You are on page 1of 8

School: LIMOS-TURKO ELEMENTARY SCHOOL Grade Level: III

DAILY LESSON LOG Teacher: VIRGILIO A. GALARIO JR. Learning Area: ESP
Teaching Dates and Time: FEBRUARY 12-16, 2024 Quarter: 3 – WEEK 3
I. LAYUNIN MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY
A .Pamantayang Naipamamalas ang pag-unawa sa kahalagahan ng pananatili ng mga natatanging kaugaliang Pilipino kaalinsabay ng pagsunod sa mga tuntunin at batas na may
Pangnilalaman kaugnayan sa kalikasan at pamayanan
B .Pamantayan sa Pagganap Naipagmamalaki ang mga magagandang kaugaliang Pilipino sa iba’t ibang pagkakataon
Nakapagpapahayag na isang Nakapagpapahayag na isang Nakapagpapahayag na isang Nakapagpapahayag na isang
C. Mga Kasanayan sa
tanda ng mabuting pag-uugali tanda ng mabuting pag-uugali tanda ng mabuting pag-uugali tanda ng mabuting pag-uugali
Pagkatuto
ng Pilipino ang pagsunod sa ng Pilipino ang pagsunod sa ng Pilipino ang pagsunod sa ng Pilipino ang pagsunod sa
Isulat ang code ng bawat
tuntunin ng pamayanan tuntunin ng pamayanan tuntunin ng pamayanan tuntunin ng pamayanan
kasanayan
EsP3PPP- IIIc-d– 15 EsP3PPP- IIIc-d– 15 EsP3PPP- IIIc-d– 15 EsP3PPP- IIIc-d– 15
Pagpapahayag ng Mabuting Pagpapahayag ng Mabuting Pagpapahayag ng Mabuting Pagpapahayag ng Mabuting
II. NILALAMAN/
Pag-uugali ng mga Filipino Pag-uugali ng mga Filipino Pag-uugali ng mga Filipino Pag-uugali ng mga Filipino
KAGAMITANG PANTURO
A.Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay ng K to 12 MELC GUIDE – pp 71 K to 12 MELC GUIDE – pp 71 K to 12 MELC GUIDE – pp 71 K to 12 MELC GUIDE – pp 71 CATCH UP FRIDAY
Guro
2. Mga Pahina sa mga
Kagamitang Pang- Mag-
aaral
3. Mga Pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang Kagamitan SLM/ADM/PIVOT MODULES SLM/ADM/PIVOT MODULES SLM/ADM/PIVOT MODULES SLM/ADM/PIVOT MODULES
mula sa Portal ng Learning
Resource
B. Iba pang Kagamitang Laptop, ppt Laptop, ppt Laptop, ppt Laptop, ppt
Panturo
III. PAMAMARAAN
A. Balik-aral sa nakaraang Iguhit ang masayang mukha Kumpletuhin ang talata. Tama o Mali. CATCH UP FRIDAY
aralin at/o pagsisismula ng kung nagpapakita ng pagsunod 1. Pagsama-samahin ang mga
bagong aralin
sa tagubilin at malungkot na Mahalaga sa isang barangay o basura sa iisang sako.
mukha kung hindi. Isulat ang pamayanan ang kaayusan. 2. Sundin ang mga
iyong sagot sa iyong sagutang Magkakaroon lang nito kung panuntunan sa paaralan.
papel. may mga ________________ 3. Paggamit ng maayos sa
1. Nagpapaalam sa mga na sinusunod ng lahat. Ang mga palikuran sa
1. Ano-anong babala ang magulang bago umalis. pagsunod nito ay pagkakaroon pampublikong lugar.
inyong nakita sa larawan? 2. Nagpapasalamat sa din ng mabuting pag-uugali na 4. Sundin ang mga batas-
2. Ano kaya ang mangyayari Panginoon sa lahat ng kanyang maipagmamalaki bilang mga trapiko para hindi
kung ating sundin ang mga natatanggap. batang ____________. maaksidente.
babalang ito?
3. Nagdadabog habang Ang mga namumuno na 5. Gumamit ng lason o
3. Paano mo mailalarawan ang
gumagawa ng gawaing bahay. nagpapatupad nito ay dinamita sa pangingisda.
epektong dulot ng pagtupad 4. Nagmamano sa mga Lolo at nararapat igalang dahil ninanais
at hindi pagtupad sa mga Lola. nila ang isang ____________ na
tuntunin ng pamayanan?
5. Nakikisali sa usapan ng pamayanan lalo na sa panahon
matatanda. ng ______________.
Pasalamatan sila at ang lahat ng
tao na marunong
_____________ sa lahat ng
oras.

