You are on page 1of 4

LESSON PLAN

IN
( VALUES )

STUDENT TEACHER: SALTING, Shaine Faye G.


ASST. STUDENT TEACHER: VILLANUEVA, Kyle
TEACHER: Mrs. Buenavente
GRADE LEVEL: Grade 8 & 9

SCHEDULE

TIME M T W TH F

PAMAGAT: MODYUL 10: KAGALINGAN SA PAGGAWA


PETSA: December 5, 2018 (1st day)
PANGKAT: 8
KAUKULANG ORAS: - minutes

I. LAYUNIN:
1. Natutukoy ang tunay na kahulugan at kabuluhan ng paggawa
2. Nakabubuo ng mga hakbang upang ang isang produkto ay magkakaroon ng
kalidad o kagalingan
3. Nakapagtatapos ng ng isang gawain o produkto na may kalidad o kagalingan
II. PAKSANG ARALIN: KAGALINGAN SA PAGGAWA
SANGGUNIAN: EDUKASYON SA PAGPAPAKATAO 9; Modyul para sa mag-aaral

III. PAMAMARAAN:
A. Panimulang Gawain:
1. DRILL
B. Balik – Aral
C. PAGTALAKAY SA ARALIN
1. Pagganyak
2. Pagsasagawa ng malayang talakayan (Kagalingan sa paggawa)
3. Pangkatang - gawain

IV. PAGTATAYA:
(Pagsagot sa mga tanong na nakabatay sa libro, pahina 148 – 150)

PAMAGAT: MODYUL 10: Kagalingan sa Paggawa (pagpapatuloy)


PETSA: Disyembre 6, 2018 (2nd day)
PANGKAT: 8
KAUKULANG ORAS: - minuto

LAYUNIN:
- Nakabubuo ng mga hakbang upang ang isang produkto ay magkakaroon ng
kalidad o kagalingan
- Nakapagtatapos ng ng isang gawain o produkto na may kalidad o kagalingan

SANGGUNIAN: LIBRO SA EDUKASYON SA PAGPAPAKATAO 9

PAMAMARAAN:
- Pangkatang Gawain
Magkakaroon ng palaro at ang bawat pangkat ay magrorole play sa mga
katangian na dapat taglayin sa Paggawa

PAGTATAYA:
Essay: Bakit para sa inyo ay mahalaga ang kagalingan sa paggawa (10 pts)

PAMAGAT: MODYUL 10: Kagalingan sa Paggawa


PETSA: Disyembre 7, 2018 (3rd day)
PANGKAT: 8 & 9
KAUKULANG ORAS: - minuto
LAYUNIN:
1. Natutukoy ang mga indikasyon na ang isang gawain o produkto ay may
kalidad o kagalingan
2. Nakakabubuo ng mga hakbang upang ang isang gawain o produkto ay
magkaroon ng kalidad o kagalingan
3. Naipapaliwanag ang Batayang Konsepto ng aralin
4. Nakapagtatapos ng isang gawain o produkto na may kalidad o kagalingan

SANGGUNIAN: LIBRO; ESP 9


PAMAMARAAN:
- Pagtalakay sa nakaraang aralin
- Pag engganyo; palaro tungkol sa paksang aralin
- Kwento tungkol sa mga karanasan sa paggawa

PAGTATAYA:
(Magkakaroon na lamang ng takdang aralin ang bawat mag-aaral)

PAMAGAT: MODYUL 10: Kagalingan sa Paggawa (pagpapatuloy)


PETSA: Disyembre 10, 2018 (4th day)
PANGKAT: 8
KAUKULANG ORAS: - minuto

LAYUNIN:
1. Natutukoy ang mga indikasyon na ang isang gawain o produkto ay may
kalidad o kagalingan
2. Nakakabubuo ng mga hakbang upang ang isang gawain o produkto ay
magkaroon ng kalidad o kagalingan
3. Naipapaliwanag ang Batayang Konsepto ng aralin
4. Nakapagtatapos ng isang gawain o produkto na may kalidad o kagalingan

SANGGUNIAN: LIBRO ng ESP 9, Modyul 10


PAMAMARAAN:
- Pangkatang Gawin
- Pagpresenta ng bawat grupo
- Palaro tungkol sa gawaing naiatas
- Pagtalakay sa paksa at pagpapaliwanag nito

PAGTATAYA:
* Sino sino ang mahahalagang taong nakilala sa paksang ating tinalakay?
* Ano ang kanyang mga turo tungkol dito?
PAMAGAT: MODYUL 10: Kagalingan sa Paggawa (pagpapatuloy)
PETSA: Disyembre 11, 2018 (5th day)
PANGKAT: 8 & 9
KAUKULANG ORAS: - minuto

LAYUNIN:
1. Natutukoy ang mga indikasyon na ang isang gawain o produkto ay may
kalidad o kagalingan
2. Nakakabubuo ng mga hakbang upang ang isang gawain o produkto ay
magkaroon ng kalidad o kagalingan
3. Naipapaliwanag ang Batayang Konsepto ng aralin
4. Nakapagtatapos ng isang gawain o produkto na may kalidad o kagalingan

SANGGUNIAN: LIBRO NG ESP 9, MODYUL 10


PAMAMARAAN:
* Pagtalakay sa paksa (pagtatapos)
* Kilanlan ng bawat isa at kwento sa karanasan ng kagalingan sa paggawa
* Pangkatang Gawain

PAGTATAYA:
- Ilahad ang buod ng ating pinagaralang paksa. (ESSAY FORM)

You might also like