Professional Documents
Culture Documents
Filipino DLL Week 8 Q1
Filipino DLL Week 8 Q1
Unang Araw Ikalawang Araw Ikatlong Araw Ikaapat na Araw Ikalimang Araw
I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Naipamamalas ng mag-aaral ang pag-unawa sa mga akdang pampanitikan ng Mindanao.
B. Pamantayan sa Pagganap Naisasagawa ng mga mag-aaral ang isang makatotohanang proyektong panturismo.
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Nagagamit nang wasto at angkop ang wikang Filipino sa pagsasagawa ng isang makatotohanan at mapanghikayat na proyektong
Isulat ang code sa bawat kasanayan
panturismo
II. NILALAMAN
Mga Salitang Ginamit sa Paggawa ng Proyektong Panturismo
2. Kagamitang Pang-Mag-aaral
3. Teksbuk
IV. PAMAMARAAN
Unang Araw Ikalawang Araw Ikatlong Araw Ikaapat na Araw Ikalimang Araw
A. Balik-aral sa Nakaraang Aralin o Presentasyon ng Pagbabalik tanaw Pagbabalik tanaw Pagbabalik Tanaw
Pagsisimula ng Bagong Aralin Output continuation
Ang guro ay Pagpapakita ng mga
Pumili ng isang tourist magpapatugtog ng larawan at huhulaan ng
spots sa Isla ng isang musika. Ang mga bata kung ano
Camiguin at Mangalap studyante na ang nasa larawan.
ng mga impormasyon makakakuha sa bola
tungkol sa spots. ang mismong sasagot
Hikayatin ang iyong sa tanong ng guro.
mga kaklase sa inyong
lugar na napili. Ano ang ating
nakaraang aralin?
Mga Salitang
Ginagamit sa
Paggawa ng
Proyektong
Panturismo
Paggamit ng mga
acronym sa
Promosyon
B. Paghahabi sa Layunin ng Aralin Tara na, Byahe Tayo! Gumuhit ng isang lugar Presentasyon ng
o tanawin na gusto Ouput batay sa
Ang guro ay mong puntahan o Takdang Aralin
magpapakita ng mga lakbayin. Kulayan ito
larawan at huhulaan upang kaakit-akit
ng mga bata kung ano tingnan.Tingnan ang
ang pangalan sa pamantayan sa ibaba
ipinakitang larawan. bilang gabay sa iyong
pagguhit.Ito ang
Unang Araw Ikalawang Araw Ikatlong Araw Ikaapat na Araw Ikalimang Araw
magsisilbing batayan
sa marka na iyong
makukuha.
(20 puntos)
nasa larawan
VI. PAGNINILAY
A. Bilang ng mag-aaral na nakakuha ng 80%
sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na nangangailangan
ng iba pang gawain para sa remediation
C. Nakatulong ba ang remedial? Bilang ng
mag-aaral na nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mag-aaral na magpapatuloy sa
remediation
E. Alin sa mga estratehiya ng pagtuturo ang
nakatulong ng lubos? Paano ito
nakatulong?
F. Anong suliranin ang aking naranasan na
masosolusyunan sa tulong ng aking
punongguro at supervisor?
G. Anong kagamitang panturo ang aking
nadibuho na nais kong ibahagi sa mga
kapwa ko guro?