sumunod tuntunin maayos


Filipino pandemya utos
Mahalaga sa atin ang Pagmasdan mo ang larawan sa Ilarawan ang ating barangay. Kayo ba ay mahilig mamasyal
ibaba. Ito ay larawan ng isang Bakit kaya payapa at malinis kasama ang pamilya?
maging isang maayos na pamayanan na may ang ating barangay? Ano ang mga dapat tandaan
mabuting sinusunod na mga tuntunin. tuwing namamasyal upang
mamamayan. Ngunit mapanatiling malinis ang
B. Paghabi sa layunin ng matatamo lang natin pasyalan?
aralin ito sa paggawa ng
mabuti at pagsunod
sa mga batas at mga
Ilarawan ang komunidad na
tuntunin sa nasa itaas.
pamahalaan.
Ano-anong mga Bakit kaya may mga tuntunin sa Narito ang kuwento tungkol sa
pamayanan? Sa iyong palagay, Barangay Mabilis.
tuntunin ang iyong mahalaga ba ang mga ito? Ano
nagawa sa iyong ang mangyayari kung walang
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin pamayanan? sa ganito sa isang pamayanan?
paaralan? sa
simbahan? sa parke at
pamahalaan?
D. Pagtalakay ng bagong Basahin at unawain ang kuwento. Basahin at unawain. Ang Aming Barangay Mabilis Basahin ang kuwento.
konsepto at paglalahad ng ni Imelda O. Solivet
bagong kasanayan #1 Ang Pamamasyal ni Akong
ni Marilou P. Nozares Namasyal ang
Dahil sa pandemya ng COVID
Araw ng Linggo’y espesyal,
pamilya ni Mang
19, nakararanas ng hirap at
Tungkulin Ko sa Aking Para kay Akong na mamasyal. sakripisyo ang lahat ng Kardo sa Rizal Park.
Pamayanan Doon sa parke sa bayan,
Kaya lubos ang kaniyang barangay dito sa ating bansa Pinaalalahanan niya
Sina Jaira at PJ ay nakatira sa kasiyahan. kabilang na ang aming
pamayanan. Mula sa kanilang Si Inay nagpaalala, ang kanyang mga
barangay, ang Barangay
bahay ay lumalakad lamang sila Tuntunin dapat tandaan niya.
Mabilis. Mabilis? Opo, kasi anak na gamitin nang
patungong paaralan. Sinisiguro Bawal ikalat ang mga basura,
Sa basurahan lang dapat mabibilis ang mga tao dito sa maayos ang mga
nilang magkapatid na ligtas sila sa
paglalakad kaya sinusunod nila
mapunta. hirap man o ginhawa. Gaano pasilidad na nasa
Bulaklak bawal pitasin, kami kabilis? Heto, simulan po
ang mga tuntunin sa kanilang Mga gamit sa parke huwag Rizal Park.
pamayanan. Isang araw, habang natin sa aming kapitan. Kapitan
sirain.
sila’y naglalakad napatigil silang Punong matataas bawal akyatin, Kidlat ang tawag sa kaniya!
magkapatid dahil umilaw na ng Para di ka sa baba pupulutin. Naku, dahil sa virus na ito, agad
pula ang ilaw-trapiko, tanda ito Sa paglalaro, ay dahan-dahan, pinatawag niya ang lahat ng
na maaari ng tumawid ang tao. Sa Baka ika’y masaktan. aming kagawad at pati na ang
pagpapatuloy ng kanilang Ingat ay dapat tandaan,
Upang kasiyahan, lubos na mga tanod. Ang bilis po di ba?
paglalakad, sinigurado nilang
makamtan. Hindi kami mabagal, Barangay
sila’y nasa tamang tawiran.
Ang pagsunod sa mga tuntunin, Mabilis nga! Mabilis ko kayong
Sumusunod din sila upang
Ay magandang kaugalian natin. ipinatawag para magtutulong-
mapanatiling
Dapat nating isapuso at gawin, tulong tayo upang labanan ang
malinis ang pamayanan. Nang Para maging ehemplo ng bayan
may nakitang basurahan si Jaira, natin. pandemya. Handa na ba kayo?
itinapon niya ang balat ng saging Siyempre, laging handa ang
sa basurahang may nakasulat na Barangay Mabilis. Pero hindi sa
“Nabubulok”. Sa kanilang pagkakataong ito. Natatakot
paglalakad may nakita silang ang mga tao! Nalilito rin sila.
batang
Nagagalit na rin ang iba.
nagsasayang ng tubig at kinausap
Natatakot kami!
na huwag itong sayangin.
Hindi puwedeng mabilis lang!
Anong gagawin natin?
Natatakot, nalilito, at nagagalit
ang Barangay Mabilis! Paano na
yan? Ano ang dapat gawin?
Napaisip si Kapitan Kidlat at ito
ang kaniyang sinabi.
Habang sila ay patungo sa
paaralan madaraanan nila ang
Mabilis ko kayong ipinatawag
Plaza, na kung saan maraming para magtutulong-tulong tayo
