You are on page 1of 13

DAILY LESSON Paaralan San Pascual National High Baitang 10

School
LOG

(Pang-araw- Guro Maryjane R. Rosales Asignatura FILIPINO


araw Petsa/Oras 03/27//2023 Markahan IKATLO
na Tala 8:00-9:00 Diamond
sa Pagtuturo) 9:3010:30 Topaz

10:30-11:30Pearl

1:10-210 Amber

03/28//2023

12:10-1:10 Jade

TUKLASIN
UNANG ARAW
I. LAYUNIN
Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa at pagpapahalaga sa mga akdang pampanitikan.
A. Pamantayang Pangnilalaman
(Panitikang Mediterranean)
Ang mag-aaral ay nakabubuo ng kritikal na pagsusuri sa mga isinagawang critique tungkol sa alinmang
B. Pamantayan sa Pagganap akdang pampanitikang Mediterranean.
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto F10PN-IIId-e-79
Isulat ang code ng bawat Naiuugnay ang suliraning nangingibabaw sa napakinggangbahagi ng akda sa pandaigdigang pangyayari
kasanayan sa lipunan
II. NILALAMAN
Aralin 3.6
  Epiko
KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro Filipino 10: Panitikang Pandaigdig, pp.
2. Mga Pahina sa Kagamitang Filipino 10: Panitikang Pandaigdig, pp. 263-273
Pang-mag-aaral
3. Mga Pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang Kagamitan mula PIVOT 4A Learner’s Material
sa portal ng Learning Resource
B. Iba Pang Kagamitang Panturo
III. PAMAMARAAN
A. Balik-Aral sa nakaraang aralin Panimulang Gawain:
at/o pagsisimula ng bagong aralin. Panalangin
Pagtatala
Pagpapaalala ng mga dapat sundin habang may harapang klase

Dapat ay laging..
H-Hayaang masiyahan ang sarili habang natututo
A- Alamin ang mga kasanayang dapat matutunan
N-Naising malayang magbahagi ng mga positibong kaisipan at kaalaman
D-Daigin ang sarili at hindi ang iba
A-Asahang laging bukas ang guro na sumagot sa inyong mga katanungan at paglilinaw

Balik-aral
Aktibiti 1
Tilamsik ng Saloobin

Panuto: Sa iyong sagutang papel, ibigay ang iyong posisyon o paninindigan tungkol sa paksang nasa
timbangan. Mainam na batay ang iyong paninindigan sa mga napagtibay ng impormasyon o ebidensya.
Ang mga manggagawa ba ay bayani ng makabagong panahon?

Analisis:
Ang mga manggawa ba ay bayani ng makabagong panahon?
Bakit ang mga salitang ito ang iniugnay ninyo sa salitang tula?
Paglalahad ng Paksa:
Maikling Kuwento
Pinakamahalagang Kasanayan sa Pagkatuto:

Naiuugnay ang suliraning nangingibabaw sa napakinggang bahagi ng akda sa pandaigdigang pangyayari


sa lipunan

Pagbibigay-hinuha sa mahalagang tanong:

1. Bakit hinalaw ang pangunahing tauhan ng epiko sa Africa sa bayani ng kanilang kasaysayan?
2.Nakatutulong baa ng mga ekspresyon sa pagpapahayag ng damdamin o layon sa
pakikipagtalastasan.Inaasahang Awtput:

Gawain: Pagtatalo/ Debate Tungkol sa mg Lider ng Pamahalaan


Rubriks sa Paggawa ng Patalastas na Pasulat

Pamantayan Bahagdan
Paglalatag at Pag-aanalisa ng Katibayan 40%
Pangangatwiran at Panunuligsa 40%
Pagpapahayag 20%
Kabuuan 100%

B. Paghahabi sa layunin ng aralin


Aktibiti 2-IHAMBING MO AKO

Panuto: Ibigay ang hinihingi ng bawat kahon.

