You are on page 1of 2

PAYOMPON ELEMENTARY

GRADES 1 to 12 School: SCHOOL Grade Level: IV


DAILY Teacher: ARMEL V. BENASAS JR. Learning Area: EPP
LESSON Teaching Dates and 3RD
LOG Time: MARCH 19, 2024 Quarter: QUARTER

I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman
Naipakikita ang kaalaman at
kasanayan sa paggamit ng Email
B. Pamantayan sa Pagaganap Nakagagamit ng Email

C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto


(Isulat ang code ng bawat Nakapagpapadala ng email na may
kasanayan) kalakip na dokumento o iba pang
media file.
EPP4IE-Oh-16
II. NILALAMAN Ang Email
KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay ng p.48-50
Guro
2. Mga pahina sa Kagamitang p.151-160
Pang-Mag-aaral
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang Kagamitan
mula sa portal ng Learning
Resource
B. Iba pang Kagamitang Panturo
III. PAMAMARAAN Computer, internet access, manila

paper
A. Balik-aral sa nakaraang aralin
at/o pagsisimula ng bagong Ipasagot sa mga mag-aaral ang
aralin Panimulang Pagtatasa sa Kasanayan
sa LM p 152
B. Paghahabi sa layunin ng aralin
Talakayin ang Alamin Natin sa LM p
153-154
C. Pag-uugnay ng mga Itala ang sagot at iugnay ito sa
halimbawa sa bagong aralin paksang aralin
D. Pagtatalakay ng bagong Ipagawa ang Gawain A : Paano Ka
konsepto at paglalahad ng Gagawin sa. LM p. 154-156
bagong kasanayan #1

E. Pagtatalakay ng bagong Ipagawa ang Gawain B at C : Paano


konsepto at paglalahad ng Ka Gagawin sa. LM p. 156-158
bagong kasanayan #2

F. Paglinang sa Kabihasan
(Tungo sa Formative Ipagawa ang Gawin Natin: Mag-
Assessment) Email Tayo sa LM. 158
G. Paglalapat ng aralin sa pang- Paano nakatutulong sa iyo ang
araw-araw na buhay Email?
May mabuti ba itong naidudulot sa
iyo?.
Mahalaga ban a matutunan kung
paano mag-email?Bakit?
H. Paglalahat ng Arallin Bigyang diin ang kaisipan sa
paglalahat sa LM p. 159
I. Pagtataya ng Aralin Ipasagot sa mag-aaral ang pagtataya

sa LM p. 1159-160
J. Karagdagang gawain para sa Gamit ang inyong sariling email add
takdang-aralin at remediation email sa akin ang sagot sa tanong
na, Ano ang kahalagahan ng email
sa iyong pag-aaral?Bakit?
IV. Mga Tala
A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha
ng 80% sa pagtataya

B. Bilang mag-aaral na
nanganagailangan ng iba pang
gawain para sa remediation

C. Nakatulong ba ang remedia;?


Bilang ng mag-aaral na nakaunawa
sa aralin?

D. Bilang ng mga mag-aaral na


magpatuloy sa remediation?

E. Alin sa mga istratehiya ng pagtuturo


ang nakatulong ng lubos? Paano ito
nakatulong?

F. Anong suliranin ang aking


naranasan na solusyonan sa tulong
ng aking punong guro at
superbisor?

G. Anong kagamitang panturo ang


aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?

Inihanda ni:

ARMEL V. BENASAS JR. DYLENE R. EJE, PhD


GURO Punong Guro III

You might also like