You are on page 1of 2

Paaralan: Holy Redeemer School of Cabuyao Antas: 10 Bilang ng Araw: 6

Guro: Ms. Ma. Lorena Gabriela Z. Patricio Asignatura: Araling Panlipunan Learning Delivery Modality: Synchronous at
LEARNING PLAN Petsa at Oras: Oktubre 4-9, Lunes at Martes Markahan: Unang Markahan Asynchronous
Lunes Martes Miyerkules Huwebes Biyernes Sabado
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Ang mga mag-aaral ay may pag-unawa sa sanhi at implikasyon ng mga lokal at pandaigdigang isyung pang-ekonomiya tungo sa pagkamit ng pambansang kaunlaran
B. Pamantayang Pagganap Ang mga mag-aaral ay nakabubuo ng programang pangkabuhayan (livelihood project) batay sa mga pinagkukunang yaman na matatagpuan sa pamayanan upang
makatulong sa paglutas sa mga suliraning pangkabuhayan na kinakaharap ng mga mamamayan.
C. Pamantayan sa Pagkatuto Natataya ang implikasyon ng iba’t ibang suliranin sa paggawa sa pamumuhay at sa pag-unlad ng ekonomiya ng bansa.

D. Iba pang layunin sa pagkatuto

Aralin 4: Unemployment
SYNCHRONOUS ASYNCHRONOUS ASYNCHRONOUS ASYNCHRONOUS ASYNCHRONOUS ASYNCHRONOUS
Web tools: Zoom (No classes-World
II. NILALAMAN (45 minutes) Teachers’ Day)

Oktubre 4 Oktubre 5 Oktubre 6 Oktubre 7 Oktubre 8 Oktubre 9

III. KAGAMITANG PANGTURO


Sanggunian
1. Mga Pahina sa Kagamitang Powerpoint Presentation
Pang Mag-aaral YouTube
1. Karagdagang Kagamitan
mula sa portal ngLearning
Resources o ibang Website
IV. PAMAMARAAN
1. PAGTUKLAS • Panalangin
• Rebyu ng nakaraang
aralin
• Panonood ng video:
Kalakalaro
2. PAGLINANG • Pagtatalakay ng
aralin tungkol sa
Unemployment
3. PAGPAPALALIM • Pagpapanood ng
video: Tatlong Araw
• Talakayan tungkol sa
epekto ng
unemployment sa
indibidwal
4. PAGLALAPAT
V. PAGNINILAY
1. Naiintindihan ko... Ang mga mag-aaral ay kayang sagutin ang mga sumusunod:
2. Napagtanto ko... 1. Ano ang aking natutunan?
2. Ano ang aking dapat pahalagahan?
Ihinanda ni:
Ms. Ma. Lorena Gabriela Patricio
Guro, Araling Panlipunan

You might also like