magagandang bulaklak, upang labanan ang pandemya.
nakapukaw ito ng atensyon ni Handa na ba kayo?
Jaira at napagdesisyunan na Natatakot kami!
pumitas ng isa sa mga ito. Ngunit Hindi puwedeng mabilis lang!
nakita sya ni PJ kaya’t Anong gagawin natin?
pinagbawalan siya nito dahil may Hindi maaring mabilis lang.
karatulang nakasulat na “Bawal Dapat maging maayos din. Pero
pumitas ng bulaklak”.
paano?
Kaya naman sinunod ni Jaira ang
Kaya naman tinanong niya ang
sinabi ng kanyang kapatid
at nagpatuloy sila hanggang sa
lahat. “Kailangan ba nating pag-
ang magkapatid ay nakarating usapan ang mga bagay na dapat
nang ligtas sa tamang oras. sundin? Kailangan ba ng gabay
sa kung ano ang dapat nating
gawin? Kailangan ba ng
malinaw na kasunduan ng
pagtutulungan? Kailangan ba
nating pagkaisahan kung ano
ang dapat gawin?”
“Opo, kapitan!” ang sagot
nilang lahat. “Kung gayon, isa
lang ang solusyon!” ang sabi ni
kapitan.
“Ang kailangan natin ay mga
tuntunin na dapat sundin. Tama
ba ako, mga kabarangay?” ang
sigaw din niya. “Opo,” ang
tugon naman ng lahat.
1. Bakit tinawag ang barangay
na Barangay Mabilis?
2. Ano ang ginawang mabilis ng
Barangay?
3. Bakit sila natatakot, nalilito at
nagagalit?
4. Tama ba ang kanilang
solusyon?
5. Bilang bata, ikaw paano ka
sumusunod sa mga tuntunin ng
inyong barangay sa panahong
may pandemya?
E. Pagtalakay ng bagong 1. Mula sa kwento, ano-ano • Ano-ano ang bilin ng Mga tuntunin sa panahon ng 1. Ano-ano kaya ang mga
konsepto at paglalahad ng ang tuntunin sa pamayanan pandemya: pampublikong pasilidad na
bagong kasanayan #2 inay ni Akong?
nina Jaira at PJ? Paano nila ito • Ano ang dapat 1. Ugaliin ang pagsusuot ng face makikita sa Rizal Park?
sinunod? mask at face shield. 2. Paano dapat gamitin ang
niyang iwasan?
2. Ano ang ginawa ng 2. Sundin ang protocol ng social mga pasilidad na ito?
magkapatid nang sila’y
• Paano mo distancing. 3. Bakit mahalaga ang
nakakita ng batang maipahahayag na ang 3. Iwasan ang matataong lugar. paggamit ng maayos ng mga
nagsasayang ng tubig? pagsunod sa tuntunin 4. Lumabas lamang kung may pasilidad na ito?
3. Tama bang sundin natin ang ng pamayanan ay kailangang bilihin.
mga tuntunin ng ating isang tanda ng 5. Bilihin lamang kung ano ang
pamayanan? Bakit? kailangan.
mabuting pag-uugali
4. Nakarating ba nang ligtas
ng isang Pilipino?
ang magkapatid sa paaralan?
5. Ano-ano pa ang mga
tuntunin na ipinatutupad sa
inyong pamayanan? Ano ang
inyong ginagawa upang
sundin ang mga ito? Bakit?
Isulat ang salitang Tama kung Sagutin ang sumusunod na mga Ang bawat barangay o Layunin ng ating pamahalaan
wasto ang isinasaad ng tanong sa inyong kuwaderno, pamayanan ay nangangailangan na maging maayos at
pangungusap at Mali kung isulat sa tapat ng bilang ang ✓ ng tuntunin. Hindi sapat ang maunlad ang ating bansa kung
kung ito’y nagpapahayag ng bilis lang sa pagbibigay ng kaya may mga nakalaang
hindi wasto ang isinasaad ng batas,
tamang kaugalian, at X naman solusyon sa lahat ng problema.
pangungusap. kung mali. tuntunin o alituntunin na dapat
Kailangan din ng kaayusan sa
1. Pagsunod sa pila kapag ______1. Tumawid sa tamang bawat tao, lugar, at sa lahat ng nating sundin.
bumibili ng pagkain sa tawiran. pagkakataon. Ang kaayusan ay Bilang isang batang Pilipino,
______2. Itapon ang basura sa may tungkulin kang dapat
kantina. makakamit kung may mga
F. Paglinang sa Kabihasaan bangin. gampanan sa bahay, paaralan,
2. Pag-iwas sa pamimitas ng tuntunin lalo sa panahon ng
______3. Makipagdaldalan sa komunidad at pamahalaan,
mga bulaklak sa parke. problema, kalamidad, at upang maging mapayapa at
loob ng klase.
pandemya. Sa nararanasan maging maunlad ang ating
3. Paglalaro sa halamanan sa ______4. Magbigay pugay sa
ngayon, ano-anong tuntunin pamayanan.
palaruan. watawat ng Pilipinas.
