
ng Setyembre,
2014

Ika - 4
ng Setyembre,
2014

Ika - 5
ng Setyembre,
2014

PETSA
ARAW

Nasasagawa ang pangkatang


gawain na iniaatang ng guro
kalakip ang pagpapakahulugan

PP 146-160
SI KESA
AT MORITO

Pangkatang Gawain

Banghay Aralin
PP 146-160
Naisasagawa ang pangkatang
gawain na ibinigay ng guro

SI KESA
AT MORITO

Nasasagutan ang maikling


pagsusulit na ginawa ng guro

Banghay Aralin
PP 146-160
SI KESA
AT MORITO

Pangkatang Gawain

Banghay Aralin
PP 146-160

LAYUNIN

Naibibigay ang kahulugan ng


mga matatalinhagang pahayag

naiuugnay ang mga karanasang

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

ANG
PAGHUHUKOM

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Naisasalaysay sa mga

Banghay Aralin
PP. 263-273
ANG

BONIFACIO A

mag-aaral ang mga


mahahalagang pangyayari
sa kwento.
Pangkatang gawain

nakapaloob sa akda sa mga


katotohanan ng buhay

naiuugnay ang mga karanasang


nakapaloob sa akda sa mga
katotohanan ng buhay

PAGHUHUKOM
Banghay Aralin
PP. 263-273
ANG
PAGHUHUKOM

RIZAL A

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pangkatang gawain

AGONCILLO A

Pgpapasulat

Banghay Aralin
PP. 263-273
Nakakasulat ng isang sitwasyon
na nagpapakita ng realidad na
ginagamitan ng sanhi at bunga

ANG
PAGHUHUKOM
Banghay Aralin
PP. 263-273

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

PETSA
ARAW

LAYUNIN

Nakakasulat ng isang sitwasyon


na nagpapakita ng realidad na
ginagamitan ng sanhi at bunga

BONIFACIO A
AGONCILLO A

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

ANG
PAGHUHUKOM

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pgpapasulat

Nabibigyang kahulugan ang mga


salita at natutukoy ang uri ng
tayutay na ginamit.

Nabibigyang kahulugan ang mga


salita at natutukoy ang uri ng
tayutay na ginamit.

Banghay Aralin
PP. 263-273
TATSULOK NA
DAIGDIG
Banghay Aralin
289-298
TATSULOK NA
DAIGDIG

BONIFACIO A
RIZAL A

Pagtalakay sa akda

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pagtalakay sa akda

AGONCILLO A

Naiisa=isa ang mga uri

Banghay Aralin
289-298
Nabibigyang kahulugan ang mga
salita at natutukoy ang uri ng
tayutay na ginamit.

ANG
PAGHUHUKOM

ng tayutay

Banghay Aralin
PP. 263-273

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

PETSA
ARAW

LAYUNIN

PAKSA
SANGGUNIAN

BONIFACIO A
AGONCILLO A

SEKSYON

MGA
GAWAIN

Nabibigyang kahulugan ang mga


salita at natutukoy ang uri ng
tayutay na ginamit.

Nailalarawan ang kagandahan


ng kalikasan sa pananaw
ng tauhan at ang ibinunga
nito sa kanya
Nailalarawan ang kagandahan
ng kalikasan sa pananaw
ng tauhan at ang ibinunga
nito sa kanya

Nakaguguhit ng larawan kung


paano natin pangangalagaan
ang ating kalikasan

ANG
PAGHUHUKOM
Banghay Aralin
PP. 263-273
TATSULOK NA
DAIGDIG
Banghay Aralin
289-298
TATSULOK NA
DAIGDIG

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Naiisa=isa ang mga uri

BONIFACIO A
RIZAL A

Pagsasagawa ng Pangkatang

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pagsasagawa ng Pangkatang

AGONCILLO A

pagguhit

ng tayutay

Gawain

Gawain

Banghay Aralin
289-298
TATSULOK NA
DAIGDIG
Banghay Aralin
PP. 289-298

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

BONIFACIO A
AGONCILLO A

PETSA
ARAW

LAYUNIN

Nakaguguhit ng larawan kung


paano natin pangangalagaan
ang ating kalikasan

Naiisa-isa at natutukoy ang


kahulugan ng mga
salitang indones nakapaloob
sa akda.
Naiisa-isa at natutukoy ang
kahulugan ng mga
salitang indones nakapaloob
sa akda.

Nailalahad ang mga bahaging


nagpapakita sa epekto ng
kapaligiran sa pakikipagsapalaran
ng mga tauhan.

