You are on page 1of 3

Grades 1-12 Paaralan Baitang/Antas Ikalima

Daily Lesson Log Guro Asignatura EPP


(Pang-araw-araw na Pagtuturo) Petsa/ oras Setyembre 19- Setyembre 23, 2016 Markahan Pangalawa

Lunes Martes Miyerkules Huwebes Biyernes


I. LAYUNIN
Naipamamalas ang pagkatuto sa mga kaalaman at kasanayan sa mga gawaing pang-industriya tulad ng gawaing kahoy, metal, kawayan, Pagsusulit
A. Pamantayang elektrisidad at iba pa 1-5- Multiple choice
Pangnilalaman
6-10 Matching type
B. Pamantayan sa Naisasagawa ng may kawiliha ng pagbuo ng mga proyekto sa gawaing kahoy, metal, kawayan, elektrisidad, at iba pa
Pagganap
C. Mga Kasanayan sa Nakabubuo ng plano ng proyekto na nakadisenyo mula sa ibat-ibang materyales na makikita sa pamayanan (hal., kahoy, metal, kawayan,
Pagkatuto (Isulat ang atbp) na ginagamitan ng elektrisidad na maaaring mapapagkakakitaan
code ng bawat
kasanayan)
II. NILALAMAN Batayang kaalaman at kasanayan sa gawaing elektrisidad
III. KAGAMITANG
PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay K to 12 TG pp.
ng Guro
2. Mga pahina sa Gabay K to 12 LM pp.
ng Pang-mag-aaral
3. Mga pahina Teksbuk
4. Karagdagang Larawan ng circuit board na naka-parallel connection
Kagamitan mula sa portal
ng Learning Resource
B. Iba pang Kagamitang Tools (pliers, long nose, screw driver)
pangturo
IV. PAMAMARAAN
A. Balik –Aral sa Bakit kailangan isaalang-alang natin ang ating kaligtasan habang gumagawa ng proyekto?
nakaraang aralin at/o
pagsisimula ng bagong
aralin
B. Paghahabi ng layunin Ipaskil ang visual aids sa pisara. Ipabasa sa mga bata ang layunin ng aralin.
ng aralin
C.Pag-uugnay ng mga
Ipakita ang larawan ng isang proyekto (lampshade, circuit board na parallel connection)
halimbawa sa bagong
aralin
Ipakita ang larawan ng
mga materyales gaya ng
tabla, kahoy, kawayan,
metal
D. Pagtalakay ng bagong Ang mga bata ay bibigyan ng kapareha. Sila ay magtatala ng 2 bagay na puwedeng magawa mula sa tabla, kahoy, kawayan, metal
konsepto at paglalahad
ng bagong kasanayan # 1
E. Pagtalakay ng bagong Sabihin ang mga materyales at kagamitan sa paggawa ng lampshade
konsepto at paglalahad
ng bagong kasanayan # 1
F. Paglinang sa Ipakitang turo ang pamamaraan sa paggawa ng lampshade na kawayan.
kabihasnan (Tungo sa
Formative Assessment)
G. Paglalapat ng aralin sa Mag-isip ng sarili ninyong disenyo ng lampshade. Gamitin ang mga materyales na makikita sa inyong pamayanan.
pang-araw araw na buhay
May ilang materyales na matatagpuan sa pamayanan na maaaring magamit sa pagbuo ng kapaki- pakinabang na proyekto tulad halimbawa
H. Paglalahat ng aralin
ng kawayan, kahoy o iba’t ibang metal
I. Pagtataya ng aralin Isa-isahin ang mga materyales na kailangan sa paggawa ng lampshade? Isulat sa sagutang papel.
Gumawa ng inyong proyekto
J. Karagdagan Gawain
ng lampshade na yari sa
para sa takdang aralin at
kawayan. Isumite ito sa
remediation
Miyerkules
V.MGA TALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa
pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba
pang Gawain para sa
remediation
C. Nakatulong ba ang
remediation? Bilang ng
mag-aaral na nakaunawa
sa aralin.
D Bilang ng mag-aaral na
magpapatuloy sa
remediation?
E. Alin sa mga
estratehiyang pagtuturo
na nakatulong ng lubos?
Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang
aking naranasan na
solusyon sa tulong ng
aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang
panturo ang aking
ginamit/nadiskubre na
nais kong ibahagi sa mga
kapwa ko guro?

___________________________________
Principal

You might also like