You are on page 1of 3

Paaralan: MATAAS NA PAARALAN NG BOOT Baitang: 10

Guro: LUZ M. MERCADO Asignatura: EDUKASYON SA PAGPAPAKATAO


DAILY LESSON LOG
Jan. 30-31-Feb. 1-3, 2023
7:00-8:00-MAGSAYSAY (W-TH)
8:00-9:00-QUEZON (M-T)
10:15-11:15-ROXAS (M-T)
12:45-1:45-QUIRINO (W-TH)
Petsa at Oras: 1:45-2:45-LAUREL (W-TH) IKALAWANG MARKAHAN

LUNES MARTES MIYERKULES HUWEBES BIYERNES


I. LAYUNIN

A. Pamantayang Pangnilalaman

B. Pamantayan sa Pagganap

C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto 1. Nakapagsasagawa ng interbensyon batay sa resulta ng isinagawang pagsusulit.


2. Nakapagsasagot ng gawaing pang-interbensyon.
3. Naiwawasto ang mga kasagutan sa isinagawang remediation.
4. Naisasagawa at nakapgsasagot ng Paunang Pagtataya para sa Ikalawang Markahan.
II. NILALAMAN REMEDIAL / INTERVENTION ACTIVITIES/PAUNANG PAGTATAYA
III. MGA KAGAMITANG
PANTURO

A. Sanggunian
1. Pahina sa Gabay ng Guro
2. Pahina sa Kagamitang
ng Mag-aaral
3. Pahina sa Batayang Aklat
4. Karagdagang Kagamitan
mula sa portal ng Learning
Resource (LR)
B. Iba pang mga Kagamitang 1. Sipi ng Pagsusulit (Ikalawang Markahan)
Panturo 2. Sipi ng Paunang Pagtataya sa ESP 10- Ikatlong Markahan

IV. PAMAMARAAN
A. Balik-Aral sa Nakaraang 1. Pagbabalik ng naiwastong sagutang papel sa mga mag-aaral.
Aralin at/o Pagsisimula ng 2. Pagtalakay sa mga tanong na hindi nasagutan ng mga mag-aaral.
Bagong Aralin 3. Pagsagot sa mga tanong ng mga mag-aaral/Pagtalakay sa konseptong nais linawin ng mga mag-aaral.
4. Pagpapasagot sa paunang pagsusulit

B. Paghahabi sa Layunin ng
Aralin

C. Pag-uugnay ng
mga Halimbawa
sa Bagong Aralin
D. Pagtalakay sa Bagong
Konsepto
at Paglalahad ng Bagong
Kasanayan #1
E. Pagtalakay sa Bagong
Konsepto
at Paglalahad ng Bagong
Kasanayan #2
F. Paglinang sa Kabihasaan
(tungo sa Pormatibong
Pagtataya)
G. Paglalapat ng Aralin sa
Pang-araw-araw na Buhay

H. Paglalahat ng Aralin
I. Pagtataya ng Aralin

J. Karagdagang Gawain
para sa takdang-aralin at
remediation
V. MGA TALA
VI. PAGNINILAY

A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation
E. Alin sa mga istratehiyang
pagtuturo nakatulong ng lubos?
Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na solusyunan sa
tulong ng aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang panturo ang
aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Inihanda:

LUZ M. MERCADO
Guro-III

Binigyang Pansin: Pinagtibay:

AMELIA T. BUBAN LAWRENCE B. ICASIANO


Dalubguro-1 Punongguro-1

You might also like