You are on page 1of 5

SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER

சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி


RANCANGAN PENGAJARAN HARIAN | MINGGU 31 / 2022
Mata Pelajaran BAHASA MELAYU Hari Rabu
Kelas 5 Bilangan Murid ______ / 15
Tarikh 7/11/2022 Masa 7.40am - 8.10am
Tema 5. LESTARIKAN ALAM
Tajuk UNIT 15 AMALAN LESTARI HIJAU
Topik Bersyukur Aku
Standard Kandungan 2.3 Membaca dan mengapresiasi pelbagai bahan sastera dan bahan bukan sastera.
Standard Pembelajaran 2.3.1 Membaca dan meneliti kandungan teks karya sastera dan karya bukan sastera
untuk membuat rumusan.
Aspirasi Murid ☒ Pengetahuan ☐ Kemahiran Memimpin ☐ Etika dan Kerohanian
☐ Kemahiran Berfikir ☐ Kemahiran Dwibahasa ☐ Identiti Nasional
OBJEKTIF PEMBELAJARAN KRITERIA KEJAYAAN
Pada akhir pengajaran, murid-murid dapat :- Murid dianggap berjaya sekiranya boleh:-
1. Membaca kandungan teks karya bukan sastera untuk membuat 1. Meneliti teks bacaan.
sekurang – kurangnya tiga rumusan dengan tepat. 2. Mencari isi penting.
3. Membuat rumusan.
NILAI EMK PETA PEMIKIRAN ABM / BBB KBAT KAEDAH PBD
☐ Baik Hati ☐ Kreativiti dan Inovasi ☒ Peta Bulatan ☒ Buku Teks ☐ Pengetahuan ☐ Lembaran Kerja
☐ Berdikari ☐ Pendidikan Alam ☐ Peta Buih ☐ Modul ☒ Kefahaman ☐ Hasil Kerja
☐ Hemah Tinggi Sekitar ☐ Peta Buih Berganda ☐ PowerPoint ☒ Aplikasi ☐ Pemerhatian
☐ Peta Pelbagai Alir ☐ Projektor ☐ Analisis ☐ Kuiz
☐ Menghormati ☐ Sains dan Teknologi
☐ Peta Titi ☐ Model ☐ Sintesis ☐ Lisan
☐ Kasih sayang ☐ TMK
☒ Bahasa ☐ Peta Pokok ☐ Internet ☐ Penilaian ☐ Projek
☐ Keadilan
☐ Patriotisme ☐ Peta Dakap ☐ Radio /TV ☐ Mencipta ☐ Tugasan
☐ Kebebasan
☐ Buku Cerita ☐ Menaakul
☐ Keberanian ☐ Keusahawanan ☐ Peta Alir ☐ Pembentangan
☐ Gambar ☐ Menyelesaikan ☒ Persembahan
☐ Kebersihan fizikal & ☐ PKJR
☐ Carta masalah
mental
☒ Kejujuran ☐ Graf
☐ Kerajinan ☐ GCR
☐ Kerjasama
☐ Kesederhanaan
☐ Kesyukuran
☐ Rasional
☐ Semangat bermasyarakat
AKTIVITI PENGAJARAN DAN PEMBELAJARAN
1. Murid diberi penerangan tentang Covid – 19.
2. Murid meneliti bahan yang bertajuk Bersyukur Aku.
3. Murid dibimbing untuk membuat rumusan terhadap isi penting.
4. Murid mencari isi penting daripada kandungan teks yang diberikan.
5. Murid membuat rumusan berdasarkan isi penting yang dipetik daripada teks.

Pentaksiran
Membuat rumusan berdasarkan isi penting yang dipetik daripada teks .
REFLEKSI

☐ _____ / _____ orang murid dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pengayaan.
☐ _____ / _____ orang murid tidak dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pemulihan.
☐ Catatan ______________________________________________________________________________________________
☐ Tangguh. Aktiviti PdPC tidak dapat dijalankan kerana ☐ Mesyurat ☐ Aktiviti Luar ☐ Cuti Sakit ☐ Program Sekolah

PENILAIAN BILIK DARJAH


Tahap Penguasaan 1 : ______ Tahap Penguasaan 4 : ______
Tahap Penguasaan 2 : ______ Tahap Penguasaan 5 : ______
Tahap Penguasaan 3 : ______ Tahap Penguasaan 6 : ______