Dalawang Kilalang Bayani ng Epiko

Ihambing sa Kilalang Bayani ng Kasaysayan

C. Pag-uugnay ng mga
Patunay ng Paghahambing
halimbawa sa bagong aralin

Aktibiti 3-ROUND TABLE DISCUSSION


Pagpapanood ng isang video clip ng pagdedebate o pagtatalo. (http://www.youtube.com/watch?
v=BowsqjitYV4)

D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
Analisis 3:
1. Ano ang naramdam mo matapos na mapanood ang video clip?
2. Anong suliraning panlipunan ang nangibabaw mula sa napanood na video clip? Ano ang magiging
argumento mo hinggil sa paksa pinagtatalunan?
3. Gaano kahalaga ang pakikisangkot at pagbibigay ng sariling paninindigan hinggil sa isyu nangibabaw
sa paksa?
Aktibiti 4-K-W-L CHART
Panuto: Punan ng mga hinihinging impormasyon ang una at pangalawang hanay maliban sa ikatlong
hanay. Pupunan lamang ang ikatlong hanay pagkatapos ng talakayan.
E. Pagtalakay ng bagong Alam na Gustong Malaman Alam na
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
F. Paglinang sa Kabihasaan
(Tungo sa Formative
Assessment)
Dugtungan Tayo!
Panuto: Dugtungan ang pahayag upang mabuo ang diwa ng pangungusap.
 Bakit kaya mahalagang maunawaan ang mga salita o pahayag na naglalahad ng
opinyon?
 Paano ito makatutulong upang makapagbigay ng sariling ideya o opinion sa pag-unawa
sa binasang kwento?
G. Paglalahat ng Aralin
H. Paglalapat ng aralin sa pang- Bilang mag-aaral paano maiisabuhay ang kahalagahan ng pagbibigay ng katwiran o paninindigan hinggil
araw-araw na buhay sa napapanahong isyu?
ACT
(http://youtu.be/CbuMUTn12d4)
Gamitin ang mga sumusunod na salita o pahayag na naglalahad ng iyong sariling opinion sa napanood
na dokumentaryo.

ayon sa/kay... sa aking palagay...


kung ako ang tatanungin... sa tingin ko...
maliban sa... tunay na
naniniwala akong...
I. Pagtataya ng Aralin
J. Karagdagang gawain para sa Panuto: Basahin ang akdang na pinamagatang “Ang Alaga” Ni Barbara Kimenye Isinalin sa Filipino ni
takdang-aralin at remediation Magdalena Jocson
IV. MGA TALA
V. PAGNINILAY
SEKSIYON AMBER DIAMOND JADE PEARL TOPAZ
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation?
E. Alin sa mga istratehiyang CBI – 4 A’s
pagtuturo nakatulong ng lubos?
Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na solusyunan sa
tulong ng aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang panturo
ang aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
Inihanda ni:
MARYJANE R. ROSALES
Guro sa Filipino
Binigyang pansin nina:

ROCHELL BANDONG LAWRENCE AYTONA


Ulong Guro I Dalubguro I

Pinagtibay ni:
DULCE AMOR M. ABANTE
Punong-guro IV

DAILY LESSON Paaralan San Pascual National High Baitang 10


School
LOG

(Pang-araw- Guro Maryjane R. Rosales Asignatura FILIPINO


araw

na Tala Petsa/Oras 03/28/2023 Markahan IKATLO


sa Pagtuturo) 8:00-9:00 Diamond

9:3010:30 Topaz

10:30-11:30Pearl

1:10-210 Amber

03/29//2023

12:10-1:10 Jade

LINANGIN
IKALAWANG ARAW
I. LAYUNIN
Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa at pagpapahalaga sa mga akdang pampanitikan.
A. Pamantayang Pangnilalaman
(Panitikang Mediterranean)
Ang mag-aaral ay nakabubuo ng kritikal na pagsusuri sa mga isinagawang critique tungkol sa alinmang
B. Pamantayan sa Pagganap akdang pampanitikang Mediterranean.
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto F10PN-IIId-e-79
Isulat ang code ng bawat Naiuugnay ang suliraning nangingibabaw sa napakinggangbahagi ng akda sa pandaigdigang
kasanayan pangyayari sa lipunan

II. NILALAMAN
Aralin 3.6
  Epiko
KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro Filipino 10: Panitikang Pandaigdig
2. Mga Pahina sa Kagamitang Filipino 10: Panitikang Pandaigdig, pp. 263-273
Pang-mag-aaral
3. Mga Pahina sa Teksbuk
PIVOT 4A Learner’s Material
4. Karagdagang Kagamitan mula
sa portal ng Learning Resource
B. Iba Pang Kagamitang Panturo
III. PAMAMARAAN
A. Balik-Aral sa nakaraang aralin Panimulang Gawain:
at/o pagsisimula ng bagong Panalangin
aralin. Pagtatala
Pagpapaalala ng mga dapat sundin habang may harapang klase

Dapat ay laging..
H-Hayaang masiyahan ang sarili habang natututo
A- Alamin ang mga kasanayang dapat matutunan
N-Naising malayang magbahagi ng mga positibong kaisipan at kaalaman
D-Daigin ang sarili at hindi ang iba
A-Asahang laging bukas ang guro na sumagot sa inyong mga katanungan at paglilinaw

Aktibiti 1
Pagpapanood ng videoclip hinggil sa Kaligirang Pangkasaysayan ng Epiko.
(http:// youtu.be/eiRZ6qrrnDI)

Round Table Discussion


Pag usapan ng bawat pangkat ang pinagmulan ng epiko at pumili ng taga-ulat na magbabahagi ng
pangkalahatang impresyon hinggil sa video clip.
B. Paghahabi sa layunin ng aralin
Aktibiti 2-PAGHAHAWAN NG MGA SAGABAL

Hatiin ang klase sa dalawang pangkat at iklasipika ang mga salitang magkakaugnay sa pamamagitan
ng metacards at tukuyin ang lohika ng isinagawang pagpapangkat.

Salamangkero PANGKAT I
Mangangaso
Panday
Mahiwaga LOHIKA NG PAGPAPANGKAT
Anting-anting
Kawal
Manghuhula PANGKAT 2
Kapangyarihan
C. Pag-uugnay ng mga Mamamana
halimbawa sa bagong aralin mananalaysay LOHIKA NG PAGPAPANGKAT
Aktibiti 3: Pagpapanood ng Bidyo ng Epikong Sundiata
SUNDIATA Ang Epiko ng Sinaunang Mali (Buod) - YouTube

Analisis 3
1. Ano-ano ang katangian ni Sundiata na kahanga-hanga?
D. Pagtalakay ng bagong 2. Mayroon bang suliranin o mga suliraning nangingibaw sa epiko?
konsepto at paglalahad ng 3. May kaugnayan ba ito sa nagaganap sa kasalukuyan? Pangatwiranan ang sagot.
bagong kasanayan #1 4. Sa iyong tingin, si Sundiata ba ay tunay na bayani ng kasaysayan ng Africa? Bakit?
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
Panuto: Isa-isahin ang mga pahayag sa akda na may kaugnayan sa
sumusunod:
Lugar Kondisyon ng Panahon Kasaysayan ng akda

F. Paglinang sa Kabihasaan Kahalagahan na Binibigyang-Diin sa Akda


(Tungo sa Formative Pansarili Panlipunan Pandaigdig
Assessment)
Panuto: Sagutin ang tanong sa pamamagitan ng pagpapalawak nito.

Masasabi mo bang ang pangunahing-tauhan ng epikong tinalakay ay


isang bayani ng kasaysayan ng Africa?

G. Paglalahat ng Aralin
H. Paglalapat ng aralin sa pang- Sa iyong palagay, sino si Sundiata sa kasalukuyang panahon? Pangatwiranan.
araw-araw na buhay
Panuto: Bumuo ng isang sanaysay hinggil sa katanungang:“Bakit mahalagang magplano upang
matiyak ang pagtatagumpay sa hinaharap?” Gumawa ng sariling pamagat at sundin ang
pamantayang nasa baba:

Pamantayan sa Pagsulat
Nilalaman - 20 puntos
Kaugnayan sa Tema -15 puntos
Paggamit ng mga Salita – 15 puntos
I. Pagtataya ng Aralin Kabuuan- -50 puntos
J. Karagdagang gawain para sa
takdang-aralin at remediation
IV. MGA TALA

V. PAGNINILAY

SEKSIYON AMBER DIAMOND JADE PEARL TOPAZ


A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation?
E. Alin sa mga istratehiyang CBI – 4 A’s
pagtuturo nakatulong ng lubos?
Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na solusyunan sa
tulong ng aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang panturo
ang aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
Inihanda ni

MARYJANE R. ROSALES
Guro sa Filipino

Binigyang pansin nina:

ROCHELL BANDONG LAWRENCE AYTONA


Ulong Guro I Dalubguro I

Pinagtibay ni:

DULCE AMOR M. ABANTE


Punong-guro IV
DAILY LESSON Paaralan San Pascual National High Baitang 10
School
LOG

(Pang-araw- Guro Maryjane R. Rosales Asignatura FILIPINO


araw

na Tala Petsa/Oras 03/29/2023 Markahan IKATLO


sa Pagtuturo) 8:00-9:00 Diamond

10:30-11:30Pearl

1:10-210 Amber

03/30/2023

9:3010:30 Topaz

12:10-1:10 Jade

PAGNILAYAN AT UNAWAIN
IKATLONG ARAW
I. LAYUNIN
Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa at pagpapahalaga sa mga akdang pampanitikan.
A. Pamantayang Pangnilalaman
(Panitikang Mediterranean)
Ang mag-aaral ay nakabubuo ng kritikal na pagsusuri sa mga isinagawang critique tungkol sa alinmang
B. Pamantayan sa Pagganap akdang pampanitikang Mediterranean.
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto F10PN-IIId-e-79
Isulat ang code ng bawat Naiuugnay ang suliraning nangingibabaw sa napakinggangbahagi ng akda sa pandaigdigang
kasanayan pangyayari sa lipunan

II. NILALAMAN
Aralin 3.6
  Epiko
KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro Filipino 10: Panitikang Pandaigdig, pp.
2. Mga Pahina sa Kagamitang Filipino 10: Panitikang Pandaigdig, pp.
Pang-mag-aaral
3. Mga Pahina sa Teksbuk
PIVOT 4A Learner’s Material
4. Karagdagang Kagamitan mula
sa portal ng Learning Resource
B. Iba Pang Kagamitang Panturo
III. PAMAMARAAN
Panimulang Gawain:
Panalangin
Pagtatala
Pagpapaalala ng mga dapat sundin habang may harapang klase

Dapat ay laging..
H-Hayaang masiyahan ang sarili habang natututo
A- Alamin ang mga kasanayang dapat matutunan
N-Naising malayang magbahagi ng mga positibong kaisipan at kaalaman
D-Daigin ang sarili at hindi ang iba
A-Asahang laging bukas ang guro na sumagot sa inyong mga katanungan at paglilinaw

A. Balik-Aral sa nakaraang aralin Balik-aral


at/o pagsisimula ng bagong Panuto: Balikan ang epikong Sundiata at suriin ang mga ekspresyon sa pagpapahayag ng layon o
aralin. damdamin.
B. Paghahabi sa layunin ng aralin
Pinagdugtong na Kaalaman
Panuto: Kompletuhin ang Making The Connection Organizer
Ang uri ng tekstong binasa Ipinahahayag ng teksto ang Ipinaaalala ng teksto
ay…….. tungkol sa……… na…………………..

