You are on page 1of 5

SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER

சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி

RANCANGAN PENGAJARAN HARIAN | MINGGU 12 / 2022


Mata Pelajaran BAHASA MELAYU Hari Selasa
Kelas 5 Bilangan Murid ______ / 15
Tarikh 15/6/2022 Masa 7.40am - 8.10am
Tema 2. PERPADUAN TUNJANG KEHARMONIAN
Tajuk UNIT 6 RAKYAT BERSATU NEGARA MAJU
Topik Semarak Perpaduan
Standard Kandungan 4.3 Menghasilkan bahan sastera dengan menyerapkan keindahan dan kesantunan
bahasa serta mempersembahkannya secara kreatif.
Standard Pembelajaran 4.3.3 Mengubah suai seni kata lagu dengan menggunakan diksi yang sesuai dan
mempersembahkannya dengan gaya yang kreatif.
Aspirasi Murid ☐ Pengetahuan ☐ Kemahiran Memimpin ☐ Etika dan Kerohanian
☒ Kemahiran Berfikir ☐ Kemahiran Dwibahasa ☐ Identiti Nasional
OBJEKTIF PEMBELAJARAN KRITERIA KEJAYAAN
Pada akhir pengajaran, murid-murid dapat :- Murid dianggap berjaya sekiranya boleh:-
1. Mengubahsuai sekurang – kuranngnya lima perkataan seni 1. Mendengar lagu.
kata daripada lagu yang bertajuk Semarak Perpaduan dalam 2. Meneliti gambar yang diberikan.
kumpulan berdasarkan gambar yang diberikan. 3. Menyenaraikan perkataan berdasarkan gambar.
4. Mengubahsuai perkataan lagu.
NILAI EMK PETA PEMIKIRAN ABM / BBB KBAT KAEDAH PBD
☐ Baik Hati ☐ Kreativiti dan Inovasi ☒ Peta Bulatan ☒ Buku Teks ☐ Pengetahuan ☒ Lembaran Kerja
☐ Berdikari ☐ Pendidikan Alam ☐ Peta Buih ☐ Modul ☐ Kefahaman ☐ Hasil Kerja
☐ Hemah Tinggi Sekitar ☐ Peta Buih Berganda ☒ PowerPoint ☐ Aplikasi ☐ Pemerhatian
☐ Menghormati ☐ Sains dan Teknologi ☐ Peta Pelbagai Alir ☒ Projektor ☐ Analisis ☐ Kuiz
☐ Kasih sayang ☐ TMK ☐ Peta Titi ☐ Model ☐ Sintesis ☐ Lisan
☐ Keadilan ☒ Bahasa ☐ Peta Pokok ☒ Internet ☐ Penilaian ☐ Projek
☐ Kebebasan ☐ Patriotisme ☐ Peta Dakap ☐ Radio /TV ☒ Mencipta ☐ Tugasan
☐ Keberanian ☐ Keusahawanan ☐ Peta Alir ☐ Buku Cerita ☐ Menaakul ☐ Pembentangan
☐ Kebersihan fizikal & mental ☐ PKJR ☐ Gambar ☐ Menyelesaikan ☐
☐ Kejujuran ☐ Carta masalah ☒ Pembentangan
☐ Kerajinan ☐ Graf
☒ Kerjasama ☐ GCR
☐ Kesederhanaan ☐
☐ Kesyukuran
☐ Rasional
☐ Semangat bermasyarakat
AKTIVITI PENGAJARAN DAN PEMBELAJARAN
1. Murid diberi penerangan tentang Covid – 19.
2. Murid mendengar lagu yang bertajuk Jagalah Kebersihan dengan mengimbas kod QR.
3. Murid dibimbing untuk mengubahsuai lagu sesebuah lagu berdasarkan gambar.
4. Murid mengubahsuai lagu dalam kumpulan.
5. Murid menyanyi lagu yang diubahsuai dalam kumpulan.

Pentaksiran
Mengubahsuai lagu dan menyanyi lagu dalam kumpulan.
REFLEKSI

☐ _______ / _______ orang murid dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pengayaan.
☐_______ / _______ orang murid tidak dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pemulihan.

☐ Catatan ____________________________________________________________________________________________________
☐ Tangguh. Aktiviti PdPC tidak dapat dijalankan kerana ☐ Mesyurat ☐ Aktiviti Luar ☐ Cuti Sakit ☐ Program Sekolah

PENILAIAN BILIK DARJAH


Tahap Penguasaan 1 : ______ Tahap Penguasaan 4 : ______
Tahap Penguasaan 2 : ______ Tahap Penguasaan 5 : ______
Tahap Penguasaan 3 : ______ Tahap Penguasaan 6 : ______

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி

நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 12 / 2022


பாடம் இசைக் கல்வி நாள் புதன்
வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை ______ / 16
திகதி 15/6/2022 நேரம் 8.40 am - 9.10 am
கரு Bahasa Muzik
தலைப்பு பாடம் 12 பாய்மரப்படகு விடலாம்
உள்ளடக்கத் தரம் 1.2.¾¡Çì¸ÕÅ¢¸¨Ç ¾ýɢ¡¸ «øÄÐ Ìؚ⡸ Àø§ÅÚ ¾¡Ç «¨ÁôÒ¸¨Çì
¦¸¡ñÎ þ¨ºò¾ø.
கற்றல் தரம் 1.2.3 பாடலை வெவ்வேறு நடைகளில் பாடுதல்.
6C ☐ குடியுரிமை ☐ பண்பியல்பு ☐ தொடர்புத்திறன்
☐ தர்கச் சிந்தனை ☒ படைப்பாற்றல் ☐ இணைந்துக் கற்றல்
நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1. பாய்மரப்படகு விடலாம் எனும் பாடலைச் செவிமடுத்து இன்னிசைக்கு ஏற்ப 1. பாய்மரப்படகு எனும் பாடலைச் செவிமடுத்தல்.
குறைந்தது ஒரு கன்னியைக் குழு முறையில் பாடுதல்.
2. பாடல் வரிகளை வாசித்து பயிற்சி செய்தல்.
3. குழுவில் பயிற்சி மேற்கொள்ளுதல்.
21¬õ áüÈ¡ñÊü¸¡É ¾ வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை சிந்தனை மதிப்படு

¢ÈÛõ ÀñÒõ

☐ ¾¡íÌõ ÅÄ¢¨Á ☒ ¦Á¡Æ¢ ☐ வட்டம் ☒ பாடநூல் ☐ ÀÂýÀÎòоø ☐ பயிற்சித் தாள்


☐ ¦¾¡¼÷Ò¦¸¡ûÙõ ¾¢Èý ☒ ÍüÚîÝÆø ☐ குமிழி
¿¢¨Äò¾ý¨Á¨Âô ☐ இசைக்கருவிகள் ☐ ÀÌò¾¡ö¾ø ☒ படைப்பு
☐ º¢ó¾¨É¡Ç÷ ☐ இரட்டிப்புக்
☒ ÌØÅ¡¸î ¦ºÂøÀξø ÀáÁâò¾ø குமிழி ☐ திடப்பொருள் ☐ உற்றறிதல்
☐ ¿ý¦ÉÈ¢ô ÀñÒ ☐ பல்நிலை ☐ Á¾¢ôÀ¢Î¾ø
☐ «È¢Ôõ ¬÷Åõ ☐ நீர்ம உருகாட்டி ☐ புதிர்
☐ «È¢Å¢ÂÖõ நிரலொழுங்கு ☐ ¯ÕÅ¡ì̾ø
☐ ¦¸¡û¨¸ÔûÇÅ÷ ☐ இணைப்பு
¦¾¡Æ¢øÑðÀÓõ ☐ படம் ☒ வாய்மொழி
☐ ¾¸Åø ¿¢¨Èó¾Å÷ ☐ நிரலொழுங்கு ☐ சீர்தூக்கிப் பார்த்தல்
☐ ¿¡ðÎôÀüÚ ☐ இடுபணி
☐ «ýÀ¡ÉÅ÷/ Àâ×ûÇÅ÷ ☐ ¬ì¸Óõ Òò¾¡ì¸Óõ ☐ மரம் ☐ வானொலி
☐ ¿¡ðÎôÀüÚ ☐ ஆய்வுச் சிந்தனை
☐ ¦¾¡Æ¢øÓ¨ÉôÒ ☐ பாலம் ☒ ஒலிப்பதிவு ☐ திரட்டேடு
☒ ஆக்கச் சிந்தனை
☐ ¾¸Åø ¦¾¡¼÷Òò ☒ மடிக்கணினி
¦¾¡Æ¢øÑðÀõ ☐ சிந்தனை வீயூகம்
☐ உ ĸளாவி நி¨Äò¾ ன்¨Á ☐ கூகல்வகுப்பறை
☐ கட்டுவியம் ☐ காணொலி
☐ ÝÆĨÁ×ì ¸üÈø
☐ எதிர்காலவியல்
☐ நிதிக்கல்வி
நடவடிக்கை
1. மாணவர்களுக்குக் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
2. மாணவர்கள் பாய்மரப்படகு விடலாம் எனும் பாடலைச் செவிமடுத்தல்.
3. மாணவர்கள் பாடல் வரிகளை வாசித்து பயிற்சி செய்தல்.
4. மாணவர்கள் குழுவில் பயிற்சி மேற்கொள்ளுதல்.
5. மாணவர்கள் குழுவாரியாக பாடலைப் பாடுதல்.
சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.

☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.


☐ குறிப்பு ________________________________________________________________________________________________

☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்கை

தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 5 : ______
தர அடைவு 3 : ______ தர அடைவு 6 : ______

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி
நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 12 / 2022

பாடம் தமிழ்மொழி நாள் புதன்


வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை _____ / 16
திகதி 15/6/2022 நேரம் 9.10am - 10.10am
கரு அனுபவங்கள்
தலைப்பு தொ9 பா1 விலங்ககம் சென்றோம்
உள்ளடக்கத் தரம் 1.7 ¦À¡Õò¾Á¡É ¦º¡ø, ¦º¡ü¦È¡¼÷, š츢Âõ ¬¸¢ÂÅü¨ÈôÀÂýÀÎò¾¢ô §ÀÍÅ÷.
கற்றல் தரம் கர்ஜிக்கும், சீறும், கத்தும், கனைக்கும், பிளிறும், ஆகிய ஒலிமரபுச்
1.7.6
சொற்களை வாக்கியங்களில் சரியாகப் பயன்படுத்திப் பேசுவர்.
6C ☐ குடியுரிமை ☐ பண்பியல்பு ☐ தொடர்புத்திறன்
☒ தர்கச் சிந்தனை ☐ படைப்பாற்றல் ☐ இணைந்துக் கற்றல்
நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1. கர்ஜீக்கும், சீறும், கத்தும், கனைக்கும், பிளிறும் எனும் ஒலிமரபுச் சொற்களை 1. விலங்குகளின் ஒலியை அடையாளம் காண்பர்.
வாக்கியங்களில் சரியாகப் பயன்படுத்திக் குழு முறையில் பேசுவர். 2. விலங்குகளுக்கு ஏற்ற சரியான சொல்லை இணைப்பர்.
3. குழுவில் நடிப்பர்.
21¬õ வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை சிந்தனை மதிப்படு

