You are on page 1of 6

School: STO.

NINO ELEMENTARY SCHOOL Grade Level: II


GRADE 2 Teacher: BELLA G. TEVES Learning Area: FILIPINO
DAILY LESSON LOG MAY 29-31-26, JUNE 1-2, 2023 (WEEK 5)
Teaching Dates and 8:30-9:15 (Monday-Wednesday) 4TH QUARTER
Time: 8:05- 8:40(Thurs-Fri) monday

LUNES MARTES MIYERKULES HUWEBES BIYERNES


I.LAYUNIN
A. Pamantayang Nakapagbibigay ng Angkop na Nakapagbibigay ng Angkop na Nakapagbibigay ng Angkop na Nakapagbibigay ng Angkop na
Pangnilalaman Pamagat sa Binasang Pamagat sa Binasang Pamagat sa Binasang Pamagat sa Binasang
Teksto, Talata at Kuwento Teksto, Talata at Kuwento Teksto, Talata at Kuwento Teksto, Talata at Kuwento
B. Pamantayan sa Pagbibigay ng Angkop na Pagbibigay ng Angkop na Pagbibigay ng Angkop na Pagbibigay ng Angkop na
Pagganap Pamagat sa Binasang Pamagat sa Binasang Pamagat sa Binasang Pamagat sa Binasang
Teksto, Talata at Kuwento Teksto, Talata at Kuwento Teksto, Talata at Kuwento Teksto, Talata at Kuwento
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Nakapagbibigay ng angkop Nakapagbibigay ng Nakapagbibigay ng Nakapagbibigay ng angkop na
Isulat ang code ng bawat angkop na pamagat sa
na pamagat sa binasang angkop na pamagat sa pamagat sa binasang teksto,
kasanayan.
teksto, talata, at kuwento binasang teksto, talata, at binasang teksto, talata, talata, at kuwento F2PB-IIj-8
F2PB-IIj-8 kuwento F2PB-IIj-8 at kuwento F2PB-IIj-8
II. NILALAMAN

KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay ng PIVOT 4A CALABARZON Filipino PIVOT 4A CALABARZON Filipino PIVOT 4A CALABARZON Filipino PIVOT 4A CALABARZON Filipino PIVOT 4A CALABARZON
Guro G2 G2 G2 G2 Filipino G2
2. Mga pahina sa 44
Kagamitang Pang-mag-
aaral
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang Kagamitan Paranaque Modules, ppt
mula sa portal ng
Learning Resource
B. Iba pang Kagamitang Panturo Summative test files
III. PAMAMARAAN
A. Balik-Aral sa nakaraang Piliin at isulat sa sagutang papel ang Awit
aralin at/o pagsisimula ng Piliin sa loob ng kahon ang tamang mga salita sa pangungusap na
bagong aralin.(Review) sagot. Isulat ang iyong sagot sa nagsasabi ng paraan, panahon at
lugar ng pagsasagawa ng kilos. .
sagutang papel.
Ang ___________ ay sumasagot sa 1. Dahan-dahang inilagay ni Aliyah
tanong na paano ginawa ang ang plorera sa mesa.
kilos. Ang ___________ naman ay 2. Nagpunta si Vincent sa kanilang
tumutukoy kung kailan nangyari paaralan kanina.
ang 3. Nagwalis ng bakuran kahapon ng
mga kilos at ___________ naman umaga si Andrea.
kung saan isinagawa ang kilos o 4. Maayos na itiniklop ni Alexa ang
gawain. Masasabi ang mga paraan, mga labahin.
panahon at lugar sa
pamamagitan ng pag-unawa sa mga 5. Maraming pagpipiliang pagkain sa
pangungusap. karinderya.

B. Paghahabi sa layunin ng Pagbibigay ng pamantayan


aralin (Motivation)

C. Pag-uugnay ng mga Basahin ang kuwento. Isulat Basahin ang kuwento. Isulat Basahin ang kuwento. Isulat Basahin ang kuwento. Isulat Pagsasabi ng panuto
halimbawa sa bagong aralin.
(Presentation)
ang sagot sa iyong sagutang ang sagot sa iyong sagutang ang sagot sa iyong sagutang ang sagot sa iyong sagutang
papel. papel. papel. papel.
Nagdiwang ng kaarawan si Nagdiwang ng kaarawan si Nagdiwang ng kaarawan si Nagdiwang ng kaarawan si
Betty. Dumalo ang kaniyang Betty. Dumalo ang kaniyang Betty. Dumalo ang kaniyang Betty. Dumalo ang kaniyang
dalawang kaibigan na sina dalawang kaibigan na sina dalawang kaibigan na sina dalawang kaibigan na sina
Mary at Ana. Tuwang-tuwa Mary at Ana. Tuwang-tuwa Mary at Ana. Tuwang-tuwa Mary at Ana. Tuwang-tuwa
ang magkakaibigan sa ang magkakaibigan sa ang magkakaibigan sa ang magkakaibigan sa
paglalaro ng “parlor games”. paglalaro ng “parlor games”. paglalaro ng “parlor games”. paglalaro ng “parlor games”.
Habang naglalaro, nakita ni Habang naglalaro, nakita ni Habang naglalaro, nakita ni Habang naglalaro, nakita ni
Mary ang masarap na cake at Mary ang masarap na cake at Mary ang masarap na cake at Mary ang masarap na cake at
spaghetti na nakalapag sa spaghetti na nakalapag sa spaghetti na nakalapag sa spaghetti na nakalapag sa
mesa at agad na niyaya ang mesa at agad na niyaya ang mesa at agad na niyaya ang mesa at agad na niyaya ang
dalawa para kumain. Nang dalawa para kumain. Nang dalawa para kumain. Nang dalawa para kumain. Nang
makatapos sila sa pagkain, makatapos sila sa pagkain, makatapos sila sa pagkain, makatapos sila sa pagkain,
niyaya ni Betty ang dalawang niyaya ni Betty ang dalawang niyaya ni Betty ang dalawang niyaya ni Betty ang dalawang
kaibigan upang magbukas ng kaibigan upang magbukas ng kaibigan upang magbukas ng kaibigan upang magbukas ng
mga regalo. Napansin ni mga regalo. Napansin ni mga regalo. Napansin ni Betty mga regalo. Napansin ni
Betty na nawawala ang isa sa Betty na nawawala ang isa sa na nawawala ang isa sa Betty na nawawala ang isa sa
kaniyang mga regalo. kaniyang mga regalo. kaniyang mga regalo. kaniyang mga regalo.
Hinalughog ng tatlo ang Hinalughog ng tatlo ang Hinalughog ng tatlo ang Hinalughog ng tatlo ang
kusina, sala at tatlong kusina, sala at tatlong kusina, sala at tatlong kuwarto kusina, sala at tatlong
kuwarto para hanapin ito. kuwarto para hanapin ito. para hanapin ito. Nakita ni kuwarto para hanapin ito.
Nakita ni Betty ang nilalaro ni Nakita ni Betty ang nilalaro ni Betty ang nilalaro ni Kimi, ang Nakita ni Betty ang nilalaro ni
Kimi, ang kaniyang alagang Kimi, ang kaniyang alagang kaniyang alagang pusa, ang Kimi, ang kaniyang alagang
pusa, ang isang di-kalakihang pusa, ang isang di-kalakihang isang di-kalakihang kahon sa pusa, ang isang di-kalakihang
kahon sa ilalim ng kama niya. kahon sa ilalim ng kama niya. ilalim ng kama niya. Lubos ang kahon sa ilalim ng kama niya.
Lubos ang galak ni Betty Lubos ang galak ni Betty nang galak ni Betty nang makita ang Lubos ang galak ni Betty nang
nang makita ang nilalarong makita ang nilalarong kahon nilalarong kahon ng kaniyang makita ang nilalarong kahon
kahon ng kaniyang alaga. Ito ng kaniyang alaga. Ito ay ang alaga. Ito ay ang hinahanap ng kaniyang alaga. Ito ay ang
ay ang hinahanap niyang hinahanap niyang niyang nawawalang regalo. hinahanap niyang
nawawalang regalo. nawawalang regalo. nawawalang regalo.

D. Pagtalakay ng bagong Sagutin Sagutin Sagutin Sagutin Pagsagot sa pagsusulit


konsepto at paglalahad ng 1. Sino ang may kaarawan? 1. Sino ang may kaarawan? 1. Sino ang may kaarawan? 1. Sino ang may kaarawan?
bagong kasanayan
A. Betty A. Betty A. Betty A. Betty
#1(Modelling)
B. Ana B. Ana B. Ana B. Ana
C. Miki C. Miki C. Miki C. Miki
2. Piliin ang letra na maaaring 2. Piliin ang letra na maaaring 2. Piliin ang letra na maaaring 2. Piliin ang letra na maaaring
pamagat ng maikling kuwento. pamagat ng maikling kuwento. pamagat ng maikling kuwento. pamagat ng maikling kuwento.
A. Ang Kaarawan A. Ang Kaarawan A. Ang Kaarawan A. Ang Kaarawan
B. Ang Nawawalang Regalo B. Ang Nawawalang Regalo B. Ang Nawawalang Regalo B. Ang Nawawalang Regalo
C. Regalo ni Betty C. Regalo ni Betty C. Regalo ni Betty
C. Regalo ni Betty
E. Pagtalakay ng bagong Isulat ang pamagat ng teksto sa Isulat ang pamagat ng teksto sa Isulat ang pamagat ng teksto sa Isulat ang pamagat ng teksto sa
konsepto at paglalahad ng sagutang papel. sagutang papel. sagutang papel. sagutang papel.
bagong kasanayan #2 Ipinanganak si Jose P. Rizal noong Ipinanganak si Jose P. Rizal noong Ipinanganak si Jose P. Rizal noong Ipinanganak si Jose P. Rizal noong
(Guided Practice) Hunyo 19, 1861 sa Calamba, Hunyo 19, 1861 sa Calamba, Hunyo 19, 1861 sa Calamba, Hunyo 19, 1861 sa Calamba,
Laguna. Ang kaniyang mga Laguna. Ang kaniyang mga Laguna. Ang kaniyang mga magulang Laguna. Ang kaniyang mga
magulang ay sina Ginoong magulang ay sina Ginoong Francisco ay sina Ginoong Francisco magulang ay sina Ginoong Francisco
Francisco Mercado at Ginang Teodora Alonzo. Mercado at Ginang Teodora Alonzo. Mercado at Ginang Teodora Alonzo.
Mercado at Ginang Teodora Ang kaniyang ina ang naging Ang kaniyang ina ang naging Ang kaniyang ina ang naging
Alonzo. Ang kaniyang ina ang unang guro niya. Maaga siyang unang guro niya. Maaga siyang unang guro niya. Maaga siyang
naging nagsimula ng pag-aaral sa kanilang nagsimula ng pag-aaral sa kanilang nagsimula ng pag-aaral sa kanilang
unang guro niya. Maaga siyang tahanan. Ipinagpatuloy niya ang tahanan. Ipinagpatuloy niya ang tahanan. Ipinagpatuloy niya ang
nagsimula ng pag-aaral sa kanilang kaniyang pag-aaral sa Biñan, kaniyang pag-aaral sa Biñan, kaniyang pag-aaral sa Biñan,
tahanan. Ipinagpatuloy niya ang Laguna. Nakapagtapos siya ng Laguna. Nakapagtapos siya ng Laguna. Nakapagtapos siya ng
kaniyang pag-aaral sa Biñan, Batsilyer sa Agham sa Ateneo de Batsilyer sa Agham sa Ateneo de Batsilyer sa Agham sa Ateneo de
Laguna. Nakapagtapos siya ng Manila na may mataas na Manila na may mataas na Manila na may mataas na
Batsilyer sa Agham sa Ateneo de karangalan. karangalan. karangalan.
Manila na may mataas na Ang “Noli Me Tangere” at “El Ang “Noli Me Tangere” at “El Ang “Noli Me Tangere” at “El
karangalan. Filibusterismo”, ang kaniyang Filibusterismo”, ang kaniyang Filibusterismo”, ang kaniyang
Ang “Noli Me Tangere” at “El dalawang nobela na naglalahad ng dalawang nobela na naglalahad ng dalawang nobela na naglalahad ng
Filibusterismo”, ang kaniyang mga pang-aabuso ng mga mga pang-aabuso ng mga mga pang-aabuso ng mga
dalawang nobela na naglalahad ng prayle sa mga Pilipino at mga prayle sa mga Pilipino at mga prayle sa mga Pilipino at mga
mga pang-aabuso ng mga katiwalian sa pamahalaan ng katiwalian sa pamahalaan ng Kastila. katiwalian sa pamahalaan ng
prayle sa mga Pilipino at mga Kastila. Dahil dito ay pinaratangan siya ng Kastila.
katiwalian sa pamahalaan ng Dahil dito ay pinaratangan siya ng sedisyon ng mga Espanyol. Dahil dito ay pinaratangan siya ng
Kastila. sedisyon ng mga Espanyol. Nakulong siya sa Fort Santiago at sedisyon ng mga Espanyol.
Dahil dito ay pinaratangan siya ng Nakulong siya sa Fort Santiago at ipinatapon sa Dapitan. Isinulat din Nakulong siya sa Fort Santiago at
