Professional Documents
Culture Documents
I. Layunin
I. Layunin
INTEGRATED SPED
KINDERGARTEN
CENTER
SEMI-DETAILED
Teacher SALVAME A. TAGAYUN LEARNING AREA SCIENCE
LESSON PLAN
Teaching Date MARCH 25, 2024 QUARTER FOURTH QUARTER
and Time
III. PAMAMARAAN
A. Panimulang Gawain Panalangin
-Tayo pong lahat ay tumayo para sa isang panalangin ngayong
umagang ito.
Ehersisyo
-Manatili po tayong nakatayo at tayo ay sabay sabay na umindak at
mag-ehersisyo
Panahon
-Tukuyin natin kung anong araw ngayon. Sabay sabay nating awitin
ang awiting “Ang Panahon”
Kamustahan
-Kamusta mga bata. Sino dito ang naligo at kumain ng almusal?
Mahalaga ba na tayo ay kumakain ng almusal bago pumasok sa
paaralan?
Attendance
-Ngayon ay titignan ni Mam kung sino ang
pumasok at lumiban sa klase. Kapag tinawag ang pangalan, sabihin lang po.
Magandang buhay Mam present po.
B. Balik Aral. Tungkol saan ang nakaraan nating aralin?
-Tama tungkol sa pagsunod sa mga tuntunin at pagtukoy sa ligtas at hindi
ligtas na mga bagay.
Balikan natin ang ating nakaraang aralin. Mayroon ako ditong dalawang flip
tsart ang isa ay para sa ligtas na mga kagamitan at ang isa naman ay para sa
mga hindi ligtas na mga kagamitan. Tatawag ako ng mga piling mag-aaral
para idikit ang larawan sa angkop na flip tsart.
Handa naba kayo?
Opo Mam.
C. Pagganyak Naghanda ako ng tatlong puzzle tatawag ako ng mga piling mag-aaral para
buuin ito.
Mga katanungan:
Anong hayop ang nasa unang larawan?
Anong hayop ang nasa ikalawang larawan?
Anong hayop ang nasa ikatlong larawan?
D. Pagtatalakay Ngayon ay tatalakayin natin ang ibat ibang uri ng hayop .
Magsasagawa ang mga mag-aaral ng pangkatang gawain. Ipapaliwanag ng
guro ang mga panuto sa bawat grupo.
E. Pangkatang Gawain Group 1-Bilugan ang mga hayop na makikita sa tubig.
Prepared by:
SALVAME A. TAGAYUN
Teacher III
Observer: