You are on page 1of 3

GABAY ng Paaralan Bagong Silang High School Baitang 10 Binigyang Pansin ni: Lagda/Pet

GURO SA Guro Jerson L. Rostata Asignatura AP


PAGTUTURO
Petsa ng Kwarter IKATLO
Pagtuturo Linggo IKA-PITO
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Ang mag-aaral ay naipamamalas ang pag- unawa sa mga hakbang tungo sa pagkakapantay-pantay.
Pangnilalaman

B. Pamantayan sa Ang mag-aaral ay 1.Napapahalagahan ang ambag ng Gabriela sa pagtatangol laban sa karahasan at diskriminisasyon sa kababaihan, kabataan at lahat ng kasarian.
Pagganap 2. Naipapaliwanag ang kahalagahan ng pagkakapantay-pantay ng lahat ng kasarian. 3. Nakakagawa ng maikling hakbang tungo sa pagkakapantay-pantay

C. Pinakamahalagang Nakagagawa ng hakbang na nagsusulong ng pagtanggap at paggalang sa kasarian na nagtataguyod ng pagkakapantay-pantay ng tao bilang kasapi ng pamayanan.
Kasanayang Learning Code: AP10PKI-Ic-3
Pampagkatuto o Most
Essential Learning
Competencies (MELCs)
II. NILALAMAN ARALIN 7: Mga Hakbang Tungo sa PagkakapantayPantay

III. MGA smartphone, headset, kopya ng modyul AP10 Quarter 1 Week 6


KAGAMITANG
PANTURO
Learners Module (AP 10 Kontemporaryong Isyu)
Sanggunian/Kawing

IV. PAMAMARAAN
ARAW ORAS PANGKAT GAWAING PAMPAGKATUTO MODE OF DELIVERY
A. Ang mga mag-aaral ay inaasahang masasagutan ang paunang pagsusulit Sa mga mag-aaral na gagamit ng
Lunes (pahina 1-2) Modyul:
B. Basahin, unawain, at analisahin ang mga paksang tinalakay ng nakaraang araw
(Balik- tanaw, pahina 2) 1.Maaring makipag- ugnayan sa
Martes C. Sa bahagi ng modyul “Pagpapakilala ng Aralin”. Basahin at unawain ang kanyang guro sa Araling Panlipunan
paksang tatalakayin. gamit ang telepono, facebook at
messenger.
Miyerkoles Paksa Blg. 1: Ang Gabriela 2. Kuhanin at ibalik ang modyul bata
itinakdang iskedyul ng paaralan.

D. Pagsagot ng mga mag- aaral sa mga sumusunod na gawain:


Huwebes Gawain 1. IHANAY MO! (pahina 3-4) Sa mga mag- aaral na nasa Online
Learning. Maaring ipasa ang inyong
Gawain 2: Gawain 36: Mga Hakbang Tungo sa Pagkakapantay-Pantay(pahina 4)
output sa Google Classroom, Messen
Biyernes Gawain 3: SINO NGA BA? (pahina 4-5) at FB/GC.
Gawain 4. UNITED WE STAND! (pahina 5)
Gawain 5: INFOMERCIAL (pahina 5)
Gawain 6: The Voice! Equality Edition (pahina 5-6)
Gawain 7: Tiktok to Equality (pahina 6)

E. Bigyang- pansin ang mga konseptong tinalakay at natutunan sa paksang


tinalakay. (pahina 6)

F. Sagutan ang panghuling pagsusulit upang masukat ang kaalamang natutunan


sa paksang tinalakay. (pahina 7)

G. Pagninilay (pahina 7)

VI. PAGNINILAY PANGKAT PANGKAT PANGKAT PANGKAT PANGKAT


A. Bilan ng mag-
aaral na nakakuha ng
80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-
aaral na
nangangailangan
ng iba pang
gawain para sa
remediation
C. Nakatulong ba ang
remedial? Bilang ng
magaaral na nakaunawa
sa aralin.
D. Bilang ng mga mag-
aaral na magpapatuloy sa
remediation.
E. Alin sa mga
istratehiyang pagtuturo
nakatulong ng lubos?
Bakit?
F. Anong suliranin ang
aking naranasan na
solusyunan sa tulong ng
aking punongguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang
panturo ang aking
nadibuho na nais kong
ibahagi sa mga kapwa ko
guro?

You might also like