______5. Magsuot ng I.D. bago ang napagkasunduan ng mga
4. Pagsusulat sa pader o namumuno para sa kaayusan ng
pumasok sa eskwelahan.
bakod. bawat pamayanan?
5. Pagtatapon ng mga basura
sa tamang lalagyan.
G. Paglalapat ng Aralin sa Pagmasdang mabuti ang Sagutan ang sumusunod na Sumulat sa isang papel ng isang Kopyahin ang talaan sa iyong
pang-araw-araw na buhay larawang nasa ibaba. Magtala tanong sa inyong kuwaderno. islogan na nagpapahayag na sagutang papel. Lagyan ng
ng mga tuntuning sinusunod Ano ang dapat mong gawin ang tsek (/) kung gaano mo
sa pamayanan. kung: pagsunod sa tuntunin ng kadalas naipakikita ang
1. Palabas ng bakuran ang iyong pamayanan ay isang tanda ng pagiging masunurin sa mga
tatay na walang suot na face mabuting pag-uugali ng isang alitintunin.
mask. Pilipino. Gawain
2. Nagpatugtog nang malakas si Palagi
Kuya lampas alas diyes ng Minsan
gabi na. Hindi
3. Pinipitas ng iyong kaibigan 1. Laging magsuot ng face
ang magagandang bulaklak sa mask / face shield.
pook-pasyalan. 2. Manatili sa loob ng
4. Nagtapon ng tissue paper tahanan.
ang iyong kapatid sa inodoro ng 3. Iwasang pumunta sa mga
1. pampublikong palikuran. matataong lugar.
________________________ 5. Nakita mo ang iyong kaibigan 4. Linisin ang paligid.
________________________ na hindi tumatawid sa tamang 5. Sundin at igalang ang mga
__ tawiran. nagpapatupad ng tuntunin
2. katulad ng kapitan, pulis,
________________________ mayor, at iba pa.
________________________
__
3.
________________________
________________________
_
Ang mga tuntunin ng ating Ang mga tuntunin ng ating Ang mga tuntunin ng ating Ang mga tuntunin ng ating
pamayanan ay pinag-iisipan at pamayanan ay pinag-iisipan at pamayanan ay pinag-iisipan at pamayanan ay pinag-iisipan at
pinagkakasunduan ng mga pinagkakasunduan ng mga pinagkakasunduan ng mga pinagkakasunduan ng mga
namamahala sa ating namamahala sa ating namamahala sa ating namamahala sa ating
pamayanan. Layunin nilang pamayanan. Layunin nilang pamayanan. Layunin nilang pamayanan. Layunin nilang
mapaunlad at maisaayos ang mapaunlad at maisaayos ang mapaunlad at maisaayos ang mapaunlad at maisaayos ang
H. Paglalahat ng Aralin ating pamayanan. ating pamayanan. ating pamayanan. ating pamayanan.
Makakatulong tayo sa Makakatulong tayo sa Makakatulong tayo sa Makakatulong tayo sa
pamayanan kung susunod pamayanan kung susunod tayo pamayanan kung susunod tayo pamayanan kung susunod
tayo sa mga tuntuning sa mga tuntuning kanilang sa mga tuntuning kanilang tayo sa mga tuntuning
kanilang pinatutupad. Ito ay pinatutupad. Ito ay isang pinatutupad. Ito ay isang kanilang pinatutupad. Ito ay
isang paraan nang paraan nang pagpapakita ng paraan nang pagpapakita ng isang paraan nang
pagpapakita ng disiplina sa disiplina sa ating sarili. disiplina sa ating sarili. pagpapakita ng disiplina sa
ating sarili. ating sarili.
I. Pagtataya ng Aralin Panuto: Lagyan ng tsek ( / ) Isulat ang salitang OK kung ang Maglista ng mga tuntunin na Maglista ng mga tuntunin na
kung wasto ang ipinahahayag larawan ay nagpapakita ng dapat sundin natin sa ating dapat sundin tuwing ikaw ay
ng pangungusap at ekis (X) mabuting pag-ugali ng barangay. namamasyal sa sikat na
pasyalan sa ating probinsiya.
pagsunod sa mga tuntunin.
kung mali. Isulat mo naman ang salitang
1. Ang mga bata ay maaari DI-OK kung hindi.
nang makatulong sa
pagpatupad
ng alituntunin sa komunidad.
2. Ipinagbabawal ang
paggamit ng mga sasakyang
nagbubuga
ng maitim na usok.
3. Dapat suportahan ang mga
ordinansang ipinatutupad sa
komunidad.
4. Magtapon ng basura kahit
saan kung walang nakalagay
na basurahan.
5. Maaaring pumitas ng mga
magagandang bulaklak sa
pook pasyalan upang dalhin sa
simbahan.
Bilang isang mag-
aaral, gumawa ng
J. Karagdagang Gawain para isang linggong
sa takdang- aralin at talaawaran.
remediation