áüÈ¡ñÊü¸¡É ¾
¢ÈÛõ ÀñÒõ
☒ நன்மனம் ☐ ஆக்கமும் ☐ வட்டம் ☒ பாடநூல் ☐ அறிதல் ☒ பயிற்சித் தாள்
☐ ஒத்துழைப்பு புத்தாக்கமும் ☐ குமிழி ☐ புரிதல் ☐ படைப்பு
☐ விட்டுக்கொடுத்தல் ☐ சுற்றுச்சூழல் கல்வி ☐ இரட்டிப்புக் ☐ இசைக்கருவிகள்
☐ அறிவியல் குமிழி ☐ திடப்பொருள் ☐ பயன்பாடு ☐ உற்றறிதல்
☐ நீதி
☐ நேர்மை தொழில்நுட்பம் ☐ பல்நிலை ☐ ஆய்வுச்சிந்தனை ☐ புதிர்
☐ நீர்ம உருகாட்டி
☐ இறைநம்பிக்கை ☐ தொலைத்தொடர்பு நிரலொழுங் ☒ ஆக்கச்சிந்தனை ☒ வாய்மொழி
தொழில்நுட்பம் கு ☐ படம்
☒ உதவி மனப்பான்மை ☐ மீட்டுணர்தல்
☐ பொறுப்பு ☒ மொழி ☐ இணைப்பு ☐ வானொலி ☐ இடுபணி
☐ உயர்வெண்ணம் ☐ நாட்டுப்பற்று ☐ ☐ ஒலிப்பதிவு ☐ திரட்டேடு
☐ மதித்தல் ☐ தொழில் முனைப்பு நிரலொழுங்கு ☐ மடிக்கணினி
☐ அன்பு ☐ மரம் ☐ கூகல் வகுப்பறை
☐ பொறுமை ☐ பாலம் ☒ கதைப் புத்தகம்
☐ முயற்சி
நடவடிக்கை
1. மாணவர்களுடன் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
2. மாணவர்கள் செவிமடுக்கும் ஒலிக்கு ஏற்ற விலங்கினை அடையாளம் கண்டு கூறுதல்.
3. மாணவர்கள் விலங்குகளையும் அதன் ஓசையும் இணைத்தல்.
4. மாணவர்கள் விலங்குகளின் ஓசைக்கான சரியான ஒலிமரபுச் சொற்களை அறிந்து கூறுதல்.
5. மாணவர்கள் விலங்களின் ஓசையை அறிந்து குழுவில் நாடகம் நடித்தல்
சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ குறிப்பு ____________________________________________________________________________________________________
☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்கை

தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 5 : ______
தர அடைவு 3 : ______ தர அடைவு 6 : ______

நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 11 / 2022

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி
பாடம் தமிழ்மொழி நாள் புதன்
வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை _____ / 16
திகதி 15/6/2022 நேரம் 10:30 am - 11.30am
கரு அனுபவங்கள்
தலைப்பு தொ9 பா2 பாட்டி சொன்ன கதை
உள்ளடக்கத் தரம் 2.3 ºÃ¢Â¡É §Å¸õ, ¦¾¡É¢, ¯îºÃ¢ôÒ¬¸¢ÂÅüÚ¼¿¢Úò¾ìÌÈ¢¸Ù째üÀ Å¡º¢ôÀ÷.ý
கற்றல் தரம் 2.3.2 ¸¨¾¨Âî ºÃ¢Â¡É §Å¸õ, ¦¾¡É¢, ¯îºÃ¢ôÒ ¬¸¢ÂÅüÚ¼ý¿¢Úò¾ìÌÈ¢¸Ù째üÀ Å¡º
¢ôÀ÷.
6C ☐ குடியுரிமை ☐ பண்பியல்பு ☐ தொடர்புத்திறன்
☐ தர்கச் சிந்தனை ☐ படைப்பாற்றல் ☒ இணைந்துக் கற்றல்
நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1.பாட்டி சொன்ன கதை எனும் பாடப்பகுதியில் காணப்படும் பத்திகளில் குறைந்தது இரண்டு 1. கதையைச் செவிமடுத்தல்.
பத்திகளை சரியான வேகம், தொனி, உச்சரிப்பு ஆகியவற்றுடன் நிறுத்தக்குறிகளுக்கேற்ப 2. பத்திகளை வாசித்தல்.
வாசிப்பர்.
3. பாகமேற்று நடித்தல்.
2.கதைப்புத்தகத்தில் காணப்படும் பத்திகளைச் சரளமாக வாசித்தல். (நூலகம்)
21¬õ áüÈ¡ñÊü¸¡É வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை சிந்தனை மதிப்படு

¾¢ÈÛõ ÀñÒõ

☐ நன்மனம் ☐ ஆக்கமும் ☐ வட்டம் ☒ பாடநூல் ☐ அறிதல் ☒ பயிற்சித் தாள்


☐ ஒத்துழைப்பு புத்தாக்கமும் ☒ குமிழி ☐ புரிதல் ☐ படைப்பு
☐ விட்டுக்கொடுத்தல் ☐ சுற்றுச்சூழல் ☐ இரட்டிப்புக் ☐ இசைக்கருவிகள்
கல்வி குமிழி ☐ திடப்பொருள் ☒ பயன்பாடு ☐ உற்றறிதல்
☐ நீதி
☐ நேர்மை ☐ அறிவியல் ☐ பல்நிலை ☐ ஆய்வுச்சிந்தனை ☐ புதிர்
தொழில்நுட்பம் ☐ நீர்ம உருகாட்டி
☐ இறைநம்பிக்கை நிரலொழுங்கு ☐ ஆக்கச்சிந்தனை ☐ வாய்மொழி
☐ தொலைத்தொடர்பு ☐ படம்
☐ உதவி மனப்பான்மை ☐ இணைப்பு ☐ மீட்டுணர்தல்
தொழில்நுட்பம் ☐ வானொலி ☐ இடுபணி
☐ பொறுப்பு ☐ நிரலொழுங்கு
☒ மொழி ☐ ஒலிப்பதிவு ☐ திரட்டேடு
☐ உயர்வெண்ணம் ☐ நாட்டுப்பற்று ☐ மரம்
☒ மதித்தல் ☐ பாலம் ☐ மடிக்கணினி
☐ தொழில் முனைப்பு
☐ அன்பு ☐ கூகல் வகுப்பறை
☐ பொறுமை ☒ சொல் அட்டை
☐ முயற்சி
நடவடிக்கை
1. மாணவர்களுடன் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
2. மாணவர்கள் கதையைச் செவிமடுத்தல்.
3. மாணவர்களுக்குத் தொனி, உச்சரிப்புடன் வாசிக்கும் முறையை விளக்குதல்.
4. மாணவர்கள் பாடப்பகுதியில் காணப்படும் பத்திகளைச் சரியான தொனியுடன் வாசித்தல்.
5. மாணவர்கள் கதைப்புத்தகத்தில் காணப்படும் பத்திகளைச் சரளமாக வாசித்தல்.
சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ குறிப்பு ____________________________________________________________________________________________________
☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்க
தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 5 : ______
தர அடைவு 3 : ______ தர அடைவு 6 : ______

RANCANGAN PENGAJARAN HARIAN | MINGGU 12 / 2022


Mata Pelajaran BAHASA MELAYU Hari Selasa
Kelas 5 Bilangan Murid ______ / 15
Tarikh 14/6/2022 Masa 12.00pm - 1.00pm
Tema 3. PASTIKAN SELAMAT DI MANA-MANA
Tajuk UNIT 7 SENTIASA PEKA SETIAP MASA
Topik Panduan Keselamatan di Rumah Pangsa
Standard Kandungan 2.3 Membaca dan mengapresiasi pelbagai bahan sastera dan bahan bukan sastera.
Standard Pembelajaran 2.3.2 Membaca dan mempersembahkan karya sastera, dan karya bukan sastera