sedisyon ng mga Espanyol. ipinatapon sa Dapitan. Isinulat din niya ang “Mi Ultimo Adios” o “Ang ipinatapon sa Dapitan. Isinulat din
Nakulong siya sa Fort Santiago at niya ang “Mi Ultimo Adios” o “Ang Huling Paalam”. niya ang “Mi Ultimo Adios” o “Ang
ipinatapon sa Dapitan. Isinulat din Huling Paalam”. Si Jose P. Rizal ay binaril sa Bagum Huling Paalam”.
niya ang “Mi Ultimo Adios” o “Ang Si Jose P. Rizal ay binaril sa Bagum Si Jose P. Rizal ay binaril sa Bagum
Huling Paalam”.
Si Jose P. Rizal ay binaril sa Bagum
F. Paglinang sa Kompletuhin ang pangungusap. Kompletuhin ang pangungusap. Kompletuhin ang pangungusap. Kompletuhin ang pangungusap. Magpakita ng katapatan sa
Kabihasaan Isulat ang sagot sa iyong Isulat ang sagot sa iyong Isulat ang sagot sa iyong Isulat ang sagot sa iyong
(Independent Practice) sagutang sagutang sagutang sagutang
(Tungo sa Formative papel. papel. papel. papel.
Assessment) Sa aking napag-aralan, dapat Sa aking napag-aralan, dapat Sa aking napag-aralan, dapat Sa aking napag-aralan, dapat
munang alamin ang munang alamin ang __________ munang alamin ang __________ munang alamin ang __________
__________ o paksang pangungusap upang o paksang pangungusap upang o paksang pangungusap upang
o paksang pangungusap upang makapagbigay ng pamagat sa makapagbigay ng pamagat sa makapagbigay ng pamagat sa
makapagbigay ng pamagat sa binasang teksto. binasang teksto. binasang teksto.
binasang teksto.
G. Paglalapat ng aralin sa Paano nyo ipinagdiriwang ang Paano nyo ipinagdiriwang ang Paano nyo ipinagdiriwang ang Paano nyo ipinagdiriwang ang pagsusulit
pang-araw-araw na inyong kaarawan? inyong kaarawan? inyong kaarawan? inyong kaarawan?
buhay (Application)
H. Paglalahat ng Aralin Ang teksto ay babasahin na Ang teksto ay babasahin na Ang teksto ay babasahin na Ang teksto ay babasahin na
(Generalization) naglalaman ng mga ideya tungkol naglalaman ng mga ideya tungkol naglalaman ng mga ideya tungkol naglalaman ng mga ideya tungkol
sa iba’t ibang tao o impormasyon sa iba’t ibang tao o impormasyon sa iba’t ibang tao o impormasyon sa iba’t ibang tao o impormasyon
tungkol sa mga bagay-bagay. Ito tungkol sa mga bagay-bagay. Ito tungkol sa mga bagay-bagay. Ito tungkol sa mga bagay-bagay. Ito
rin ay nagbibigay ng mensahe o rin ay nagbibigay ng mensahe o rin ay nagbibigay ng mensahe o rin ay nagbibigay ng mensahe o
damdamin ng sinoman sa paraang damdamin ng sinoman sa paraang damdamin ng sinoman sa paraang damdamin ng sinoman sa paraang
pasulat o nakalimbag. pasulat o nakalimbag. pasulat o nakalimbag. pasulat o nakalimbag.
Ang talata ay binubuo ng isang Ang talata ay binubuo ng isang Ang talata ay binubuo ng isang Ang talata ay binubuo ng isang
pangungusap o lipon ng mga pangungusap o lipon ng mga pangungusap o lipon ng mga pangungusap o lipon ng mga
pangungusap na naglalahad ng pangungusap na naglalahad ng pangungusap na naglalahad ng pangungusap na naglalahad ng
bahagi ng buong pagkukuro, bahagi ng buong pagkukuro, bahagi ng buong pagkukuro, bahagi ng buong pagkukuro,
palagay o paksang-diwa. palagay o paksang-diwa. palagay o paksang-diwa. palagay o paksang-diwa.
Ang maikling kuwento ay kathang Ang maikling kuwento ay kathang Ang maikling kuwento ay kathang Ang maikling kuwento ay kathang
pampanitikan na pampanitikan na pampanitikan na pampanitikan na
nagsasalaysay ng pang-araw-araw nagsasalaysay ng pang-araw-araw nagsasalaysay ng pang-araw-araw na nagsasalaysay ng pang-araw-araw
na buhay na may isa o ilang na buhay na may isa o ilang buhay na may isa o ilang na buhay na may isa o ilang
tauhan, may isang pangyayari at tauhan, may isang pangyayari at tauhan, may isang pangyayari at may tauhan, may isang pangyayari at
may isang kakintalan. may isang kakintalan. isang kakintalan. may isang kakintalan.