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

TATSULOK NA
DAIGDIG

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

pagguhit

BONIFACIO A
RIZAL A

Pagsasalaysay sa mga

Banghay Aralin
PP. 289-298
TGRE! TIGRE!

Banghay Aralin
311-327
TGRE! TIGRE!

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Banghay Aralin
311-327
TGRE! TIGRE!

AGONCILLO A

mag-aaral ng mga
mahahalagang pangyayari
sa akda
Pagsasalaysay sa mga

mag-aaral ng mga
mahahalagang pangyayari
sa akda

Pangkatang Gawain

Banghay Aralin
311-327

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

BONIFACIO A
AGONCILLO A

PETSA
ARAW

LAYUNIN

Nailalahad ang mga bahaging


nagpapakita sa epekto ng
kapaligiran sa pakikipagsapalaran
ng mga tauhan.
Nakikita ang tauhan batay
sa kalakasan ng karakter
sa nobela

Nakikita ang tauhan batay


sa kalakasan ng karakter
sa nobela

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

TGRE! TIGRE!

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pangkatang Gawain

BONIFACIO A
RIZAL A

Pagkukwento sa mga

Banghay Aralin
311-327
LUPAIN NG
TAGLAMIG
Banghay Aralin
367-404
LUPAIN NG
TAGLAMIG

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Banghay Aralin
367-404
Natutukoy ang katangian
ng tauhang tumutugon
sa Teoryang Feminismo

LUPAIN NG
TAGLAMIG

AGONCILLO A

mag-aaral ng mga
mahahalagang pangyayari
sa akda
Pagsasalaysay sa mga

mag-aaral ng mga
mahahalagang pangyayari
sa akda

Pangkatang Gawain

Banghay Aralin
367-404

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

BONIFACIO A
AGONCILLO A

PETSA
ARAW

LAYUNIN

Natutukoy ang katangian


ng tauhang tumutugon
sa Teoryang Feminismo

Nabibigyang kuro ang


kahalagahan ng papel ng mga
babae sa lipunan

Nabibigyang kuro ang


kahalagahan ng papel ng mga
babae sa lipunan

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

LUPAIN NG
TAGLAMIG

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pangkatang Gawain

BONIFACIO A
RIZAL A

Pagsulat

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pagsulat

AGONCILLO A

Pagsasalysay ng mga

Banghay Aralin
367-404
LUPAIN NG
TAGLAMIG
Banghay Aralin
367-404
LUPAIN NG
TAGLAMIG
Banghay Aralin
367-404

Natutukoy at nabibigyang
kahulugan ang mga piling
pahiwatig na ginamit sa akda

KUNG
MANGARAP KA
NANG MATAGAL
Banghay Aralin
415-422

mahahalagang pangyayari
sa akda.

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

PETSA
ARAW

LAYUNIN

Natutukoy at nabibigyang
kahulugan ang mga piling
pahiwatig na ginamit sa akda

Naiisa-isa ang mga


kaisipang nakapaloob
sa akda nanagpapahalaga sa
bawat nilalang
Naiisa-isa ang mga
kaisipang nakapaloob
sa akda nanagpapahalaga sa
bawat nilalang

Natatalakay ang Kabanata


21-25 ng El Filibusterismo

BONIFACIO A
AGONCILLO A

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

MGA
GAWAIN

KUNG
MANGARAP KA
NANG MATAGAL
Banghay Aralin
415-422
KUNG
MANGARAP KA
NANG MATAGAL
Banghay Aralin
415-422
KUNG
MANGARAP KA
NANG MATAGAL
Banghay Aralin
415-422

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pagsasalysay ng mga

El Filibusterismo
Kab. 21-30
Banghay Aralin
415-422

mahahalagang pangyayari
sa akda.

