You are on page 1of 7

As

ignatura: Edukasyong Pantahanan at Pangkabuhayan Petsa: November 14, 2023 (Martes)


Antas: V Binigyang Pansin ni:
Kwarter: Ikalawa
____________________________
Guro: Felmar M. Lamac Villaluz V. Pahilagmago,EdD/PrincipaI I

I. LAYUNIN
Naipamamalas ang pagkatuto sa mga kaalaman at kasanayan sa mga
A. PAMANTAYANG
gawaing pang-industriya tulad ng gawaing kahoy, metal, kawayan,
PANGNILALAMAN
elektrisidad at iba pa
B. PAMANTAYAN SA Naisasagawa ng may kawiliha ng pagbuo ng mga proyekto sa gawaing
PAGGANAP kahoy, metal, kawayan, elektrisidad, at iba pa
1. Natutukoy ang mga uri ng kagamitan at kasangkapan sa gawaing kahoy,
C. MGA KASANAYAN SA metal, kawayan at iba pa. (EPP5IA-Ob-2)
PAGKATUTO (Isulat ang code ng
bawat kasanayan)
2. Natatalakay ang mga uri ng kagamitan, at kasangkapan sa gawaing
kahoy, metal, kawayan at iba pa. (EPP5IA-Ob-2)
II.NILALAMAN Uri ng Kagamitan at Kasangkapan sa Gawaing Kahoy, Metal, Kawayan, at Iba pa
III. KAGAMITANG
PANTURO
A. Sanggunian

1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro

2. Mga Pahina sa Kagamitang Technology and Home Economics II http://www.slideshare.net Kaalaman at


Pang mag-aaral Kasanayan Tungo sa Kaunlaran Pahina 182-191
B. Kagamitan
C. PAMAMARAAN
A. Balik-aral at/o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga halimbawa
sa bagong aralin
Panimula (Susing Konsepto):
Ang pagawa ng mga bagay na yari sa kahoy ay isang napakahalagang matutuhan
D. Pagtalakay ng bagong konsepto ng isang mamamayan, ngunit ang kaalaman sa mga iba’t-ibang kasangkapan sa
at paglalahad ng bagong kasanayan paggawa ay makatutulong upang makabuo ng isang gawaing pang-industriya. Ang
#1 kagamitan ay mga bagay na ginagamit ng isang tao upang makagawa ng anumang
bagay samantalang ang kasangkapan ay mga bagay na kagamit-gamit na siyang
makatutulong sa isang bagay.
Gawain 1 Panuto. Isulat ang pangalan ng kasangkapan na nasa larawan. Isulat ang
sagot sa patlang.

E. Pagtalakay ng bagong konsepto


at paglalahad ng bagong kasanayan
#2

F. Paglinang sa kabihasnan
(Tungo sa Formative Assessment)
G. Paglalapat ng aralin sa pang-
araw-araw na buhay
H. Paglalahat ng aralin

I. Pagtataya ng aralin

J. Karagdagang gawain para sa


takdang aralin at remediation
V. MGA TALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mga mag-aaral na naka-
unawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation
E. Alin sa mga
istratehiya/technique sa pagtuturo
ang nakatulong ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na nasolusyunan sa
tulong ng aking punongguro?
G. Anong kagamitang panturo ang
aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?

As
ignatura: Edukasyong Pantahanan at Pangkabuhayan Petsa: November 10, 2023 (Biyernes)
Antas: V Binigyang Pansin ni:
Kwarter: Ikalawa
____________________________
Guro: Felmar M. Lamac Villaluz V. Pahilagmago,EdD/PrincipaI I

IV. LAYUNIN “No Classes- Preparation on Advancement Camp”


A. PAMANTAYANG
PANGNILALAMAN
B. PAMANTAYAN SA
PAGGANAP
C. MGA KASANAYAN SA
PAGKATUTO (Isulat ang code ng bawat
kasanayan)
V. NILALAMAN
VI. KAGAMITANG PANTURO
D. Sanggunian

1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro

2. Mga Pahina sa Kagamitang Pang


mag-aaral
E. Kagamitan
F. PAMAMARAAN
A. Balik-aral at/o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa
bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong konsepto at
paglalahad ng bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong konsepto at
paglalahad ng bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa kabihasnan
(Tungo sa Formative Assessment)
G. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-
araw na buhay
H. Paglalahat ng aralin
I. Pagtataya ng aralin
J. Karagdagang gawain para sa
takdang aralin at remediation
V. MGA TALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha
ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang gawain
para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mga mag-aaral na naka-
unawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation
E. Alin sa mga istratehiya/technique sa
pagtuturo ang nakatulong ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na nasolusyunan sa tulong
ng aking punongguro?
G. Anong kagamitang panturo ang
aking nadibuho na nais kong ibahagi
sa mga kapwa ko guro?

As
ignatura: Edukasyong Pantahanan at Pangkabuhayan Petsa: November 10, 2023 (Biyernes)
Antas: V Binigyang Pansin ni:
Kwarter: Ikalawa
____________________________
Guro: Felmar M. Lamac Villaluz V. Pahilagmago,EdD/PrincipaI I

VII. LAYUNIN “No Classes- Preparation on Advancement Camp”


A. PAMANTAYANG
PANGNILALAMAN
B. PAMANTAYAN SA
PAGGANAP
C. MGA KASANAYAN SA
PAGKATUTO (Isulat ang code ng bawat
kasanayan)
VIII. NILALAMAN
IX. KAGAMITANG PANTURO
G. Sanggunian

1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro

2. Mga Pahina sa Kagamitang Pang


mag-aaral
H. Kagamitan
I. PAMAMARAAN
A. Balik-aral at/o pagsisimula ng
bagong aralin
B. Paghahabi sa layunin ng aralin
C. Pag-uugnay ng mga halimbawa sa
bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong konsepto at
paglalahad ng bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong konsepto at
paglalahad ng bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa kabihasnan
(Tungo sa Formative Assessment)
G. Paglalapat ng aralin sa pang-araw-
araw na buhay
H. Paglalahat ng aralin
I. Pagtataya ng aralin
J. Karagdagang gawain para sa
takdang aralin at remediation
V. MGA TALA
VI. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha
ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang gawain
para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mga mag-aaral na naka-
unawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation
E. Alin sa mga istratehiya/technique sa
pagtuturo ang nakatulong ng lubos?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na nasolusyunan sa tulong
ng aking punongguro?
G. Anong kagamitang panturo ang
aking nadibuho na nais kong ibahagi
sa mga kapwa ko guro?

You might also like