Mga Alintuntunin sa Pagbibigay ng Mga Alintuntunin sa Pagbibigay ng Mga Alintuntunin sa Pagbibigay ng Mga Alintuntunin sa Pagbibigay ng
Pamagat Pamagat Pamagat Pamagat
1. Mainam na ito ay maikli at 1. Mainam na ito ay maikli at 1. Mainam na ito ay maikli at 1. Mainam na ito ay maikli at
makatawag pansin upang maging makatawag pansin upang maging makatawag pansin upang maging makatawag pansin upang maging
kawili-wili sa mga mambabasa. kawili-wili sa mga mambabasa. kawili-wili sa mga mambabasa. kawili-wili sa mga mambabasa.
2. Alamin muna ang paksang-diwa 2. Alamin muna ang paksang-diwa o 2. Alamin muna ang paksang-diwa o 2. Alamin muna ang paksang-diwa o
o paksang pangungusap. paksang pangungusap. paksang pangungusap. paksang pangungusap.
3. Gumamit ng malaking letra sa 3. Gumamit ng malaking letra sa 3. Gumamit ng malaking letra sa 3. Gumamit ng malaking letra sa
mahahalagang salita sa pamagat mahahalagang salita sa pamagat mahahalagang salita sa pamagat mahahalagang salita sa pamagat
ng talata o kuwento. Ang unang ng talata o kuwento. Ang unang ng talata o kuwento. Ang unang salita ng talata o kuwento. Ang unang
salita sa pamagat ay sinisimulan din salita sa pamagat ay sinisimulan din sa pamagat ay sinisimulan din salita sa pamagat ay sinisimulan din
sa malaking letra. 1. sa malaking letra. sa malaking letra. sa malaking letra.
I. Pagtataya ng Aralin `
(Evaluation)

