Professional Documents
Culture Documents
Cot DLP Filip
Cot DLP Filip
Department of Education
Region 01
Division of the Pangasinan II
Bautista District
ARTACHO ELEMENTARY SCHOOL
I. LAYUNIN
1. Nakasusunod nang wasto sa mga panuto
2. Naipapaliwanag ang mga dapat gawin sa tamang pagsunod sa panuto.
3. Masayang nakasusunod sa panuto.
II. PAKSA
Pagsunod sa Panuto
A. Kagamitan
Video clip, graphic organizer, PowerPoint presentation, TV, Laptop
C. Integrated Subjects:
EsP: Pagiging Masunurin/Masipag/Malinis
EPP: Paglilinis ng Bahay
English: Following Direction, Recite a Poem
Arts: Pagguhit
Music: Pag-awit
Mathematics: Accuracy
III. PAMAMARAAN
A. Panimulang Gawain
1. Panalangin
2. Pagwawasto ng takdang aralin
B. Balik-aral
C. Pagganyak
Hatiin sa 5 pangkat ang klase. Hayaang pangalanan ang kanilang pangkat.
D. Paglalahad
Anu-ano ang mga nakita/nabasa ninyong nakapaskil na karatula sa labas?
Ano ang tawag natin sa mga ito?
E. Pagtalakay
1. Pangkatang Gawain
Sagutin.
EPP Integration
Mathemetics Integration
F. Paglalahat
1. Ano ang panuto?
2. Bakit kailangang sundin ang ibinigay na panuto?
3. Paano mo masusunod nang maayos at tama ang naririnig na mga
panuto?
4. Ano ang kahalagahan ng tamang pagsunod sa panutong naibigay sa
iyo?
5. Ano-ano ang mga dapat gawin para sa tamang pagsunod sa panuto?
G. Pagsasanay
Pangkatang Gawain. Hayaang pumili ang mga bata kung ano ang gusto nilang gawin.
Music Integration
English Integration
Music Integration
ESP Integration
English Integration
IV. PAGTATAYA
ARTS/English Integration
B. Punan ang semantic web ang mga dapat gawin sa tamang pagsunod sa panuto.
Mga
Dapat
Gawin sa
Pagsunod
sa Panuto
V. TAKDANG ARALIN
Inihanda ni: