Professional Documents
Culture Documents
1. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Naipamamalas ng mga mag-aaral ang pag-unawa sa Ibong Adarna bilang isang obra mestra sa Panitikang Pilipino
B. Pamantayang Pagganap Naisasagawa ng mag-aaral ang malikhaing pagtatanghal ng ilang saknong ng koridong naglalarawan ng mga pagpapahalagang Pilipino
6. Paglilinang sa Kabihasan
(Tungo sa Formative Assessment )
( Independent Practice )
9. Pagtataya ng Aralin
5. REMARKS
6. Mga Tala/ Pagninilay
1. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng
80% sa pagtataya.
2. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ngiba pang
gawaing
remediation
3. Nakakatulong ba ang remedia?
Bilang ng mag aaral na nakaunawa
sa aralin.
4. Bilang nf mag aaral na
magpapatuloy sa remediation.
5. Alin sa mga istratehiyang
pagtuturoang
nakatulong nglubos?Paano ito
nakatulong?
6. Anong suliraninang aking
nararanasan
sulusyunan sa tulong ang aking punong
guro at supervisor?
7. Anong gagamitang pangturo ang
aking
nadibuho na nais kung ibahagi sa mga
kapwa ko guro?
I. LAYUNIN
Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa sa isang dakilang akdang pampanitikan na mapagkukunan ng mahahalagang kaisipang magagamit sa
A. Pamantayang Pangnilalaman
paglutas ng ilang suliranin sa lipunang Pilipino sa kasalukuyan
B. Pamantayang Pagganap Ang mag-aaral ay nakabubuo ng makatotohanang radio broadcast na naghahambing sa lipunang Pilipino sa panahon ni Balagtas at sa kasalukuyan
F. Paglilinang sa Kabihasan
(Tungo sa Formative Assessment )
( Independent Practice )
I. Pagtataya ng Aralin
J. Karagdagang gawain para sa takdang
aralin( Assignment)
IV. REMARKS
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Naipamamalas ng mga mag-aaral ang pag-unawa sa isang obra maestrang pampanitikan ng Pilipinas
Ang mag-aaral ay nakikilahok sa pagpapalabas ng isang movie trailer o storyboard tungkol sa isa ilang tauhan ng Noli Me Tangere na binago ang mga
B. Pamantayang Pagganap
katangian (dekonstruksiyon)
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto
(Isulat ang Code sa bawat
kasanayan)
II. NILALAMAN (Subject Matter)
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga
pahina sa Gabay sa Pagtuturo
2. Mga
pahina sa Kagamitang Pang Mag-
Aaral
3. Mga
pahina sa Teksbuk
4. Karag
dagang kagamitan mula sa LRDMS
5. Iba
pang Kagamitang Panturo
IV. PAMAMARAAN
F. Paglilinang sa Kabihasan
(Tungo sa Formative Assessment )
( Independent Practice )
V. REMARKS
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa at pagpapahalaga sa nobelang El Filibusterismo bilang isang obra maestrang pampanitikan
Ang mag-aaral a y nakapagpapalabas ng makabuluhang photo/video documentary na magmumungkahi ng solusyon sa isang suliraning panlipunan sa
B. Pamantayang Pagganap
kasalukuyan
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto
(Isulat ang Code sa bawat
kasanayan)
II. NILALAMAN (Subject Matter)
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa
Gabay sa Pagtuturo
2. Mga pahina sa
Kagamitang Pang Mag-Aaral
3. Mga pahina sa
Teksbuk
4. Karagdagang
kagamitan mula sa LRDMS
5. Iba pang
Kagamitang Panturo
IV. PAMAMARAAN
F. Paglilinang sa Kabihasan
(Tungo sa Formative Assessment )
( Independent Practice )
V. REMARKS