You are on page 1of 10

School: Grade Level: IV

DAILY LESSON LOG Teacher: @edumaymay @lauramos @angie Learning Area: FILIPINO
Teaching Dates and Time: (WEEK 8) Quarter: IKAAPAT

MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY

I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Naisasagawa ang mapanuring Naipamamalas ang kakayahan at Naipamamalas ang kakayahan Napauunlad ang kasanayan sa Summative Test/
pagbasa sa iba’t ibang uri ng tatas sa pagsasalita at at tatas sa pagsasalita at pagsulat ng iba’t ibang uri ng Weekly Progress Check
teksto at napalalawak ang pagpapahayag ng sariling ideya, pagpapahayag ng sariling ideya, sulatin.
talasalitaan kaisipan, karanasan at kaisipan, karanasan at
damdamin damdamin
Naisasagawa ang mapanuring Naipamamalas ang kakayahan
pagbasa sa iba’t ibang uri ng sa mapanuring pakikinig at pag-
teksto at napalalawak ang unawa sa napakinggan
talasalitaan
B. Pamantayan sa Pagganap Nakapagbubuod ng binasang Nakapagsasagawa ng radio Nakapagsasagawa ng radio Nakasusulat ng ulat tungkol sa
teksto broadcast/teleradyo broadcast/teleradyo binasa o napakinggan.
Nakapagbubuod ng binasang Nakapagtatala ng
teksto impormasyong napakinggan
upang makabuo ng balangkas at
makasulat ng buod o lagom
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Nasasagot ang tanong sa Nagagamit ang iba’t ibang uri ng Naibabahagi ang obserbasyon Nakasusulat ng script para sa
(Isulat ang code sa bawat binasang iskrip ng radio pangungusap sa pagsasagawa ng sa iskrip ng radio broadcasting radio broadcasting
kasanayan) broadcasting at teleradyo radio broadcast F4PS-IVh-j-14 F4PU-IVg-2.7.1
F4PB-IVg-j-101 F4WG-IVd-h-13.4 Naibabahagi ang obserbasyon
Naibibigay ang buod o lagom ng sa napakinggang script ng
tekstong script ng teleradyo teleradyo
F4PB-IVf-j-102 F4PN-IVi-j-3

Radio Broadcasting at Teleradyo Radio Broadcasting at Teleradyo Radio Broadcasting at Teleradyo Radio Broadcasting at Teleradyo
II. NILALAMAN
(Subject Matter)
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay sa
Pagtuturo
2. Mga pahina sa Kagamitang
Pang Mag-aaral
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang kagamitan mula Modules Modules Modules Modules
sa LRDMS
B. Iba pang Kagamitang Panturo Audio/Visual Presentation, Audio/Visual Presentation, Task Audio/Visual Presentation, Audio/Visual Presentation
Larawan Card Larawan
IV. PAMAMARAAN
A. Balik –Aral sa nakaraang Aralin Punan ang mga patlang ng mga Basahin at unawain ang iskrip at Basahin ang bawat Ano ang pamantayang sa Summative Test/
o pasimula sa bagong aralin angkop na impormasyon sa sagutin ang mga tanong ibaba. pangungusap. Tukuyin kung pagbabahagi ng obserbasyon Weekly Progress Check
(Drill/Review/ Unlocking of ibaba. Basahin at unawain ang iskrip anong uri ng pangungusap ito. mula sa napakinggan o nabasa?
difficulties) ANO: para sa radio. Kung ito ba ay Pasalaysay,
______________________ 97.1 MSC FM Pautos, Patanong o Padamdam.
SINO: _____________________ Local Loud and Proud 1. Ano ang mga dapat gawin
SAAN: _____________________ Pamagat ng Programa: Radyo upang makaiwas sa Covid-19
KAILAN: ___________________ Balita Ngayon 2. Ang Covid-19 ay isang
BAKIT: Uri ng Programa: Balita pandemya na naranasan ng
_____________________ Petsa ng Airing: 05 Oktubre 2020 buong mundo.
Pulong Oras ng Airing: 11:30 A.M. – 3. Magsuot ng face mask at face
Mga magulang ng Buanga 12:30 P.M. shield kung ikaw ay lalabas ng
Elementary School: Buanga ES Hosts/ Scripwriters: Nasra S. inyong tahanan.
Covered Court Saez/Nash 4. Diyos ko! Salamat po at
Hunyo 15, 2021, 3:00 n.h. 1. Station I.D.: Msc Fm 97.1 Song maraming tao ang gumaling sa
Pag-uusapan ang tungkol sa face 2. Program I.D: Radyo Balita Covid-19.
to face na pagklaklas ngayon Song 5. Ang lahat ng tao ay dapat
3. Host 1: Narito na naman po magtulungan at magdamayan sa
ang Radyo Balita ngayon upang ganitong panahon ng
maghatid ng mga sariwa at pandemya.
maiinit na balita ngayong
tanghali
4. Host 2: Nakalipat na ng
tirahan ang magkapatid na sina
Farida at Faisal. Sila ngayon
pumapasok na sa isang
pampublikong paaralan na
matatagpuan sa kanilang bagong
pamayanan.
5. Sa pakikipagpanayam sa
kanila, sinabi ng dalawa na
nahirapan nang mga unang araw
nila sa kanilang paaralan dahil
nga sa kakaiba ang kanilang
kasuotan sa mga mag-aaral sa
paaralan, gayundin ang kanilang
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
salita at paniniwala.
6. Noong una walang gustong
makipaglaro, makipag-usap sa
kanila. Isa pa takot ang ibang
mag-aaral sa kanila dahil sa mga
naririnig nilang mga balita
tungkol sa ginawa ng ibang mga
Muslim at ang mga pangyayari
sa lugar na kanilang
pinanggalingan.
7. Ngunit matapos nilang
mapakinggan ang tungkol sa
kanilang paniniwalang Islam at
kung paano nila isinasabuhay
ang mga pangaral ni Allah, unti-
unting nagbago ang pakikitungo
sa kanila ang mga kaklase.
8. Nag-umpisa ang lahat sa
paaralan, ngayon may kasabay
na sila sa paglalakad papunta sa
paaralan at pauwi sa kanilang
bagong tirahan.
9. Muli na namang pinatunayan
na sa pamamagitan ng
edukasyon makakamtan natin
ang pagkakaisa kahit
magkakaiba-iba tayo ng
paniniwala.
10. Host 1: Oras po natin, alas
onse singkwenta na po.
11. Ang mga balitang
itinatampok sa araw na ito ay
mula sa Radyo Balita Ngayon,
maaasahan at walang sino mang
kinikilingan.
12. Muli magandang tanghali.
13. Program ID: News Patrol
song

Tanong:
1. Tungkol saan ang balita?
2. Ano ang Station I.D ng radyo?
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
3. Ano ang pamagat ng
programa?
4. Sino-sino ang hosts/script
writers ng programa?
5. Anong petsa at oras ang
pagsasahimpapawid ng balita?

