You are on page 1of 9

DAILY LESSON PLAN (DLP)

PAARALAN: TAMBANGAN NATIONAL HIGH SCHOOL

GURO: MA. KATHLEEN E. JOGNO

PETSA:

MARKAHAN: IKATLONG MARKAHAN

ASIGNATURA: FILIPINO

BAITANG: 8

ORAS: 2:30 – 3:30

I. LAYUNIN Magsasagawa ng Markahang Pagsusulit ang mga mag - aaral


II. MGA NILALAMAN
a. Paksa Kontemporaryong Panitikan: Tungo sa Kultura at Panitikang Popular,
Tanikalang Lagot, Dokumentaryong Pantelebisyon

b. Kagamitan Sagutang Papel


c. Sanggunian Modyul sa Filipino 8
III. PAMAMARAAN A. Pagdarasal

3 P’s (Pagbasa, Pag – Pagtala ng liban


unawa, Pagsagot) Pagbibigay pansin sa kalinisan
B. Pagbibigay ng pagsusulit sa mga mag – aaral
1. Pamamahagi ng sagutang papel
2. Pagsasagot sa pagsusulit
3. Pagkuha sa sagutang papel
4. Pagtsek sa mga papel
5. Pagtatala ng iskor ng mag - aaral
IV. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag – aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag – aaral na
nangangailangan ng gawain o
remediation
C. Bilang ng mag – aaral na
nakaunawa ng aralin
D. Stratehiyang nakatulong ng
lubos sa pagtuturo ng aralin
E. Suliraning naranasan ng
natugunan sa tulong ng akong
punong guro
F. Kagamitang panturo na nais
ibahagi sa kapwa guro
DAILY LESSON PLAN (DLP)

PAARALAN: TAMBANGAN NATIONAL HIGH SCHOOL

GURO: MA. KATHLEEN E. JOGNO

PETSA:

MARKAHAN: IKATLONG MARKAHAN

ASIGNATURA: ESP

BAITANG: 9

ORAS: 3:30- 4:30

I. LAYUNIN Magsasagawa ng Markahang Pagsusulit ang mga mag - aaral


II. MGA NILALAMAN
a. Paksa Katarungang Panlipunan, Kagalingan sa Paggawa
b. Kagamitan Sagutang Papel
c. Sanggunian Modyul sa ESP 9
III. PAMAMARAAN A. Pagdarasal

3 P’s (Pagbasa, Pag – Pagtala ng liban


unawa, Pagsagot) Pagbibigay pansin sa kalinisan
B. Pagbibigay ng pagsusulit sa mga mag – aaral
1. Pamamahagi ng sagutang papel
2. Pagsasagot sa pagsusulit
3. Pagkuha sa sagutang papel
4. Pagtsek sa mga papel
5. Pagtatala ng iskor ng mag - aaral
IV. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag – aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag – aaral na
nangangailangan ng gawain o
remediation
C. Bilang ng mag – aaral na
nakaunawa ng aralin
D. Stratehiyang nakatulong ng
lubos sa pagtuturo ng aralin
E. Suliraning naranasan ng
natugunan sa tulong ng akong
punong guro
F. Kagamitang panturo na nais
ibahagi sa kapwa guro
DAILY LESSON PLAN (DLP)

PAARALAN: TAMBANGAN NATIONAL HIGH SCHOOL

GURO: MA. KATHLEEN E. JOGNO

PETSA:

MARKAHAN: IKATLONG MARKAHAN

ASIGNATURA: ESP

BAITANG: 10

ORAS: 12:30- 1:30

I. LAYUNIN Magsasagawa ng Markahang Pagsusulit ang mga mag - aaral


II. MGA NILALAMAN
a. Paksa Ang Pagmamahal sa Bayan, Ang Pangangalaga sa Kalikasan
b. Kagamitan Sagutang Papel
c. Sanggunian Modyul sa ESP 10
III. PAMAMARAAN A. Pagdarasal

3 P’s (Pagbasa, Pag – Pagtala ng liban


unawa, Pagsagot) Pagbibigay pansin sa kalinisan
B. Pagbibigay ng pagsusulit sa mga mag – aaral
1. Pamamahagi ng sagutang papel
2. Pagsasagot sa pagsusulit
3. Pagkuha sa sagutang papel
4. Pagtsek sa mga papel
5. Pagtatala ng iskor ng mag - aaral
IV. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag – aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag – aaral na
nangangailangan ng gawain o
remediation
C. Bilang ng mag – aaral na
nakaunawa ng aralin
D. Stratehiyang nakatulong ng
lubos sa pagtuturo ng aralin
E. Suliraning naranasan ng
natugunan sa tulong ng akong
punong guro
F. Kagamitang panturo na nais
ibahagi sa kapwa guro
DAILY LESSON PLAN (DLP)

SCHOOL: TAMBANGAN NATIONAL HIGH SCHOOL

TEACHER: MA. KATHLEEN E. JOGNO

DATE: NOVEMBER 05, 2018

QUARTER: THIRD GRADING

SUBJECT: TECHNOLOGY AND LIVELIHOOD EDUCATION (COOKERY)

GRADE LEVEL: 9

TIME: 7:30 – 8:30

I. OBJECTIVES Conduct a Summative test properly


II. SUBJECT MATTER
a. Main topic Prepare Sandwiches
b. Sub - topic
c. Materials Test Questions and Answer Key
d. Reference/s Module in Cookery 9
III. PROCEDURE Daily Routine
(Read, Comprehend,
1. Prayer
Answer)
2. Checking of attendance
3. Classroom management
Test proper:
1. Giving of test questions
2. Conducting the test
3. Collecting the papers
4. Checking of papers
Announcing the scores
DAILY LESSON PLAN (DLP)

SCHOOL: TAMBANGAN NATIONAL HIGH SCHOOL

TEACHER: MA. KATHLEEN E. JOGNO

DATE: NOVEMBER 05, 2018

QUARTER: THIRD GRADING

SUBJECT: TECHNOLOGY AND LIVELIHOOD EDUCATION (COOKERY)

GRADE LEVEL: 10
9:45 – 10:45
TIME:

I. OBJECTIVES Conduct a Summative test properly


II. SUBJECT MATTER
a. Main topic Stocks, Sauces, Soups and Poultry Dishes
b. Sub - topic
c. Materials Test Questions and Answer Key
d. Reference/s Module in Cookery 10
III. PROCEDURE Daily Routine
(Read, Comprehend,
4. Prayer
Answer)
5. Checking of attendance
6. Classroom management
Test proper:
5. Giving of test questions
6. Conducting the test
7. Collecting the papers
8. Checking of papers
Announcing the scores

You might also like