You are on page 1of 15

Teacher ANNABELLE T.

AMADA Grade Level 7


GRADE SEVEN Asignatura ESP
DAILY LESSON LOG Petsa at Oras November 4,2022 Markahan Ikalawa
7:30-8:30,8:30-9:30,9:45-10:45

Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday


I Layunin
a. Pamantayang Naipamamalas ng m
Nilalaman ag-aaral ang pag-
unawa sa isip at
kilos-loob.
b. Pamantayan sa  Nakakagawa ng
Pagganap angkop na
pagpapasiya tungo
sa katotohanan at
kabutihan gamit ang
isip at kilos-loob
c. Mga kasanayan sa 1.Natutukoy ang
Pagkatuto.  mga katangian,gamit
Isulat ang  code ng at tunguhin ng isip at
kilos-loob
bawat kasanayan . EsP7PS-IIa-5.1

2.Nasusuri ang isang


pasyang nagawa batay
sa kilo-loob
EsP7PS-IIa-5.2
II. NILALAMAN Modyul 5: Isip at Kilos-loob

a. Sanggunian
1. Teacher’s Guide Gabay sa Edukasyon sa Pagpapakatao 7  TG p. 54-55
pages
2. Learner’s Materials Modyul saEdukasyon sa Pagpapakatao 7  LM p. 120-121
pages
3. Pahina sa Textbook
4.Karagdagang Kagamitan
mula sa  portal ng  Learning
Resource
b. Iba Pang Kagamitang Mga Larawan mula sa  internet,  LCD  projector,  laptop
Panturo
III. Pamamaraan

A. Balik-Aral sa nakaraang A. Magbalik-tanaw sa mga nakalipas na araling tinalakay tungkol sa Pagkilala at Pamamahala sa
aralin at pagsisimula ng mga Pagbabago sa Sarili. Tumawag ng 3 mag-aaral upang magbahagi ng kani-kanilang mga
bagong aralin. natutuhan sa mga nakalipas na talakayan. (gawin sa loob ng 5 minuto) (Reflective Approach)

B. Basahin at unawain ang paunang pagtataya. Isulat sa notbuk ang titik ng tamang sagot. (gawin
sa loob ng 10 minuto) (Reflective  Approach)

B. Paghahabi sa layunin ng A. Gamit ang  objective  board, babasahin ng guro ang mga layunin ng aralin.


aralin at pagganyak 1. Natutukoy ang mga katangian, gamit at tunguhin ng isip at kilos-loob.
2. Nasusuri ang kakayahan ng tao bilang natatanging nilalang sa pamamagitan ng pagsulat ng
islogan.
3. Napahahalagahan ang kakayahan ng tao sa pamamagitan ng paggamit ng isip at kilos -loob.

B. Mula sa inihandang  PowerPoint  Presentation, ipakikita ng guro ang iba’t ibang larawang


kahalintulad ng larong  4-pic-1-word. Pipili ang guro ng mag-aaral na huhula sa mga  clues sa
larawang ipinapakita sa  slide. Ang mga salitang kailangang hulaan ay may kaugnayan sa
paksang tatalakayin. Pagkatapos hulaan ang salita, sagutan ang sumusunod na tanong. (gawin
sa loob ng 5 minuto) (Constructivist  Approach

C. Pag-uugnay ng mga Mula sa mga nabuong salita sa katatapos na gawain, tuklasin ang kakayahan ng tao, hayop at
halimbawa sa bagong ar halaman gamit ang sumusunod na talahanayan. Gawin ito sa notbuk at sagutin ang gabay na
alin katanungan. (gawin sa loob ng 5 minuto) (Reflective/Constructivist  Approach)
TAO HAYOP HALAMAN
1 1 1
2 2 2
3 3 3

1. Alin sa sumusunod na nilikha ng Diyos ang may pinakamaraming kakayahang naitala?
2. Ano ang iyong masasabi tungkol sa tao, hayop at halaman bilang nilikha?
3. Paano nakahihigit ang tao sa hayop at halaman?

D. Pagtalakay ng bagong Muling magpapakita ang guro ng mga larawan gamit ang  PowerPoint  Presentation, tumawag ng


konsepto at paglalahad ng mag-aaral upang suriin ang ipinapakitang mensahe ng larawan gabay ang sumusunod na tanong.
bagong kasanayan #1 (gawin sa loob ng 5 minuto)(Reflective  Approach)

1. Kung ikaw ang lalaking ito, ano ang  tugon mo sa paalala?
2. Ano kaya ang tugon ng aso sa paalalang ito?
3. Ano ang pagkakaiba ng pagtugon ng lalaki at ng aso sa paalala? Bakit?
4. Ano ang taglay ng tao upang maunawaan at sundin niya ang paalalang ito?

E. Pagtalakay ng bagong Muling magpapakita ng larawan sa  slides ang guro. Dalawang mag-aaral ang pipiliin para sumagot sa


konsepto at paglalahad ng mga gabay na tanong at magbahagi ng kanilang saloobin o opinyon sa mga larawang ipakikita.
bagong kasanayan #2 (gawin sa loob ng 5 minuto)  (Reflective  Approach)

F. Paglinang sa Kabihasahan Sagutin ang sumusunod na katanungan. Isulat ang sagot sa notbuk. (gawin sa loob ng 5 minuto)
(Tungo sa  Formative (Reflective  Approach)
Assessment) 1. Ano ang natuklasan mo sa iyong sarili bilang natatanging nilalang? Ipaliwanag.
2. Bilang tao, paano mo ipapkikita ang pagiging natatanging nilalang? Magbigay ng halimbawa.
3. Bilang tao, bakit dapat gamitin ng tama ang isip at kilos-loob ng tao sa lahat ng pagkakataon?
Ipaliwanag.

G. Paglalapat sa aralin sa Magtala ng limang halimbawa ng mga dapat gawin para lubusang magamit ng tama at magawa ang
pang-araw-araw na buhay tunguhin ng isip at kilos-loob. (gawin sa loob ng 5 minuto)  (Reflective/Constructivist  Approach)
1. ________________________________
2. ________________________________
3. ________________________________
4. ________________________________
5. ________________________________

H. Paglalahat sa aralin Natatangi kang tao na nabubuhay sa mundong ito. Wala kang katulad at hindi ka naulit sa
kasaysayan. Tawagin mang ito ay isang talinghaga subalit ito ay totoo. Sa madaling salita ikaw ay
espesyal, mayroon kang taglay na kakayahan na siyang nagpapabukod-tangi sa iyo.

I. Pagtataya ng aralin Sumulat ng islogan tungkol sa paksang “Tao: Natatanging Nilalang na May Isip at Kilos-Loob.” (gawin
sa loob ng 15 minuto)  (Constructivist  Approach)
Kraytirya:

J. Karagdagang gawain para sa Gumawa ng diyagram ng kakayahan ng tao, hayo at halaman. Suriin at sumulat ng iyong repleksyon
takdang aralin at  remediation ukol dito. Humanda sa pagbabahagi.
IV. MgaTala
V. Pagninilay

A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa
pagtataya.

B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba
pang gawain para sa
remediation

C. Nakatulong ba ang
remedial? Bilang ng mag-
aaral na nakaunawa sa
aralin?

D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa
remediation?
E. Alin sa mga istratehiyang
pagtuturo ang nakatulong
nanang lubos? Paano ito
a. nakatulong?

F. Anong suliranin ang aking
naranasang solusyunan sa
tulong ng aking punongguro
b. at superbisor?

G. Anong kagamitang panturo
ang aking nadibuhong nais
kong ibahagi sa mga kapwa
c. ko guro?

INIHANDA NI:

ANNABELLE T. AMADA IPINASA KAY:


SST-I
ROGER J. CARIO
PRINCIPAL III
Teacher ANNABELLE T. AMADA Grade Level 7
GRADE SEVEN Asignatura ESP
DAILY LESSON LOG Petsa at Oras November 10-11,2022 Markahan Ikalawa
7:30-8:30,8:30-9:30,9:45-10:45

Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday


I Layunin
c. Pamantayang Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-
Nilalaman unawa sa isip at kilos-loob.
d. Pamantayan sa  Nakakagawa ng angkop na pagpapasiya
Pagganap tungo sa katotohanan at kabutihan gamit
ang isip at kilos-loob
c. Mga kasanayan sa 1.Nasusuri ang isang 1.Natutukoy ang
Pagkatuto.  pasyang nagawa batay mga katangian,gamit
Isulat ang  code ng at tunguhin ng isip at
sa kilo-loob kilos-loob
bawat kasanayan EsP7PS-IIa-5.2 . EsP7PS-IIa-5.3
2.Nakabubuo ng pasya 2.Nasusuri ang
batay sa gamit at pagiging bukod-tangi
tunguhin ng isip at ng tao sa
kilos -loob sa pamamagitan ng
pamamagitan mga presentasyon ng bawat
ibinigay na sitwasyon grupo.
o pangyayari.
3. Nakababatid ng 3. Nailalahad ang mga
kahalagahan ng sariling ideya at
pagsusuri ng opinyon ukol sa
sitwasyon bago pagiging bukod- tangi
magsagawa ng isang ng tao dahil sa
pagpapasya. kanyang tinataglay na
isip at kilos-loob.

II. NILALAMAN Modyul 5: Isip at Kilos-loob


c. Sanggunian
4. Teacher’s Guide Gabay sa Edukasyon sa Pagpapakatao 7  TG p. 54-80
pages
5. Learner’s Materials Modyul saEdukasyon sa Pagpapakatao 7  LM p. 120-121
pages
6. Pahina sa Textbook

4.Karagdagang Kagamitan
mula sa  portal ng  Learning
Resource
d. Iba Pang Kagamitang Mga Larawan mula sa  internet,  LCD  projector,  laptop,notebook at ballpen.
Panturo
III. Pamamaraan

A. Balik-Aral sa nakaraang A. Magbalik-tanaw sa mga nakalipas na araling tinalakay tungkol sa Pagkilala at Pamamahala sa
aralin at pagsisimula ng mga Pagbabago sa Sarili. Tumawag ng 3 mag-aaral upang magbahagi ng kani-kanilang mga
bagong aralin. natutuhan sa mga nakalipas na talakayan. (gawin sa loob ng 5 minuto) (Reflective Approach)

B. Basahin at unawain ang paunang pagtataya. Isulat sa notbuk ang titik ng tamang sagot. (gawin
sa loob ng 10 minuto) (Reflective  Approach)

B. Paghahabi sa layunin ng A. Gamit ang  objective  board, babasahin ng guro ang mga layunin ng aralin.


aralin at pagganyak 1. Natutukoy ang mga katangian, gamit at tunguhin ng isip at kilos-loob.
2. Nasusuri ang kakayahan ng tao bilang natatanging nilalang sa pamamagitan ng pagsulat ng
islogan.
3. Napahahalagahan ang kakayahan ng tao sa pamamagitan ng paggamit ng isip at kilos -loob.

B. Mula sa inihandang  PowerPoint  Presentation, ipakikita ng guro ang iba’t ibang larawang


kahalintulad ng larong  4-pic-1-word. Pipili ang guro ng mag-aaral na huhula sa mga  clues sa
larawang ipinapakita sa  slide. Ang mga salitang kailangang hulaan ay may kaugnayan sa
paksang tatalakayin. Pagkatapos hulaan ang salita, sagutan ang sumusunod na tanong. (gawin
sa loob ng 5 minuto) (Constructivist  Approach

C. Pag-uugnay ng mga Basahin ang tekstong “Tao: Ang Natatanging Nilikha” na nasa  Learner’s  Module. Pagkatapos basahin,


halimbawa sa bagong ar papangkatin ang klase sa apat at bumuo ng presentasyon ng paksang tatalakayin at humanda sa
alin pagbabahagi. (gawin sa loob ng 5 minuto)  (Collaborative  Approach)

Pangkat 1: Tao: Natatanging nilalang
Mayroong tatlong uri ng nilikhang may buhay sa mundo: ang halaman, ang hayop at
ang tao. Katulad sa halaman, ang tao ay nangangailangang alagaan upang lumaki, kumilos at dumami.

Pangkat 2: Ang Tao ay may Tatlong Mahahalagang Sangkap.

Pangkat 3:: Gamit at Tunguhin ng Isip at Kilos-Loob.

Pangkat 4: Ang Bawat Tao ay May Tungkuling Sanayin, Paunlarin at Gawing Ganap ang
Isip at Kilos-Loob.