BONIFACIO A
RIZAL A

Pagsasagawa ng Pangkatang

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pagsasagawa ng Pangkatang

AGONCILLO A

Pagpapanood sa mga

Gawain

Gawain

mag-aaral ng video ng nasabing


kabanata

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

PETSA
ARAW

LAYUNIN

Natatalakay ang Kabanata


21-25 ng El Filibusterismo

BONIFACIO A
AGONCILLO A

PAKSA
SANGGUNIAN

SEKSYON

El Filibusterismo
Kab. 21-30

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Natatalakay ang Kabanata


26-30 ng El Filibusterismo

Banghay Aralin
415-422
El Filibusterismo
Kab. 21-30

Natatalakay ang Kabanata


26-30 ng El Filibusterismo

Banghay Aralin
415-422
El Filibusterismo
Kab. 21-30

BONIFACIO A
RIZAL A

MGA
GAWAIN
Pagpapanood sa mga

mag-aaral ng video ng nasabing


kabanata

Pagpapanood sa mga

mag-aaral ng video ng nasabing


kabanata

BONIFACIO A
RIZAL A
AGONCILLO A

Pagpapanood sa mga

mag-aaral ng video ng nasabing


kabanata

AGONCILLO A

pagsusulit

Banghay Aralin
415-422
Nasasagutan ang
pagsusulit na inihanda

El Filibusterismo
Kab. 21-30

ng guro
Banghay Aralin
415-422

NAT REVIEW.. TUWING BIYERNES


RIZAL A

Banghay Aralin
PP. 35-36

BONIFACIO A
AGONCILLO A

URI NG PAGTATAYA/ BILANG


NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

MAIKLING PAGSUSULIT

MAIKLING PAGSUSULIT

MAIKLING PAGSUSULIT

Gng. Violeta B. Tubongbanua

GURO: ____________________________________________

PUNA

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

PANGKATANG GAWAIN
Pag-uulat

Pagsasadula
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsasadula
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsulat ng isang sanaysay

Gng. Violeta B. Tubongbanua

GURO: ____________________________________________

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

PANGKATANG GAWAIN
Pag-uulat

Pagsasadula
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsasadula
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsulat ng isang talumpati


TALUMPATING HANDA

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang

gawain

Gng. Violeta B. Tubongbanua

GURO: ____________________________________________

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pagsulat ng isang talumpati


TALUMPATING HANDA

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsulat ng isang talumpati


TALUMPATING HANDA

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsasagawa ng pangkatang
gawaing Pag-uulat

Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Bb. Catherine L. Villahermosa

GURO: ____________________________________________

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pangkatang Gawain

Pangkatang Gawain

Pag-uulat, Pag-arte

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

URI NG PAGTATAYA/ BILANG


NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pagsulat ng sanaysay

Pagsulat ng sanaysay

PUNA

Pagpapakita ng maikling
dula ng akda

Maayos na naisagawa
ang role playing

(Role Playing)
Pagpapakita ng maikling
dula ng akda

Maayos na naisagawa
ang role playing

(Role Playing)

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pangkatang Gawain
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pangkatang Gawain
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pangkatang Gawain
Role Playing, Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang

gawain

Pangkatang Gawain
Role Playing, Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

GURO: ____________________________________________

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pangkatang Gawain
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pangkatang Gawain
Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pangkatang Gawain
Role Playing, Pag-uulat

Pangkatang Gawain
Role Playing, Pag-uulat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

GURO: ____________________________________________

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

pag-iisa isa ng mga piling


bahagi ng akda na may mga
matatalinhagang pahayag.

Pag-uulat, role playing

Maayos na naisagawa

ng mag-aaral ang
gawain

Pag-uulat, role playing

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagpapasulat/Output

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Bb. Catherine L. Villahermosa

GURO: ____________________________________________

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pagpapasulat/Output

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagpili ng mga bahagi ng akda


na ginamitan ng tayutayat uuriin
ito.

Bb. Catherine L. Villahermosa

GURO: ____________________________________________

URI NG PAGTATAYA/ BILANG


NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

PUNA

Pagpili ng mga bahagi ng akda


na ginamitan ng tayutayat uuriin
ito.

Pag-uulat, sayawit,
role playing

Pag-uulat, sayawit,
role playing

pagguhit ng larawan tungkol


sa kalikasan

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

pagguhit ng larawan tungkol


sa kalikasan

Pagtukoy sa mga salitang


indones na ginamit sa
akda at pagbibigay kahulugan
sa mga ito.
Pagtukoy sa mga salitang
indones na ginamit sa
akda at pagbibigay kahulugan
sa mga ito.

Pag-uulat ng bawat
pangkat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pag-uulat ng bawat
pangkat

Pag-uulat ng bawat
pangkat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pag-uulat ng bawat
pangkat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsulat ng isang sanaysay


tungkol sa kahalagahan
ng mga babae sa lipunan.

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pagsulat ng isang sanaysay


tungkol sa kahalagahan
ng mga babae sa lipunan.

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

URI NG PAGTATAYA/ BILANG

PUNA

NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

Pag-uulat ng gawain
na iniaatang ng guro
sa bawat pangkat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

Pag-uulat ng gawain
na iniaatang ng guro
sa bawat pangkat

Maayos na naisagawa
ng mag-aaral ang
gawain

URI NG PAGTATAYA/ BILANG


NG MGA MAG-AARAL NA
MAYMASTERI

pagsagot ng pagsusulit

PUNA

You might also like