IV. MGA TALA


V. PAGNINILAY
A. Bilang ng mga mag-aaral na ___ of Learners who require additional activities ___ of Learners who require additional activities for ___ of Learners who require additional activities for ___ of Learners who require additional activities ___ of Learners who require additional
nakakuha ng 80% sa pagtataya. for remediation remediation remediation for remediation activities for remediation

B. Bilang ng mag-aaral na ___Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No
nangangailangan ng ibva pang ____ of Learners who caught up the lesson ____ of Learners who caught up the lesson ____ of Learners who caught up the lesson ____ of Learners who caught up the lesson ____ of Learners who caught up the
Gawain para sa remediation. lesson
C. Nakakatulong ba ang remedial? ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to require
Bilang ng mag-aaral na nakaunawa remediation remediation remediation remediation remediation
sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-aaral na Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well:
magpapatuloy sa remediation? ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration
___ Games ___ Games ___ Games ___ Games ___ Games
___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw
___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary
activities/exercises activities/exercises activities/exercises activities/exercises activities/exercises
___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel
___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Diads
___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS)
___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/
Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories
___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction
___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama
___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method
___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method
Why? Why? Why? Why? Why?
___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs
___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials
___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn
___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in
doing their tasks doing their tasks doing their tasks doing their tasks doing their tasks
__ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils
__ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude
E. Alin sa mga istratehiya ng __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs
__ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology
pagturturo ang nakatulong ng lubos? Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD)
Paano ito nakatulong? __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/
Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab
__ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works
Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations:
__ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos
__ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from
F. Anong suliranin ang aking
views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality
naranasan na solusyunan sa tulong __ Recycling of plastics to be used as __ Recycling of plastics to be used as Instructional __ Recycling of plastics to be used as Instructional __ Recycling of plastics to be used as __ Recycling of plastics to be used as
ng aking punungguro at superbisor ? Instructional Materials Materials Materials Instructional Materials Instructional Materials
__ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition

G. Anong kagamitang panturo ang


aking nadibuho na nais kong
ipamahagi sa mga kapwa ko guro?

Prepared by: Noted:

VIRGILIO A. GALARIO JR. ROGER G. TOLENTINO


Teacher III Head Teacher III

Checked:

REBECCA T. GONZALES, EdD, JD.


Public Schools District Supervisor

You might also like