You are on page 1of 1

GRADE 7 to 10 Paaralan OLONGAPO CITY NATIONAL HIGH SCHOOL Baitang/Antas Baitang 10

DAILY LESSON LOG Guro RUTH U. RADA Asignatura EDUKASYON SA


(Pang-araw-araw na PAGPAPAKATAO 10
Talang Pagtuturo) Petsa/Oras Feb 20-24,2023 Markahan Ikatlong Markahan

UNANG SESYON IKALAWANG SESYON


I. LAYUNIN
A. Pamantayang 1. Naipapamalas ng mga mag-aaral ang pag-unawa sa pagmamahal sa . Naipapamalas ng mga mag-aaral ang pag-unawa sa
Pangnilalaman Diyos at Kapwa pagmamahal sa Diyos at Kapwa
B. Pamantayan sa Nakagagawa ang mga mag-aaral ng mga angkop na kilos upang Nakagagawa ang mga mag-aaral ng mga angkop na kilos
Pagganap mapaunlad ang pagmamahal sa Diyos. upang mapaunlad ang pagmamahal sa Diyos.

C. Mga Kasanayan sa EsP10PB-111a-9.1 EsP10PB-111a-9.2 ESp 10PB-111a-9.3


Pagkatuto
D. Mga Tiyak na Layunin 1. Nasasagutan at naiwawasto. ang Paunang Pagtataya. 1. Naipaliliwanag ang kahalagahan ng
2. Naisasagawa ang Gawain sa Pagtuklas ng Dating Kaalaman- Pagmamahal Diyos at sa Kapwa.
Gawain 1. 2. Natutukoy ang mga pagkakataong nakatutulong
3. Nasasagutan ag Gawain sa Paglinang ng mga Kaalaman, ang pagmamahal ng Diyos sa kongkretong
Kasanayan at pag-unawa. pangyayari sa ating buhay.
3. Napangangatwiranan na ang Pagmamahal sa
Diyos ay Pagmamahal sa Kapwa.

II. NILALAMAN Ang nilalaman ay ang mga aralin sa bawat linggo. Ito ang paksang nilalayong ituro ng guro na mula sa Gabay sa Kurikulum. Maari itong tumagal ng
isa hanggang dalawang linggo.
PAGMAMAHAL SA DIYOS AT SA KAPWA

III. KAGAMITANG PANTURO Ito ang mga Kagamitang Panturo na gagamitin sa bawat araw. Gumamit ng iba’t ibang kagamitan upang higit na mapukaw ang
interes at pagkatuto ng mga mag-aaral.
A. Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay ng
Guro
2. Mga Pahina sa Kagamitang
pang mag-aaral PAHINA 235-240 PH.241-249
3. Mga pahina mula sa Teksbuk

4. Karagdagang Kagamitan
mula sa portal ng Learning SLIDES/PPT-Pagmamahal sa Diyos. SLIDES/PPT-Pagmamahal sa Diyos.Na
Resource
B. Iba pang kagamitang panturo
IV. PAMAMARAAN Gawin ang pamamaraang ito ng buong lingo at tiyakin na may gawain sa bawat araw. Para sa holistikong pagkahubog, gabayan ang
mga mag-aaral gamitan ng mga istratehiyang formative assessment. Magbigay ng maraming pagkakataon sa pagtuklas ng bagong
kaalaman, mag-isip ng analitikal at kusang magtaya ng dating kaalaman na iniuugnay sa kanilang pang-araw-araw na karanasan.
A. Balik-Aral sa nakaraang aralin Napag-usapan natin sa ating katatapos na aralin na dapat ay

You might also like