You are on page 1of 3

RANCANGAN PELAJARAN HARIAN 2023

SJKT LADANG TELOK SENGAT

வாரம் திகதி கிழமை புதன்


12 21/06/2023
பாடம் 2 வைடூரியம் & 3 வருகை /2
கணிதம் வகுப்பு
மரகதம்
நேரம் 9.00 a.m-10.00a.m தலைப்பு 2.0 அடிப்படை விதிகள்

2.0 அடிப்படை விதிகள்


உள்ளடக்கத் தரம் 2.3 1 000 க்குள் பெருக்கல் 2.3.1 அடிப்படை கூற்றுக்கு ஏற்ப பெருக்குவர்.

கற்றல் தரம் 2.3 10 000 க்குள் பெருக்கல் 2.3.1 பெருக்குத்தொகை 10 000 வரை வரும் வகையில்
ஏதாவதொரு நான்கு இலக்கம் வரையிலான எண்ணை ஓர்
இலக்கம், 10, 100, 1000 ஆகியவற்றுடன் பெருக்கும் கணித
வாக்கியத்திற்கு தீர்வு காண்பர்.
இப்பாட இறுதிக்குள் மாணவர்கள் :
பாட நோக்கம் 1,0 ஆம் வாய்பாட்டை உருவாக்குவர் ஓர் இலக்க மற்றும் ஈரிலக்க எண்ணை 10,100,1000 ஆல்
பெருக்குவர்
☐மொழி ☐அறிவியலும் ☐பயனீட்டாளர் கல்வி ☐உலகலாவிய ☒தொழில்முனைப்பு
தொழில்நுட்பமும் நிலைத்தன்மை
விரவி வரும் கூறு ☐ஆக்கமும் புத்தாக்கமும் ☐சுற்றுச்சூழல் ☐தகவல் தொடர்பு ☐நீதிக்கல்வி ☐நன்னெறிக்கல்வி
நிலைத்தன்மையைப் தொழில் நுட்பம் ☐நாட்டுப்பற்று
பராமரித்தல்
கற்றல் கற்பித்தல் நடவடிக்கை
மாணவர் ஒரு குழியில் எத்தனை கோலிகள் உள்ளதை மாணவர் அட்டையில் உள்ள பெருக்கல் கணிதத் தொடரை
பீடிகை உற்றறிதல். வாசித்தல்.

மாணார் ஒரு குழியில் 1 கோலி உள்ளதை கண்டறிதல். மாணவர் ஆசிரியரின் துணையுடன் 10,100 மற்றும் 1000
2 ஆல் பெருக்கும் உத்தியை அறிதல்.

மாணவர் 5 குழியில் 1 கோலி உள்ளதல் 1 ஆல் பெருக்க மாணவர் ஆசிரியரின் துணையுடன் 10,100 மற்றும் 1000
3 வேண்டும் என்பதை விளக்குதல். ஆல் பெருக்குதல்.

மாணவருக்கு 1 ஐ எந்த எண்ணுடன் பெருக்கினாலும் விடை மாணவர் 10,100 மற்றும் 1000 ஆல் சுயமாகப் பெருக்குதல்.
அந்தப் பெருக்கினாலும் விடை அந்தப் பெருக்கும் எண்தான்
4
வரும் என்பதை நினைவுக்கூற்தல்.

மாணவர் ஆசிரியரின் துணையுடன் 1 ஆம் வாய்ப்பாட்டை மாணவர் கணித விளையாட்டை விளையாடுதல்.


5 உருவாக்குதல்.

மாணவருக்கு சுழியத்தை எந்த எண்ணால் பெருக்கினாலும் மாணவர்கள் பயிற்சி செய்தல்.


அதன் மதிப்பு சுழியம் என்பதை விளக்குதல்.

முடிவு கேள்விகள் கேட்டு பாடத்தை முடித்தல்.


சிந்தனை மீட்சி
RANCANGAN PELAJARAN HARIAN 2023
SJKT LADANG TELOK SENGAT

Minggu 12 Tarikh 21/06/2023 Hari Rabu


Subjek Bahasa Melayu Kelas 1 Vairam Kehadiran /1
Masa 11.00 a.m-12.00p.m Tema SAYANGI KELUARGA Tajuk Balik ke Kampung
STANDARD 3.1 Asas menulis
KANDUNGAN
STANDARD 3.1.1(ii) Menulis suku kata secara mekanis
PEMBELAJARAN
Objektif Pada akhir pengajaran dan pembelajaran , murid dapat :
Pembelajaran
Menuliskan sekurang-kurangnya empat daripada enam suku kata yang membentuk perkataan
dengan kemas
☒ Bahasa ☐Sains & ☐Pendidikan ☐Patriotisme ☐Nilai ☐Kelestarian
Teknologi Alam Sekitar Murni Global

EMK ☐Keusahawanan ☐Kreativiti & ☐Teknologi ☐Pendidikan ☐Pendidikan Kewangan


Inovasi Maklumat & Alam Sekitar
Komunikasi

Aktiviti
Set Induksi Murid menyanyikan lagu ikan jojo dan mengaitkan lagu tersebut dengan isi pelajaran.
2 Murid meneliti teks dan gambar yang terdapat dalam buku teks.
3 Murid membacakan suku kata yang membentuk perkataan dengan bimbingan guru.
4 Murid menuliskan suku kata yang membentuk perkataan dengan betul dan kemas dalam buku
rampaian dengan bimbingan guru.

5 Murid membaca suku kata yang membentuk perkataan yang terdapat dalam buku latihan.
6. Murid menyurihkan suku kata yang membentuk perkataan dengan kemas.
Penutup  Murid merumuskan isi pelajaran dengan bimbingan guru.

Refleksi

வாரம்
12 திகதி 21/06/2023 கிழமை புதன்
பாடம் வருகை /8
4 மாணிக்கம் & 5
கலைக்கல்வி வகுப்பு
புஷ்பராகம்
2 நேரம் 07.30 a.m-08.30a.m தலைப்பு செதுக்கும் கலை

பாரிஸ் கோபுரம்

உள்ளடக்கத் தரம் 3.1 படைப்பை உருவாக்குதல் 3.1 படைப்பை உருவாக்குதல்


4.1 படைப்பை மதித்துப் போற்றுதல் 4.1 படைப்பை மதித்துப் போற்றுதல்
கற்றல் தரம் 3.1.4 Menghasilkan produk kreatif dalam Bidang 3.1.1 Menghasilkan karya gabungan dalam bidang menggambar
Membentuk dan Membuat Binaan berdasarkan: melalui:
RANCANGAN PELAJARAN HARIAN 2023
SJKT LADANG TELOK SENGAT

(i) penentuan tema dan tajuk melalui sumber idea. (i) penentuan tema dan tajuk melalui sumber idea.
(ii) penentuan fungsi dan rekaan melalui sumber idea. (ii) perkembangan idea gabungan karya.
(iii) perkembangan idea reka bentuk dengan menekankan aspek (iii) penetapan jenis media dan teknik.
keselamatan dalam penghasilan. (iv) disiplin pengkaryaan dan nilai murni.
(iv) penetapan jenis media dan teknik yang sesuai berdasarkan reka (v) kemasan akhir.
bentuk yang kukuh, tahan, kuat dan selamat. 4.1.1 Memerihal secara kritis berpandukan bahasa seni visual, teknik
(v) disiplin pengkaryaan dan nilai murni. dan proses bagi:
(vi) kemasan akhir. (i) karya sendiri
4.1.1 Mempamerkan karya yang dihasilkan. (ii) karya rakan
4.1.2 Membuat kritikan karya sendiri dan rakan berpandukan bahasa
seni visual, teknik dan proses dengan menghubung kait seni dengan
diri sendiri dan alam sekitar
இப்பாட இறுதிக்குள் மாணவர்கள் :
பாட நோக்கம் துணி மாட்டியை செதுக்கும் கலையைப் பயன்படுத்தி உருவாக்குவர் பாரிஸ் கோபுரத்தைக் கீறல் நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி உருவாக்குவர்

☐மொழி ☐அறிவியலும் ☐பயனீட்டாளர் ☐உலகலாவிய ☐தொழில்முனைப்பு


தொழில்நுட்பமும் கல்வி நிலைத்தன்மை
விரவி வரும் கூறு ☒ஆக்கமும் ☐சுற்றுச்சூழல் ☐தகவல் தொடர்பு ☐நீதிக்கல்வி ☐நன்னெறிக்கல்வி
புத்தாக்கமும் நிலைத்தன்மையைப் தொழில் நுட்பம் ☒நாட்டுப்பற்று
பராமரித்தல்
கற்றல் கற்பித்தல் நடவடிக்கை
மாணவர்கள் செதுக்கல் நுட்பத்தால் உருவான ஒரு படைப்பைக் மாணவர்கள் கீறல் நுட்பத்தால் உருவான ஒரு படைப்பைக் கவனித்து
பீடிகை கவனித்து அதில் உள்ள காட்சிக் கலைமொழிகளைக் கூறுதல். அதில் உள்ள காட்சிக் கலைமொழிகளைக் கூறுதல்.

மாணவர்கள் செதுக்கல் நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி கலைப்படைப்பை மாணவர்கள் கீறல் நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி கலைப்படைப்பை
1 உருவாக்கும் செய்முறை தொடர்பான காணொளியைக் காணுதல். உருவாக்கும் செய்முறை தொடர்பான காணொளியைக் காணுதல்.

மாணவர்களிடம் அப்படைப்பில் பயன்படுத்திய உபகரணகள், நுட்பமுறை,


மாணவர்கள் கீறல் நுட்பத்தால் உருவான ஒரு படைப்பைக் கவனித்து
2 அமலாக்க முறையை ஒட்டி கலந்துரையாடுதல்.
அதில் உள்ள காட்சிக் கலைமொழிகளைக் கூறுதல்.
மாணவர்கள் செதுக்கல் நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி துணி மாட்டி மாணவர்கள் கீறல் நுட்பத்தைப் பயன்படுத்தி பாரிஸ் கோபுரத்தை
3
உருவாக்குதல். உருவாக்குதல்.
4 மாணவர்கள் உருவாக்கிய படைப்பை வகுப்பில் படைப்பு செய்தல்.
மாணவர்கள் உருவாக்கிய கலையை மதித்துப் போற்றுதல்.
முடிவு
சிந்தனை மீட்சி

You might also like