J. Karagdagang Gawain para


sa takdang-aralin at
remediation
IV. MGA TALA
V. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na ___ of Learners who earned 80% above ___ of Learners who earned 80% above ___ of Learners who earned 80% above ___ of Learners who earned 80% above ___ of Learners who earned 80%
nakakuha ng 80% sa above
pagtataya.
B. Bilang ng mag-aaral na ___ of Learners who require additional ___ of Learners who require additional ___ of Learners who require additional ___ of Learners who require additional ___ of Learners who require
nangangailangan ng iba pang activities for remediation activities for remediation activities for remediation activities for remediation additional activities for remediation
gawain para sa remediation.
C. Nakatulong ba ang remedial? ___Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No ___Yes ___No
Bilang ng mag-aaral na
nakaunawa sa aralin. ____ of Learners who caught up the ____ of Learners who caught up the ____ of Learners who caught up the lesson ____ of Learners who caught up the ____ of Learners who caught up the
lesson lesson lesson lesson
D. Bilang ng mga mag-aaral na ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to require ___ of Learners who continue to
magpapatuloy sa remediation. remediation remediation remediation remediation require remediation
E. Alin sa mga istratehiyang Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well:
pagtuturo nakatulong ng lubos? ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration ___ Group collaboration
Paano ito nakatulong? ___ Games ___ Games ___ Games ___ Games ___ Games
___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw ___ Solving Puzzles/Jigsaw
___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary ___ Answering preliminary
activities/exercises activities/exercises activities/exercises activities/exercises activities/exercises
___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel ___ Carousel
___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Diads ___ Diads
___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS) ___ Think-Pair-Share (TPS)
___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/ ___ Rereading of Paragraphs/
Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories Poems/Stories
___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction ___ Differentiated Instruction
___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama ___ Role Playing/Drama
___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method ___ Discovery Method
___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method ___ Lecture Method
Why? Why? Why? Why? Why?
___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs ___ Complete IMs
___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials ___ Availability of Materials
___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Pupils’ eagerness to learn
___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in ___ Group member’s Cooperation in
doing their tasks doing their tasks doing their tasks doing their tasks doing their tasks
F. Anong suliranin ang aking __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils __ Bullying among pupils
__ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude __ Pupils’ behavior/attitude
naranasan na solusyunan sa __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs __ Colorful IMs
tulong ng aking punungguro __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology __ Unavailable Technology
at superbisor? Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD)
__ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/ __ Science/ Computer/
Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab
__ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works __ Additional Clerical works
G. Anong kagamitang panturo ang Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations:
aking nadibuho na nais kong __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos __ Localized Videos
ibahagi sa mga kapwa ko guro? __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from __ Making big books from
views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality views of the locality
__ Recycling of plastics to be used as __ Recycling of plastics to be used as __ Recycling of plastics to be used as __ Recycling of plastics to be used as __ Recycling of plastics to be used as
Instructional Materials Instructional Materials Instructional Materials Instructional Materials Instructional Materials
__ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition __ local poetical composition

Prepared by: Checked by:

BELLA G. TEVES REBECCA P. DIAZ, MaEd


Teacher II Master Teacher- In Charge

Noted:

RONEL V. CORRO, EdD


Principal IV

You might also like