B.Paghahabi sa layunin ng aralin Tingnan ang larawan. Pagmasdan ang larawan. Ano ang tawag sa mga gumagawa
(Motivation) ng mga dayalogo ng mga actor o
nagplapalno ng mga eksena sa
isang pagtatanghal?
Pangarap mo rin bang maging
isang script writer?
Nakikilala ba ninyo kung sino Ano ang nakikita ninyo sa
ang nasa larawan? larawan?
Saang sikat na programang pang Ano ang maitutulong nito sa
telebisyon at radio siya ating kapaligiran at sa ating mga
makikita? tao?
Ikaw, pangarap mo rin bang
maging radio broadcaster?
C. Pag- uugnay ng mga Basahin ang halimbawa ng radio Mula sa binasang skrip, sagutin Basahin at unawain ang ulat sa Ang iskrip sa radio ay isang
halimbawa sa bagong aralin broadcast. ang mga sumusunod na ibaba. nakasulat na material na
(Presentation) Reporter 1: Mga biktima ng katanungan. PH Army at DA, pinangunahan nagpapakita ng mga dayalogong
baha dulot ng Bagyong Boying 1. Sino si Faisal? Farida? ang pagtatanim ng 1-M fruit binabasa ng tagapagbalita.
dahan-dahang bumabangon Ilarawan sila? bearing trees sa ilalim ng Mahalaga ang paggamit ng iskrip
matapos ang trahedya. 2. Bakit kakaiba sila sa ibang Marcos admin sa pagbabalita upang maging
Paliwanag: Matapos ang bata? maayos, malinaw, at
malakas na baha sa mga lugar sa 3. Ano ang kanilang unang Pinangunahan ng Philippine garantisadong maiparating sa
Luzon katulad ng Ilocos Norte, naging karanasan sa kanilang Army kasama ang Department mga tagapakinig ng balita.
Ilocos Sur at La Union, unti-unti bagong kapaligiran? of Agriculture ang simultaneous Mga Paalala sa Pagsulat ng Iskrip
ng bumabalik sa kanilang mga 4. Paano nagbago ang na pagtatanim ng isang milyong sa Radyo:
bahay ang mga biktima ng baha. pakikitungo sa kanila? fruit bearing trees sa bansa. 1. Ang isusulat na iskrip ay dapat
Isang babaeng kinilala bilang si 5. Bakit nagbago ang Isa nga sa layunin ng nasabing malinaw at madaling
Aling Aida ang natagpuan ng pakikitungo sa kanila? aktibidad ay ang food security at maintindihan.
aming news team na naglalaba magpapatuloy ang pagtatanim 2. Gumamit ng mga salitang
ng kanilang mga damit na hanggang sa maabot ang target madaling maunawaan
naputikan dahil sa pagbaha. Sa na isang milyon. 3. Gawing maikli at simple ang
ngayon, mga damit lang daw Sa ngayon ay nagtanim sa Fort balita ngunit naglalaman ng
galing sa donasyon ang kanilang Bonifacio, ng 126 fruit bearing mahahalagang impormasyon.
ginagamit. trees tulad ng durian, avocado 4. Iwasang haluan ng personal na
Itanong: at coconut. opinyon ang balita
1.Ano ang pangalan ng bagyong Kabilang rin sa mga nagtanim Pormat sa Pagsulat ng Iskrip
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
sumalanta sa Luzon? ngayong araw ay ang ilan pang Pamagat ng Programa:
2. Ano-ano ang mga lugar na mga malalaking kampo ng Uri ng Programa:
labis na nasalanta? Philippine Army sa iba’t ibang Petsa ng Pagpapalabas:
3. Saan kumukuha ang mga bahagi ng bansa. Mga Tagapabalita:
nasalanta ng gamit? Ayon naman kay Department of
4. Ano ang ginagawa ni Aling Agriculture Senior
Aida? Bakit? Undersecretary Domingo
Panganiban, itong aktibidad ay
makapagbibigay ng kabuhayan
sa mga magsasaka at ilang mga
negosyante.
Kasabay ng tree planting activity
ay ang pagpirma ng
memorandum of partnership sa
pagitan ng Department of
Agriculture at Philippine Army.

Itanong:
1. Ano ang nilalaman ng
balitang inyong napakinggan?
2. Sino ang nanguna sa
pagtatanim?
3. Ano ang pangunahing layunin
ng ating pamahalaan tungkol
dito?
4. Sumasang-ayon ka bas a
programang itop ng ating
pamahalaan?
5. Ano ang iyong opinyon
tungkol sa balitang ito?
D. Pagtatalakay ng bagong Ang Radio Broadcasting ay isang Ang iba’t ibang uri ng Pagtalakay muli sa kahulugan ng Ang iskrip ng ng radio
konsepto at paglalahad ng paraan upang mapadalhan ng pangungusap tulad ng paturol, radio broadcasting at iskrip ng broadcasting ay nahahati sa
bagong kasanayan No I impormasyon ang mga tao patanong pautos, at padamdam radyo. tatlong bahagi:
(Modeling) tungkol sa mga isyung ay magagamit sa pagsasagawa Panimula – inilalahad ang mga
panlipunan, balita, at iba pang ng isang iskrip. detalyeng may kaugnayan sa
makabuluhang pangyayari. Ang Ang iskrip ay parte ng isang lugar o kundisyon ng inidente o
teleradyo naman ay halos pagtatanghal. Naglalaman ito ng pangyayari/isyu/balita.
katulad din ng radio broadcast mga dayalogo ng mga actor, Gitnang Nilalaman – inilalahad
na napapakinggan sa mga radio mga eksena at pangyayari na ang lahat ng malalaking
ngunit naiiba lang ang teleradyo maaari mong sa isang impormasyon o detalye tungkol
sa aspektong napapanood o pagtatanghal sa pamamagitan sa isyu o balita.
nakikita natin ang mga ng paggamit ng mga Katapusan – inilalahad ang ilan
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
nagsisiganap sa programa. pangungusap na pasalaysay. pang detalyeng may kinalaman sa
Ang iskrip ng radyo ay ang Makukuha mo ang mga iyu o balita at ang pulso.
nakasulat na materyal na impormasyong kailangan sa Dapat isaalang-alang sa
nagpapahiwatig ng pandiwa at pamamagitan ng mga pagsusulat ng pangkalahatang
di-berbal na aksyon na ipapakita pangungusap na patanong o iskrip panradyo ang sumusunod
ng nagtatanghal at ang kanyang pautos. Sa pagtatapos ng iskrip na detalye.
mga katuwang sa isang maaari mong ipahayag ang iyong 1. Pagbanggit ng station ID
programa sa radyo. Ito ay taos pusong pasasalamat sa 2. Pagsabi ng oras ng
ginagamit upang magkaroon ng pamamagitan ng mga pagsasahimpapawid o broadcast.
plano ang lahat, maiwasan ang pangungusap na padamdam. 3. Pagbibigay galang, pagbanggit
paglitaw ng mga hindi ng petsa at pagpapakilala ng mga
inaasahang kaganapan at anchor, o tagapag-broadcast.
makapag-iskedyul ng mga 4. Paghahandog ng infomercial
anunsyo at ang pagkumpleto ng 5. Paglalahad ng mga
programa. pangunahing ulo ng mga balita
6. Paglalahad ng mga detalye ng
mga pangunahing balita.
7. Pag-plug out o Extro.

∙ Station ID- Pangalan ng istasyon


at Frequency ng radyo.
Hal. DZMM, DZKI, DWEB
∙ Anchor - Tagapagbalita,
Announcer
∙ Headline - Tumutukoy ito sa
mga ulo o pangunahing balita.
∙ Stinger/Music Bed - Musika o
tugtog/Music background
∙ Plug In - Simula ng
pagsasahimpapawid
∙ Plug Out- Pagtatapos ng
pagsasahimpapawid
E. Pagtatalakay ng bagong Dapat tandaan sa pagsagot ng Ang buod o lagom ay ang Mahalaga ang pagbabahagi ng
konsepto at paglalahad ng mga tanong sa nabasang iskrip. pinaikling bersiyon na pinipili obserbasyon sa mga
bagong kasanayan No. 2. 1. Sagutin ang mga literal na ang mahahalagang ideya at pinapakinggang mga balita dahil
( Guided Practice) mga tanong na kung saan sumusuportang ideya o datos sa napapaunlad nito ang iyong
makikita ang sagot ay nasa tekstong binasa o napakinggan. mga pang-unawa.
mismong teksto o balitang Mahalaga ang pagtutok sa Pamantayan sa Pagbabahagi ng
binasa. Sasagutin ang tanong na lohikal at kronolohikal na daloy Obserbasyon
Sino, Saan, Kailan, at Ano. ng mga ideya ng binuod na 1. Basahing mabuti ang buong
2. Sagutin din ang mga tanong teksto. akda upang maunawaan ang
na pagsusuri at paghihinuha. buong diwa nito.
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
Ang mga sagot dito ay hindi Dapat tandaan sa pagsulat ng 2. Tukuyin ang pangungusap na
matatagpuan sa teksto. lagom o buod: nagpapahayag ng pangunahin at
Kailangan mong ipaliwanag ng 1. Basahin nang mabuti ang pinakamahalagang kaisipan ng
maayos ang iyong sagot o teksto. talat.
hinuha bilang tanda ng iyong 2. Tukuyin ang paksa/tema o key 3. Gumamit ng sariling
lubusang pagkaunawa sa binasa words ng binasang teksto. 3. pananaliyta sa pagbabahagi ng
mo. Pag-ugnayin ang mga paksa o iyong obserbasyon.
ideya. 4. Hindi dapat lumayo sa diwa at
4. Tiyakin ang organisasyon ng estilo ng orihinal na akda.
teksto.
5. Huwag magbigay ng sariling
opinyon sa pagbubuod.
6. Gabay sa pagbubuod, tingnan
ang halimbawa sa ibaba.
Halimbawa:

F. Paglilinang sa Kabihasan Pangkatang Gawain Mula sa binasang iskrip, ano ang


(Tungo sa Formative Assessment Pangkat 1 at 2: Sa binasang mga naging obserbasyon ninyo?
( Independent Practice ) iskrip bumuo ng dalawang iba’t Sino ang mga sumali?
ibang uri ng pangungusap. Saan ito ginanap?
1. Pasalaysay Ano ang naging suliranin at
2. Pautos naging solusyon?
3. Padamdam
4. Patanong
5. Pakiusap
Pangkat 3 at 4: Gamitin ang
salita sa hinihinging uri ng
pangungusap.

G. Paglalapat ng aralin sa pang Basahin at unawaing mabuti ang Sa iyong palagay, mahalaga bang Mahalaga bang maintindihan at Batay sa iyong obserbasyon
araw araw na buhay bawat pangungusap. gamitin ang iba’t ibang uri ng maunawaang mabuti ang mga paano isinusulat ang isang
(Application/Valuing) Magthumbs up kung ito ay pangungusap sa pagsulat ng pinapakinggang balita sa radyo panradyo o teleradyong iskrip?
nagsasabi ng tamang gamit ng panradyong iskrip? Bakit? o sa telebisyon man? Bakit?
radyo sa pang-araw-araw ma
pamumuhay at thumbs down
naman kung hindi.
1. Nakikita ang mga patalastas
na nais ipahatid sa mga tao.
2. Nagbibigay ng aliw tulad ng