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி

Aspirasi Murid ☐ Pengetahuan ☐ Kemahiran Memimpin ☐ Etika dan Kerohanian


☒ Kemahiran Berfikir ☐ Kemahiran Dwibahasa ☐ Identiti Nasional
OBJEKTIF PEMBELAJARAN KRITERIA KEJAYAAN
Pada akhir pengajaran, murid-murid dapat :- Murid dianggap berjaya sekiranya boleh:-
1. Membaca dan mempersembahkan sekurang – kurangnya tiga 1. Meneliti karya bukan sastera.
petikan daripada karya bukan sastera yang bertajuk Panduan 2. Mendengar sebutan dan intonasi betul.
Keselamatan di Rumah Pangsa dengan gaya penyampaian 3. Menyenaraikan nilai daripada cerita.
dan sebutan yang sesuai.
NILAI EMK PETA PEMIKIRAN ABM / BBB KBAT KAEDAH PBD
☐ Baik Hati ☐ Kreativiti dan Inovasi ☒ Peta Bulatan ☒ Buku Teks ☐ Pengetahuan ☒ Lembaran Kerja
☐ Berdikari ☐ Pendidikan Alam ☐ Peta Buih ☐ Modul ☐ Kefahaman ☐ Hasil Kerja
Sekitar ☐ Peta Buih Berganda ☐ PowerPoint ☐ Aplikasi ☐ Pemerhatian
☐ Hemah Tinggi
☐ Menghormati ☐ Sains dan Teknologi ☐ Peta Pelbagai Alir ☐ Projektor ☐ Analisis ☐ Kuiz
☐ Kasih sayang ☐ TMK ☐ Peta Titi ☐ Model ☐ Sintesis ☐ Lisan
☐ Keadilan ☒ Bahasa ☐ Peta Pokok ☐ Internet ☐ Penilaian ☐ Projek
☐ Kebebasan ☐ Patriotisme ☐ Peta Dakap ☐ Radio /TV ☒ Mencipta ☐ Tugasan
☐ Keberanian ☐ Keusahawanan ☐ Peta Alir ☐ Buku Cerita ☐ Menaakul ☐ Pembentangan
☒ Gambar ☐ Menyelesaikan
☐ Kebersihan fizikal & ☐ PKJR ☐
mental ☐ Carta masalah
☐ Kejujuran ☐ Graf
☐ Kerajinan ☐ GCR
☐ Kerjasama ☐
☐ Kesederhanaan
☐ Kesyukuran
☒ Rasional
☐ Semangat bermasyarakat
AKTIVITI PENGAJARAN DAN PEMBELAJARAN
1. Murid diberi penerangan tentang Covid – 19.
2. Murid membaca dan meneliti karya bukan sastera yang bertajuk Panduan Keselamatan di Rumah Pangsa.
3. Murid dibimbing untuk membaca cerita dengan sebutan dan intonasi yang betul.
4. Murid membaca dan mempersembahkan cerita dengan sebutan dan intonasi yang betul.
5. Murid menyampaikan taklimat berdasarkan keselamatan.

Pentaksiran
Membaca dan menyampaikan taklimat berdasarkan keselamatan
REFLEKSI

☐ _____ / _____ orang murid dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pengayaan.
☐ _____ / _____ orang murid tidak dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pemulihan.
☐ Catatan ______________________________________________________________________________________________
☐ Tangguh. Aktiviti PdPC tidak dapat dijalankan kerana ☐ Mesyurat ☐ Aktiviti Luar ☐ Cuti Sakit ☐ Program Sekolah

PENILAIAN BILIK DARJAH


Tahap Penguasaan 1 : ______ Tahap Penguasaan 4 : ______
Tahap Penguasaan 2 : ______ Tahap Penguasaan 5 : ______
Tahap Penguasaan 3 : ______ Tahap Penguasaan 6 : ______

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA

You might also like