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி

நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 31 / 2022


பாடம் இசைக் கல்வி நாள் புதன்
வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை ______ / 17
திகதி 9/11/2022 நேரம் 8.40 am - 9.10 am
கரு Bahasa Muzik
தலைப்பு பாடம் 29 பிசையும் மண்ணில் இசை
உள்ளடக்கத் தரம் 1.2.¾¡Çì¸ÕÅ¢¸¨Ç ¾ýɢ¡¸ «øÄÐ Ìؚ⡸ Àø§ÅÚ ¾¡Ç «¨ÁôÒ¸¨Çì ¦¸¡ñÎ
þ¨ºò¾ø.
கற்றல் தரம் 1.2.3 பாடலை வெவ்வேறு நடைகளில் பாடுதல்.
6C ☐ குடியுரிமை ☐ பண்பியல்பு ☐ தொடர்புத்திறன்
☐ தர்கச் சிந்தனை ☒ படைப்பாற்றல் ☐ இணைந்துக் கற்றல்
நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1. பம்பரம் எனும் பாடலைச் செவிமடுத்து இன்னிசைக்கு ஏற்ப 1. பம்பரம் எனும் பாடலைச் செவிமடுப்பர்.
குறைந்தது ஒரு கன்னியைக் குழு முறையில் பாடுவர். 2. பாடல் வரிகளை வாசித்து பயிற்சி செய்வர்.
3. குழுவில் பயிற்சி மேற்கொள்ளுவர்.
21¬õ வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை சிந்தனை மதிப்பீடு
áüÈ¡ñÊü¸¡É ¾
¢ÈÛõ ÀñÒõ
☐ ¾¡íÌõ ÅÄ¢¨Á ☒ ¦Á¡Æ¢ ☐ வட்டம் ☒ பாடநூல் ☐ ÀÂýÀÎòоø ☐ பயிற்சித் தாள்
☐ ¦¾¡¼÷Ò¦¸¡ûÙõ ☒ ÍüÚîÝÆø ☐ குமிழி
¾¢Èý ¿¢¨Äò¾ý¨Á¨Âô ☐ இசைக்கருவிகள் ☐ ÀÌò¾¡ö¾ø ☒ படைப்பு
☐ இரட்டிப்புக்
☐ º¢ó¾¨É¡Ç÷ ÀáÁâò¾ø குமிழி ☐ திடப்பொருள் ☐ Á¾¢ôÀ¢Î¾ø ☐ உற்றறிதல்
☒ ÌØÅ¡¸î ☐ ¿ý¦ÉÈ¢ô ÀñÒ ☐ பல்நிலை
நிரலொழுங்கு ☐ நீர்ம உருகாட்டி ☐ ¯ÕÅ¡ì̾ø ☐ புதிர்
¦ºÂøÀξø ☐ «È¢Å¢ÂÖõ
☐ «È¢Ôõ ¬÷Åõ ¦¾¡Æ¢øÑðÀÓõ ☐ இணைப்பு ☐ படம் ☒ வாய்மொழி
☐ நிரலொழுங்கு ☐ சீர்தூக்கிப் பார்த்தல்
☐ ¦¸¡û¨¸ÔûÇÅ÷ ☐ ¿¡ðÎôÀüÚ ☐ வானொலி ☐ இடுபணி
☐ ¾¸Åø ¿¢¨Èó¾Å÷ ☐ ¬ì¸Óõ Òò¾¡ì¸Óõ ☐ மரம் ☐ ஆய்வுச் சிந்தனை
☐ பாலம் ☒ ஒலிப்பதிவு ☐ திரட்டேடு
☐ «ýÀ¡ÉÅ÷/ ☐ ¦¾¡Æ¢øÓ¨ÉôÒ ☒ ஆக்கச் சிந்தனை
Àâ×ûÇÅ÷ ☐ ¾¸Åø ¦¾¡¼÷Òò ☒ மடிக்கணினி
¦¾¡Æ¢øÑðÀõ ☐ சிந்தனை வீயூகம்
☐ ¿¡ðÎôÀüÚ
☐ உ ĸளாவி ☐ கூகல்வகுப்பறை
நி¨Äò¾ ன்¨Á ☐ காணொலி
☐ கட்டுவியம்
☐ ÝÆĨÁ×ì ¸üÈø
☐ எதிர்காலவியல்
☐ நிதிக்கல்வி
நடவடிக்கை
1. மாணவர்களுக்குக் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
2. மாணவர்கள் பம்பரம் எனும் பாடலைச் செவிமடுத்தல்.
3. மாணவர்கள் பாடல் வரிகளை வாசித்து பயிற்சி செய்தல்.
4. மாணவர்கள் குழுவில் பயிற்சி மேற்கொள்ளுதல்.
5. மாணவர்கள் குழுவாரியாக பாடலைப் பாடுதல்.

சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.

☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.


☐ குறிப்பு ______________________________________________________________________________________________

☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்கை
தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 5 : ______
தர அடைவு 3 : ______ தர அடைவு 6 : ______

நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 31 / 2022


பாடம் தமிழ்மொழி நாள் புதன்
வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை _____ / 17
திகதி 9/11/2022 நேரம் 9.10am - 10.10am

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி
கரு இலக்கியம்
தலைப்பு தொ22 பா2 நீதி கேட்டாள்
உள்ளடக்கத் தரம் 2.2 ºÃ¢Â¡É ¯îºÃ¢ôÒ¼ý Å¡º¢ôÀ÷.
கற்றல் தரம் 2.2.23 ங்க, ஞ்ச, ண்ட, ந்த, ம்ப, ன்ற ஆகிய இனவெழுத்துச் சொற்றொடர்களைச்
சரியான உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர்.
6C ☐ குடியுரிமை ☐ பண்பியல்பு ☐ தொடர்புத்திறன்
☐ தர்கச் சிந்தனை ☐ படைப்பாற்றல் ☒ இணைந்துக் கற்றல்
நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1. ங்க, ஞ்ச, ண்ட, ந்த, ம்ப, ன்ற ஆகிய இனவெழுத்துச் சொற்றொடர்களைச் 1. சொல்லட்டையை வாசிப்பர்.
சரியான உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர். 2. வகைப்படுத்துவர்.
3. வகைப்படுத்தி எழுதுவர்.
21¬õ வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை சிந்தனை மதிப்பீடு
áüÈ¡ñÊü¸¡É ¾
¢ÈÛõ ÀñÒõ
☐ நன்மனம் ☐ ஆக்கமும் புத்தாக்கமும் ☐ வட்டம் ☐ பாடநூல் ☐ அறிதல் ☐ பயிற்சித் தாள்
☒ ஒத்துழைப்பு ☐ சுற்றுச்சூழல் கல்வி ☐ குமிழி ☐இசைக்கருவிகள் ☒ படைப்பு
☐ விட்டுக்கொடுத்தல் ☐ புரிதல்
☐ அறிவியல் ☐ இரட்டிப்புக் ☐ உற்றறிதல்
☐ நீதி தொழில்நுட்பம் ☐ திடப்பொருள் ☒ பயன்பாடு
குமிழி ☐ ஆய்வுச்சிந்தனை ☐ புதிர்
☐ நேர்மை ☐ தொலைத்தொடர்பு ☐ நீர்ம உருகாட்டி
தொழில்நுட்பம் ☐ பல்நிலை ☐ ஆக்கச்சிந்தனை ☐ வாய்மொழி
☐ இறைநம்பிக்கை நிரலொழுங்கு ☐ படம்
☐ உதவி மனப்பான்மை ☒ மொழி ☐ மீடடு
் ணர்தல் ☐ இடுபணி
☐ நாட்டுப்பற்று ☒ இணைப்பு ☐ வானொலி
☐ பொறுப்பு ☐ திரட்டேடு
☐ உயர்வெண்ணம் ☐ தொழில் முனைப்பு ☐ நிரலொழுங்கு ☒ ஒலிப்பதிவு
☐ மதித்தல் ☐ மரம் ☐ மடிக்கணினி
☒ அன்பு ☐ பாலம் ☐ கூகல் வகுப்பறை
☐ பொறுமை
☐ முயற்சி
நடவடிக்கை
1. மாணவர்களுடன் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
2. மாணவர்கள் சொல்லட்டையை வாசித்தல்.
3. மாணவர்கள் இனவெழுத்துச் சொற்களை வாசித்தல்.
4. மாணவர்கள் இனவெழுத்துச் சொற்களைக் குழுவில் வகைப்படுத்தல்.
5. மாணவர்கள் வகைப்படுத்திய இனவெழுத்துச் சொற்களைப் பட்டியலிடுதல்.
சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.