D. Pagtalakay ng bagong Muling magpapakita ang guro ng mga larawan gamit ang  PowerPoint  Presentation, tumawag ng


konsepto at paglalahad ng mag-aaral upang suriin ang ipinapakitang mensahe ng larawan gabay ang sumusunod na tanong.
bagong kasanayan #1 (gawin sa loob ng 5 minuto)(Reflective  Approach)

1. Kung ikaw ang lalaking ito, ano ang  tugon mo sa paalala?
2. Ano kaya ang tugon ng aso sa paalalang ito?
3. Ano ang pagkakaiba ng pagtugon ng lalaki at ng aso sa paalala? Bakit?
4. Ano ang taglay ng tao upang maunawaan at sundin niya ang paalalang ito?

E. Pagtalakay ng bagong Gamit ang mga konsepto sa binasa at tinalakay ng bawat pangkat, punan ang  Graphic  organizer ng


konsepto at paglalahad ng mga konseptong akma sa bawat patlang. (gawin sa loob ng 5 minuto)  (Constructivist  Approach)
bagong kasanayan #2
Pagkatapos sagutan ang  Graphic  organizer, sagutan ang sumusunod na katanungan. (gawin sa loob
F. Paglinang sa Kabihasahan ng 5 minuto)  (Reflective  Approach)
(Tungo sa  Formative
Assessment) 1. Paano naipakikita ang kahalagahan ng gamit at tunguhin ng isip at kilos-loob sa pang-araw-
araw na kilos?
2. Ano ang inaasahang dapat magawa ng tao dahil siya ay nilikhang may isip at kilos-loob?

Tatawag ang guro ng tatlong mag-aaral na magbahagi ng sariling karanasang nagpapakita at
G. Paglalapat sa aralin sa nagpapatunay sa katagang “Tao ay bukod-tanging nilalang ng diyos”. (gawin sa loob ng 5 minuto)
pang-araw-araw na buhay
(Reflective  Approach)

H. Paglalahat sa aralin Sadyang natatangi ang tao dahil sa kanyang isip at kilos-loob na taglay. Hindi tayo magiging
makatao kapag hindi natin ginamit sa tama ang kakayahang ito. Malaking gampanin ang kumilos tayo
nang tama bilang isang taong mapanagutan sa paggamit ng isip at malayang kilos -loob

I. Pagtataya ng aralin Sumulat ng sanaysay na binubuo ng lima o higit pang pangungusap na nagpapaliwanag ng tamang
paggamit ng isip at kilos-loob sa pamamagitan ng tatlong mahahalagang sangkap: Isip, Puso at Kamay
o katawan. Isulat ito sa isang buong papel. (gawin sa loob ng 10 minuto)  (Constructivist  Approach)
Kraytirya:
a. Nilalaman -50%
b. Kaugnayan sa Paksa -30%
c. Paggamit ng Angkop na Salita-20%
-------------------------------------------------------
Kabuuan                                    100%

J. Karagdagang gawain para sa Pumili ng isa sa sumusunod na gawain bilang takdang-aralin. Isulat ito sa iyong notbuk at humanda
takdang aralin at  remediation para sa pagbabahagi.
1. Magsaliksik ukol sa katangian at kakayahan ng tao bilang bukod-tanging nilalang at bumuo ng
repleksyon ukol dito.
2. Sumulat ng isang kuwento na nagpapakita ng tamang paggamit ng tao sa isip at kilos-loob.
IV. MgaTala
V. Pagninilay

A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa
pagtataya.

B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba
pang gawain para sa
remediation

C. Nakatulong ba ang
remedial? Bilang ng mag-
aaral na nakaunawa sa
aralin?

D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa
remediation?