C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong Pagbibigay Input ng Guro tungkol sa Aralin
konsepto at paglalahad ng Pangkatang pagtalakay hinggil sa mga Ekspresyon sa Pagpapahayag ng Layon o Damdamin (pahina
bagong kasanayan #1 314-315 ng Panitikang Pandaigdig)
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
Panuto: Piliin sa epikong tinalakay ang mga pangungusap na ginagamitan ng iba’t ibang ekspresyon at
ilagay ito sa wastong kahon batay sa layon o damdaming inihahayag. Gamitin ang pormat.

Pag-aanya o Pagbababala Panunumpa Pagpapayo Pagsang-ayon


Pag-iimbita at Pagsalungat
F. Paglinang sa Kabihasaan
(Tungo sa Formative
Assessment)
Panuto: Sa tulong ng Fish Bone Map, isa-isahin ang mga ekspresyong nagpapahayag ng layon at
G. Paglalahat ng Aralin damdamin.
H. Paglalapat ng aralin sa pang- Bilang mag-aaral, paano mo isasabuhay at pahahalagahan ang impormasyong iyong natutunan sa
araw-araw na buhay ekspresyong nagpapahayag ng layon o damdamin.
Panuto: Sa sagutang papel, ilahad ang iyong pangangatwiran sa sumusunod na isyu. Gamitan ito ng
mga ekspresyong nagpapahayag ng layon o damdamin ayon sa hinihingi dito.
1.Isyu: Kabutihan o Kasamaan ang tunay na kampeon?
Layon: Pang-aanyaya
Pangangatwiran:_____________________________
2.Isyu: Kailangan mo na bang mamatay bago kilalaning bayani?
Layon: Pagsalungat
3.Isyu: Susi sa Pagtatagumpay: Katalinuhan at Kalakasan?
I. Pagtataya ng Aralin Layon: Pagpapayo
J. Karagdagang gawain para sa
takdang-aralin at remediation
IV. MGA TALA
V. PAGNINILAY
SEKSIYON AMBER DIAMOND JADE PEARL TOPAZ
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation?
E. Alin sa mga istratehiyang CBI – 4 A’s
pagtuturo nakatulong ng lubos?
Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na solusyunan sa
tulong ng aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang panturo
ang aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
Inihanda ni:

MARYJANE R. ROSALES
Guro sa Filipino

Binigyang pansin nina:

ROCHELL BANDONG LAWRENCE AYTONA


Ulong Guro I Dalubguro I

Pinagtibay ni:
DULCE AMOR M. ABANTE
Punong-guro IV
DAILY LESSON Paaralan San Pascual National High Baitang 10
School
LOG

(Pang-araw- Guro Maryjane R. Rosales Asignatura FILIPINO


araw

na Tala Petsa/Oras 03/30/2023 Markahan IKATLO


sa Pagtuturo) 10:30-11:30Pearl

1:10-210 Amber

03/31/2023

8:00-9:00 Diamond

9:3010:30 Topaz

12:10-1:10 Jade

ILIPAT
IKAAPAT NA ARAW
I. LAYUNIN
Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa at pagpapahalaga sa mga akdang pampanitikan.
A. Pamantayang Pangnilalaman
(Panitikang Mediterranean)
Ang mag-aaral ay nakabubuo ng kritikal na pagsusuri sa mga isinagawang critique tungkol sa alinmang
B. Pamantayan sa Pagganap akdang pampanitikang Mediterranean.
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto F10PN-IIId-e-79
Isulat ang code ng bawat Naiuugnay ang suliraning nangingibabaw sa napakinggangbahagi ng akda sa pandaigdigang
kasanayan pangyayari sa lipunan