☐ குறிப்பு ___________________________________________________________________________________________________
☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்கை

தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 3 : தர அடைவு 5 : ______
______ தர அடைவு 6 : ______

நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 31 / 2022


பாடம் தமிழ்மொழி நாள் புதன்
வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை _____ / 17
திகதி 9/11/2022 நேரம் 10:30 am - 11.30am
கரு இலக்கியம்
தலைப்பு தொ22 பா2 நீதி கேட்டாள்
உள்ளடக்கத் தரம் 2.2 ºÃ¢Â¡É ¯îºÃ¢ôÒ¼ý Å¡º¢ôÀ÷.

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி
கற்றல் தரம் ங்க, ஞ்ச, ண்ட, ந்த, ம்ப, ன்ற ஆகிய இனவெழுத்துச் சொற்றொடர்களைச்
2.2.23
சரியான உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர்.
6C ☐ குடியுரிமை ☐ பண்பியல்பு ☐ தொடர்புத்திறன்
☐ தர்கச் சிந்தனை ☐ படைப்பாற்றல் ☒ இணைந்துக் கற்றல்
நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1. ங்க, ஞ்ச, ண்ட, ந்த, ம்ப, ன்ற ஆகிய இனவெழுத்துச் சொற்றொடர்களைச் 1. சொல்லட்டையை வாசிப்பர்.
சரியான உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர். 2. வகைப்படுத்துவர்.
3. வகைப்படுத்தி எழுதுவர்.
21¬õ வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை சிந்தனை மதிப்பீடு
áüÈ¡ñÊü¸¡É ¾
¢ÈÛõ ÀñÒõ
☐ நன்மனம் ☐ ஆக்கமும் புத்தாக்கமும் ☐ வட்டம் ☐ பாடநூல் ☐ அறிதல் ☐ பயிற்சித் தாள்
☒ ஒத்துழைப்பு ☐ சுற்றுச்சூழல் கல்வி ☐ குமிழி ☐இசைக்கருவிகள் ☒ படைப்பு
☐ விட்டுக்கொடுத்தல் ☐ புரிதல்
☐ அறிவியல் ☐ இரட்டிப்புக் ☐ உற்றறிதல்
☐ நீதி தொழில்நுட்பம் ☐ திடப்பொருள் ☒ பயன்பாடு
குமிழி ☐ ஆய்வுச்சிந்தனை ☐ புதிர்
☐ நேர்மை ☐ தொலைத்தொடர்பு ☐ நீர்ம உருகாட்டி
தொழில்நுட்பம் ☐ பல்நிலை ☐ ஆக்கச்சிந்தனை ☐ வாய்மொழி
☐ இறைநம்பிக்கை நிரலொழுங்கு ☐ படம்
☐ உதவி மனப்பான்மை ☒ மொழி ☐ மீடடு
் ணர்தல் ☐ இடுபணி
☐ நாட்டுப்பற்று ☒ இணைப்பு ☐ வானொலி
☐ பொறுப்பு ☐ திரட்டேடு
☐ உயர்வெண்ணம் ☐ தொழில் முனைப்பு ☐ நிரலொழுங்கு ☒ ஒலிப்பதிவு
☐ மதித்தல் ☐ மரம் ☐ மடிக்கணினி
☒ அன்பு ☐ பாலம் ☐ கூகல் வகுப்பறை
☐ பொறுமை
☐ முயற்சி
நடவடிக்கை
6. மாணவர்களுடன் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
7. மாணவர்கள் சொல்லட்டையை வாசித்தல்.
8. மாணவர்கள் இனவெழுத்துச் சொற்களை வாசித்தல்.
9. மாணவர்கள் இனவெழுத்துச் சொற்களைக் குழுவில் வகைப்படுத்தல்.
10. மாணவர்கள் வகைப்படுத்திய இனவெழுத்துச் சொற்களைப் பட்டியலிடுதல்.
சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.

☐ குறிப்பு ___________________________________________________________________________________________________
☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்கை

தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 3 : தர அடைவு 5 : ______
______ தர அடைவு 6 : ______

RANCANGAN PENGAJARAN HARIAN | MINGGU 31 / 2022


Mata Pelajaran BAHASA MELAYU Hari Rabu
Kelas 5 Bilangan Murid ______ / 15
Tarikh 7/11/2022 Masa 12.00pm - 1.00pm
Tema 5. LESTARIKAN ALAM
Tajuk UNIT 15 AMALAN LESTARI HIJAU
Topik Bersyukur Aku
Standard Kandungan 2.3 Membaca dan mengapresiasi pelbagai bahan sastera dan bahan bukan sastera.
Standard Pembelajaran 2.3.1 Membaca dan meneliti kandungan teks karya sastera dan karya bukan sastera
untuk membuat rumusan.

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN TAMIL LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி
Aspirasi Murid ☒ Pengetahuan ☐ Kemahiran Memimpin ☐ Etika dan Kerohanian
☐ Kemahiran Berfikir ☐ Kemahiran Dwibahasa ☐ Identiti Nasional
OBJEKTIF PEMBELAJARAN KRITERIA KEJAYAAN
Pada akhir pengajaran, murid-murid dapat :- Murid dianggap berjaya sekiranya boleh:-
1. Membaca kandungan teks karya bukan sastera untuk 1. Meneliti teks bacaan.
membuat sekurang – kurangnya tiga rumusan dengan tepat. 2. Mencari isi penting.
3. Membuat rumusan.
NILAI EMK PETA PEMIKIRAN ABM / BBB KBAT KAEDAH PBD
☐ Baik Hati ☐ Kreativiti dan Inovasi ☒ Peta Bulatan ☒ Buku Teks ☐ Pengetahuan ☐ Lembaran Kerja
☐ Berdikari ☐ Pendidikan Alam ☐ Peta Buih ☐ Modul ☒ Kefahaman ☐ Hasil Kerja
Sekitar ☐ Peta Buih Berganda ☐ PowerPoint ☒ Aplikasi ☐ Pemerhatian
☐ Hemah Tinggi
☐ Sains dan Teknologi ☐ Peta Pelbagai Alir ☐ Projektor ☐ Analisis ☐ Kuiz
☐ Menghormati
☐ Peta Titi ☐ Model ☐ Sintesis ☐ Lisan
☐ Kasih sayang ☐ TMK
☒ Bahasa ☐ Peta Pokok ☐ Internet ☐ Penilaian ☐ Projek
☐ Keadilan
☐ Radio /TV ☐ Mencipta
☐ Kebebasan ☐ Patriotisme ☐ Peta Dakap ☐ Tugasan
☐ Buku Cerita ☐ Menaakul
☐ Keberanian ☐ Keusahawanan ☐ Peta Alir ☐ Pembentangan
☐ Gambar ☐ Menyelesaikan ☒ Persembahan
☐ Kebersihan fizikal & ☐ PKJR
☐ Carta masalah
mental
☒ Kejujuran ☐ Graf
☐ Kerajinan ☐ GCR
☐ Kerjasama
☐ Kesederhanaan
☐ Kesyukuran
☐ Rasional
☐ Semangat bermasyarakat
AKTIVITI PENGAJARAN DAN PEMBELAJARAN
1. Murid diberi penerangan tentang Covid – 19.
2. Murid meneliti bahan yang bertajuk Bersyukur Aku.
3. Murid dibimbing untuk membuat rumusan terhadap isi penting.
4. Murid mencari isi penting daripada kandungan teks yang diberikan.
5. Murid membuat rumusan berdasarkan isi penting yang dipetik daripada teks.

Pentaksiran
Membuat rumusan berdasarkan isi penting yang dipetik daripada teks .
REFLEKSI

☐ _____ / _____ orang murid dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pengayaan.
☐ _____ / _____ orang murid tidak dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pemulihan.
☐ Catatan ______________________________________________________________________________________________
☐ Tangguh. Aktiviti PdPC tidak dapat dijalankan kerana ☐ Mesyurat ☐ Aktiviti Luar ☐ Cuti Sakit ☐ Program Sekolah

PENILAIAN BILIK DARJAH


Tahap Penguasaan 1 : ______ Tahap Penguasaan 4 : ______
Tahap Penguasaan 2 : ______ Tahap Penguasaan 5 : ______
Tahap Penguasaan 3 : ______ Tahap Penguasaan 6 : ______

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA

You might also like