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
drama at kuwentong
napakinggan.
3. Napapakinggan ang mga
napapanahong balita.
4. Naririnig ang mga paboritong
kanta.
5. Nakapagbibigay ng saya sa
teleseryeng napapanood?
H. Paglalahat ng Aralin Ano ang radio broadcasting? Ano ang iskrip? Ano ang pamantayang sa Magbigay ng isang paalala sa
(Generalization) Ano ang dapat gawin upang Ano ang iba’t ibang uri ng pagbabahagi ng obserbasyon pagsulat o pagbuo ng isang iskrip
masagot mo nang maayos ang pangungusap na ginagamit sa mula sa napakinggan o nabasa? sa radio broadcasting?
mga tanong tungkol sa binasang pagsasagawa ng radio
iskrip? broadcast?
Ano-ano ang dapat tandaan sa
pagsulat ng lagom o buod?
I. Pagtataya ng Aralin Panuto: Basahin at unawaing A. Panuto: Kilalanin kung anong Iparinig sa mga mag-aaral ang Panuto: Gumawa ng isang
mabuti ang balitang iskrip at uri ng mga pangungusap ang balita. maikling iskrip ng radio
pagkatapos sagutin ang sumusunod. Isulat ang PS kung https://fb.watch/jHUy4cgbai/ broadcast.
sumusunod na tanong. Isulat ang pangungusap ay pasalaysay, Panuto: Itala ang obserbasyon Pormat sa Pagsulat ng Iskrip
ang titik ng tamang sagot sa PT kung patanong, PD kung tungkol sa napakinggan. Pamagat ng Programa:
iyong sagutang papel. padamdam at PK kung pakiusap Uri ng Programa:
Andrada nasungkit ang Silver o pautos. Petsa ng Pagpapalabas:
Medal sa Lawn Tennis ______ 1. Ang mga tao ay Mga Tagapabalita:
Nasungkit ni Rachel Andrada pinagbabawalang lumabas
mag-aaral ng ICS ang silver ngayon dahil sa Covid-19.
medal sa larong lawn tennis ______2. Bakit ka lalabas?
noong September 29, 2019 ng ______3. Hugasan palagi ang
PHILTA-Junior Tennis mga kamay.
Tournament sa Naga City. ______4. Naku!Napakaraming
Ayon kay Andrada, kahit tao sa palengke.
pangalawa lang siya sa ______5. Pakibuksan ang t.v.
kompetisyon naipakita pa rin
niya ang kaniyang lakas, liksi at B. Panuto: Sumulat ng isang
bilis laban sa kaniyang buod tungkol sa nabasang iskrip
katunggali. na nasa itaas.
Sa pangalawang set nang laban,
sadyang maliksi ang galaw ni
Rowena Mercado na
nagpakawala ng forehand smash
na nagpamangha sa lahat at
nakuha ang iskor na 6-4.

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
1. Sino ang nakasungkit ng silver
medal sa larong lawn tennis?
A. Rachel Andrada
B. Rowena Mercado
C. Rowena Andrada
D. Rachel Mercado
2. Sino ang nakatunggali ni
Rachel Andrada sa tournament?
A. Rachel Andrada
B. Rowena Mercado
C. Rowena Andrada
D. Rachel Mercado
3. Kailan at saan naganap ang
PHILTA-Junior Tennis
Tournament?
A. September 28, 2019, Legazpi
City
B. September 28, 2020, Naga
City
C. September 29, 2019, Naga
City
D. September 29, 2020, Legazpi
City
4. Saan naganap ang PHILTA-
Junior Tennis Tournament?
A. Naga City
B. Iriga City
C. Legazpi City
D. Sorsogon City
5. Ano ang naging iskor ng
dalawang manlalaro?
A. 5-4 C. 7-5
B. 6-4 D. 8-6
J. Karagdagang gawain para sa Gamitin ang Iba't Ibang Uri ng Makinig ng isang programang
takdang aralin Pangungusap sa Pagsasagawa ng panradyo sa umaga o di kaya ay
(Assignment) Radyo Broadcast. teleradyo mula sa telebisyon o
sa social mediya. Bigyan mo ng
puna ang iskrip nila. Tandaang
isulat ang petsa ng pagkaere ng
programa, pati na rin ang oras
at pamagat ng programag
pinanood. Kung sa social media
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
ka nanood, isama ang link nito.
V. Mga Tala
VI. Pagninilay
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawaing remediation
C. Nakakatulong ba ang
remedia? Bilang ng mag aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mag aaral na
magpapatuloy sa remediation.
E. Alin sa mga istratehiyang
pagtuturoang nakatulong ng
lubos?Paano ito nakatulong?
F. Anong suliraninang aking
nararanasan sulusyunan sa
tulong ang aking punong guro at
supervisor?
G. Anong gagamitang pangturo
ang aking nadibuho na nais kung
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
Prepared by:
Checked by:

Teacher III
School Principal I

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie

You might also like