II. NILALAMAN
Aralin 3.6
  Epiko
KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga Pahina sa Gabay ng Guro Filipino 10: Panitikang Pandaigdig, pp.
2. Mga Pahina sa Kagamitang Filipino 10: Panitikang Pandaigdig, pp.
Pang-mag-aaral
3. Mga Pahina sa Teksbuk
PIVOT 4A Learner’s Material
4. Karagdagang Kagamitan mula
sa portal ng Learning Resource
B. Iba Pang Kagamitang Panturo
III. PAMAMARAAN
A. Balik-Aral sa nakaraang aralin Panimulang Gawain:
at/o pagsisimula ng bagong Panalangin
aralin. Pagtatala
Pagpapaalala ng mga dapat sundin habang may harapang klase

H-Hayaang masiyahan ang sarili habang natututo


A- Alamin ang mga kasanayang dapat matutunan
N-Naising malayang magbahagi ng mga positibong kaisipan at kaalaman
D-Daigin ang sarili at hindi ang iba
A-Asahang laging bukas ang guro na sumagot sa inyong mga katanungan at paglilinaw

Balik-Aral
Panuto: Tukuyin sa akdang “Sundiata: Ang Epiko ng Sinaunang Mali” ang mga naging karanasan,
suliranin, at tagumpay ng pangunahing tauhan.

sagot

Sagot Sundiata sagot

sagot

Sa tingin ko mas
masaya ang pasko
kaysa sa bagong
taon.
3. Sa aking
pananaw mas
maganda sa
dalampasigan
kaysa sa
kabundukan.
4. Para sa akin mas
mahalaga ang
kalusugan sa
grado.
5. Sa aking palagay
mas gugustohin ng
mga bata ang gulay
kaysa sa prutas.
6. Mas mabuting
maging tambay
nalang kaysa
makapagtapos ng
B. Paghahabi sa layunin ng aralin
pag-ar
C. Pag-uugnay ng mga
halimbawa sa bagong aralin
D. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #1
E. Pagtalakay ng bagong
konsepto at paglalahad ng
bagong kasanayan #2
Basahin at unawain ang sitwasyon sa ibaba at ibigay ang iyong interpretasyon ukol dito.
F. Paglinang sa Kabihasaan
(Tungo sa Formative Sitwasyon: Si Nena ay isang batang punung-puno ng pag-asa at pangarap sa buhay. Ngunit ang lahat
Assessment) ng ito ay naglaho nang ang itinuturing niyang kaibigan na magtatanggol sa kanya sa lahat ng oras.
G. Paglalahat ng Aralin
H. Paglalapat ng aralin sa pang- Paano nakatulong sa buhay ng pangunahing tauhan ang mga karanasang ito?
araw-araw na buhay
Panuto: Magsasagawa ang dalawanng pangkat ng debate o pagtatalo patungkol sa mga karapatdapat
na lider na mahalal sa gobyerno. Pumili lamang ng dalawang lider na pagtatalunan.

Rubriks sa Paggawa ng Patalastas na Pasulat


Pamantayan Bahagdan
Paglalatag at Pag-aanalisa ng Katibayan 40%
Pangangatwiran at Panunuligsa 40%
Pagpapahayag 20%
Kabuuan 100%

I. Pagtataya ng Aralin
J. Karagdagang gawain para sa
takdang-aralin at remediation
IV. MGA TALA
V. PAGNINILAY
SEKSIYON AMBER DIAMOND JADE PEARL TOPAZ
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial?
Bilang ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mga mag-aaral na
magpapatuloy sa remediation?
E. Alin sa mga istratehiyang CBI – 4 A’s
pagtuturo nakatulong ng lubos?
Paano ito nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking
naranasan na solusyunan sa
tulong ng aking punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang panturo
ang aking nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
Inihanda ni:

MARYJANE R. ROSALES
Guro sa Filipino
Binigyang pansin nina:

ROCHELL BANDONG LAWRENCE AYTONA


Ulong Guro I Dalubguro I

Pinagtibay ni:
DULCE AMOR M. ABANTE
Punong-guro IV

You might also like