E. Alin sa mga istratehiyang
pagtuturo ang nakatulong
nanang lubos? Paano ito
d. nakatulong?

F. Anong suliranin ang aking
naranasang solusyunan sa
tulong ng aking punongguro
e. at superbisor?

G. Anong kagamitang panturo
ang aking nadibuhong nais
kong ibahagi sa mga kapwa
f. ko guro?

INIHANDA NI:

ANNABELLE T. AMADA IPINASA KAY:


SST-I
ROGER J. CARIO
PRINCIPAL III
Teacher ANNABELLE T. AMADA Grade Level 7
GRADE SEVEN Asignatura ESP
DAILY LESSON LOG Petsa at Oras November 17-18,2022 Markahan Ikalawa
7:30-8:30,8:30-9:30,9:45-10:45

Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday


I Layunin
e. Pamantayang Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-
Nilalaman unawa sa isip at kilos-loob.
f. Pamantayan sa  Nakakagawa ng angkop na pagpapasiya
Pagganap tungo sa katotohanan at kabutihan gamit
ang isip at kilos-loob
c. Mga kasanayan sa 1.Nasusuri ang isang pasyang nagawa batay sa kilo-loob
Pagkatuto.  EsP7PS-IIa-5.4
Isulat ang  code ng Nakabubuo ng mga hakbangin o paraan para malinang ang paggamit ng tama ng isip at kilos-
bawat kasanayan loob at pagpapaunlad nito sa pamamagitan ng paggawa ng bookmark.
3. Napahahalagahan ang paggamit ng tama at tugmang isip at kilos-loob sa pamamagitan ng
pagsasabuhay nito .

II. NILALAMAN Modyul 5: Isip at Kilos-loob


e. Sanggunian
7. Teacher’s Guide Gabay sa Edukasyon sa Pagpapakatao 7  TG p. 60-62
pages
8. Learner’s Materials Modyul saEdukasyon sa Pagpapakatao 7  LM p. 130-136
pages
9. Pahina sa Textbook

4.Karagdagang Kagamitan
mula sa  portal ng  Learning
Resource
f. Iba Pang Kagamitang Mga Larawan mula sa  internet,  LCD  projector,  laptop,notebook at ballpen.
Panturo
III. Pamamaraan

A. Balik-Aral sa nakaraang Tatawag ang guro ng apat na mag-aaral para sagutan ang mga katanungan. (gawin sa loob ng 5
aralin at pagsisimula ng minuto)  (Reflective  Approach)
bagong aralin. 1. Ano-ano ang mahahalagang sangkap sa pagiging bukod-tangi ng tao?
2. Ano ang gamit ng isip at kilos-loob?
3. Bakit dapat gamitin natin ang ating isi at kilos-loob sa katotohanan at kabutihan?
4. Paano natin mabibigyang halaga ang kakayahan ng isip at kilos-loob na mayroon tayong mga
tao?

B. Paghahabi sa layunin ng A. Gamit ang  objective  board, babasahin ng guro ang mga layunin ng aralin.


aralin at pagganyak 1. Naisasagawa ang pagbuo ng angkop na pagpapasya tungo sa katotohanan at kabutihan gamit
ang isip at kilos-loob.
2. Nakabubuo ng mga hakbangin o paraan para malinang ang paggamit ng tama ng isip at kilos-
loob at pagpapaunlad nito sa pamamagitan ng paggawa ng  bookmark.
3. Napahahalagahan ang paggamit ng tama at tugmang isip at kilos-loob sa pamamagitan ng
pagsasabuhay nito.
B. Suriin ang tungkulin mo bilang mag-aaral/kapatid/anak/kapwa at higit sa lahat bilang tao.
Ipakikita at ipababasa ito ng guro sa mga mag-aaral sa pamamagitan ng  PowerPoint
Presentation. Sa notbuk, gumuhit ng tatlong kolum, ang una para sa kolum ng “ALAM KO”, ang
C. Pag-uugnay ng mga ikalawa ay para sa kolum ng “GINAGAWA KO” at ang huli ay para sa kolum ng “KATUWIRAN/
halimbawa sa bagong ar PALIWANAG”. Lagyan ng tsek (/) kung alam mo at ginagawa mo at ekis (x) kung hindi para sa
alin una at ikalawang kolum at pangatwiranan o ipaliwanag ang iyong sagot sa pangatlong
kolum.Sagutan ang mga katanungan. (gawin sa loob ng 5 minuto)  (Reflective  Approach
1. Pagtulong sa gawaing bahay.
2. Pag-aaral ng mabuti.
3. Pagiging magalang, mabuti at matapat sa lahat ng oras.
4. Pagiging responsable sa pag-aalaga ng kapatid.
5. Pag-iingat sa mga bagay sa paaralan, bahay at sa iba pang lugar.

1. Batay sa resulta ng iyong ginawa, nagagampanan mo ba ang iyong mga tungkulin bilang
tao?
2. May sagot ka bang hindi magkatugma sa alam mo at ginagawa mo? Kung mayroon o wala,
maari mo bang ipaliwanag.
3. Sa iyong palagay, dapat bang magkatugma ang alam mo sa ginagawa mo? Ibigay ang sariling
pagkaunawa.
Sumulat ng isang pagninilay tungkol sa natuklasan mo sa paggamit mo ng iyong isip at kilos-loob,
D. Pagtalakay ng bagong nagtugma ba ang dalawang ito? (gawin sa loob ng 10 minuto)  (Reflective  approach)
konsepto at paglalahad ng 1. Ano-ano ang natuklasan ko sa paggamit ko ng aking isip at kilos-loob?
bagong kasanayan #1 2. Magkatugma ba ang aking alam sa aking ginagawa?
Tatawag ang guro ng tatlong mag-aaral na magbabahagi ng isinulat na pagninilay at pagkatapos ay
sagutan ang sumusunod na katanungan. (gawin sa loob ng 10 minuto)  (Reflective  Approach)
E. Pagtalakay ng bagong 1. Bakit dapat maging tama, mabuti at nakabatay sa katotohanan ang isip at kilos ng tao?
konsepto at paglalahad ng 2. Paano magiging tugma ang iyong isip at kilos-loob?
bagong kasanayan #2
Magtala ng limang tungkuling nais mong isakatuparan upang maging tugma ang alam ng isip sa
F. Paglinang sa Kabihasahan ginagawa ng kilos-loob. Tukuyin din ang paraan o hakbang na iyong gagawin. Sa tapat ng bawat
(Tungo sa  Formative paraan ay maglagay ng pitong kolum na kakatawan sa pitong araw na mayroon sa isang linggo.
Assessment) Lagyan ng tsek () ang kolum kung naisagawa sa naturang araw ang pamamaraan na naitala at
ekis (x) kung hindi. Gamitin mong gabay ang halimbawa sa ibaba. Itala ang mga palalaguin. (gawin
sa loob ng 5 minuto)  (Reflective  Approach)

Gumawa ng isang  bookmark para sa sariling pamamaraan/ hakbangin para maitama/ maging tama,
G. Paglalapat sa aralin sa at magtugma ang iyong sariling isip at kilos-loob. (gawin sa loob ng 10 minuto)  (Constructivist
pang-araw-araw na buhay Approach)

H. Paglalahat sa aralin Hindi sapat na may isip at pumipili ng bagay na dapat gawin ang tao. Mahalagang hinahanap
ang katotohanan at ginagawa ang kabutihan. Hindi madali ang prosesong ito. Sa pagsisikap nating
gawin ang tama, walang madaling paraan sa paggawa nito ngunit bilang tao, dapat lagi nating
isabuhay ang tama, katotohan, kabutihan sa isip at gawa para maging ganap ang pagiging mabuting
nilalang.

I. Pagtataya ng aralin Sumulat ng islogan na binubuo ng sampu hanggang labinlimang salita tungkol sa kahalagahan,
pagtatama at pagtutugma ng isip at kilos-loob. (gawin sa loob ng 10 minuto)  (Constructivist
Approach)

Kraytirya:
a. Nilalaman -50%
b. Kaugnayan sa Paksa -30%
c. Paggamit ng Angkop na Salita-20%
---------------------------------------------------
Kabuuan                                            100%

J. Karagdagang gawain para sa
takdang aralin at  remediation

IV. MgaTala
V. Pagninilay

A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa
pagtataya.

B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba
pang gawain para sa
remediation

C. Nakatulong ba ang
remedial? Bilang ng mag-
aaral na nakaunawa sa
aralin?

D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa
remediation?

E. Alin sa mga istratehiyang
pagtuturo ang nakatulong
nanang lubos? Paano ito
g. nakatulong?

F. Anong suliranin ang aking
naranasang solusyunan sa
tulong ng aking punongguro
h. at superbisor?

G. Anong kagamitang panturo
ang aking nadibuhong nais
kong ibahagi sa mga kapwa
i. ko guro?

INIHANDA NI:

ANNABELLE T. AMADA IPINASA KAY:


SST-I
ROGER J. CARIO
PRINCIPAL III

You might also like