You are on page 1of 3

GABAY ng Paaralan Baitang 7 Binigyang Pansin ni: Lagda/Petsa

GURO SA Guro Asignatura AP


Petsa ng Kwarter Una
PAGTUTURO Pagtuturo Linggo Anim
I. LAYUNIN
A. Pamantayang
Pangnilalaman Ang mga mag-aaral ay naipapahayag ang kahalagahan ng pangangalaga sa timbang na kalagayang ekolohiko ng rehiyon.

B. Pamantayan sa
Pagganap Ang mga mag-aaral ay nailalarawan ang Bodiversity sa Asya.

C. Pinakamahalagang
Kasanayang Pampagkatuto
Naiisa-isa ang mga suliraning pangkapaligiran
o Most Essential Learning
Competencies (MELCs)
II. NILALAMAN
Ang Biodiversity ng Asya
III. MGA
KAGAMITANG Modyul ng Araling Panlipunan -Quarter 1 – Week 6 - (AP7HAS-lg-1.7)
PANTURO

Sanggunian/Kawing

IV. PAMAMARAAN
ARAW ORAS PANGKAT GAWAING PAMPAGKATUTO MODE OF DELIVERY
9:30 – 11:30 A. Pagsagot sa Paunang Pagsusulit Maaaring ipasa sa pamamagitan ng
Lunes B. Balik-Tanaw Google Classroom, Facebook account n
1:00 – 3:00 C. Reaksyon ibibigay ng guro o sa ibang platform na
9:30 – 10:30 ginagamit ng paaralan.
Martes D. Gawain A
1:00-3:00 Ito ay tumutukoy sa tuluyang pagkatuyo ng lupain na nawawalan ng kapakinabangan.Ito Dalhin ng magulang ang output sa
9:30 – 11:30 ang balanseng ugnayan sa pagitan ng mga bagay na may buhayat ng kanilang paaralan at ibigay sa guro ayon sa
Miyerkules kapaligiran.Tawag ito sa tirahan ng mga bagay na may buhay sa ibabaw ng daigdig.Ito itinakdang araw at oras.
1:00 – 3:00 ay sanhi ng mikrobyong nagiging dahilan ng Red Tide.Pagkaubos at pagkawala ng mga
punong kahoy sa mga kagubatan.
Huwebes 9:30 – 10:30 E. Gawain B:
Panuto: Alamin ang iyong natutunan sa nakaraang paksa.Punan ng tamang letra ang mga
kahon upang mabuo ang tamang sagot.
Biyernes

F. Gawain C
Bilang isang mag aaral paano ka makikiisa sa pangangalaga sa ating likas na yaman?

G. Tandaan
H. Pag - alam sa Natutuhan

Gawain 1: PAGPUPUNAN
Panuto: Punan ang Matrix na naglalarawan ng mga nakikitang suliraning pangkapaligiran
sa iyong barangay. Pagkatapos nito ikaw ay maglahad ng mga mungkahi na
makakatulong sa pagliligtas sa ating kapaligiran.
Gawain 2: POSTER MAKING

I. Panuto: Gumuhit ng Poster hinggil sa pangangalaga sa kapaligiran at ilagay sa isang


puting papel o couponbond.
VI. PAGNINILAY PANGKAT PANGKAT PANGKAT PANGKAT PANGKAT
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa
pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
na ngangailangan ng iba
pang gawain para sa
remediation
C. Nakatulong ba ang
remedial? Bilang ng
magaaral na nakaunawa sa
aralin.
D. Bilang ng mga mag-
aaral na magpapatuloy sa
remediation.
E. Alin sa mga
istratehiyang pagtuturo
nakatulong ng lubos?
Bakit?
F. Anong suliranin ang
aking naranasan na
solusyunan sa tulong ng
aking punongguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang
panturo ang aking
nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko
guro?

You might also like