Professional Documents
Culture Documents
Co - DLP - Filipino 4 by MDR
Co - DLP - Filipino 4 by MDR
Department of Education
Region 02
Division of ISABELA
Cabatuan East District
CABATUAN EAST CENTRAL SCHOOL
I. LAYUNIN
1. Nakasusunod nang wasto sa mga panuto
2. Naipapaliwanag ang mga dapat gawin sa tamang pagsunod sa panuto.
3. Masayang nakasusunod sa panuto.
II. PAKSA
Pagsunod sa Panuto
A. Kagamitan
Video clip, graphic organizer, PowerPoint presentation, TV, Laptop
C. Integrated Subjects:
EsP: Pagiging Masunurin/Masipag/Malinis
EPP: Paglilinis ng Bahay
English: Following Direction, Recite a Poem
Arts: Pagguhit
Music: Pag-awit
Mathematics: Accuracy
mari@hvi24
III. PAMAMARAAN
A. Panimulang Gawain
1. Panalangin
2. Pagwawasto ng takdang aralin
B. Balik-aral
C. Pagganyak
Hatiin sa 5 pangkat ang klase. Hayaang pangalanan ang kanilang pangkat.
(with IATF PROTOCOLS)
Hal. Pangalan ng bulaklak
Website
Pangalan ng mga hayop
D. Paglalahad
E. Pagtalakay
mari@hvi24
Sagutin.
EPP Integration
Mathematics Integration
F. Paglalahat
1. Ano ang panuto?
2. Bakit kailangang sundin ang ibinigay na panuto?
3. Paano mo masusunod nang maayos at tama ang naririnig na mga
panuto?
mari@hvi24
G. Pagsasanay
Hayaang pumili ang mga bata kung ano ang gusto nilang gawin.
Music Integration
English Integration
Music Integration
ESP Integration
English Integration
IV. PAGTATAYA
ARTS/English Integration
mari@hvi24
B. Punan ang semantic web ang mga dapat gawin sa tamang pagsunod sa panuto.
Mga
Dapat
Gawin
sa
Pagsu
nod
sa
Panut
o
V. TAKDANG ARALIN
NOTED:
mari@hvi24