You are on page 1of 7

Paaralan Paaralang Elementaryang Apelo Cruz Baitang/Antas Anim

GRADE 6 Guro Gng. Melissa F. Panaga Asignatura ESP


DAILY LESSON Petsa Setyembre 12-16, 2022 Markahan Una
LOG Oras MAGSAYSAY: 7:00-7:30

Ikatlong Linggo LUNES MARTES MIYERKULES HUWEBES


BIYERNES
(Setyembre 12, 2022) (Setyembre 13, 2022) (Setyembre 14, 2022) (Setyembre 15, 2022)
(Setyembre 16, 2022
SET A SET B SET A SET B
I. LAYUNIN

A. Pamantayang
Pangnilalaman Naipamamalas ang pag-unawa sa kahalagahan ng pagsunod sa mga tamang hakbang bago makagawa ng isang desisyon para sa ikabubuti ng lahat
B. Pamantayan sa
Pagganap Naisasagawa ang tamang desisyon nang may katatagan ng loob para sa ikabubuti ng lahat
1. Naisasagawa ang mga tamang hakbang na
C. Mga Kasanayan sa makatutulong sa pagbuo ng isang desisyon na
1.2. pagsang-ayon sa pasya ng nakararami kung nakabubuti
Pagkatuto (Isulat makabubuti sa pamilya
ito
ang code ng bawat 1.1. pagsusuri nang mabuti sa mga bagay na may
1.3. paggamit ng impormasyon Code: EsP6PKP-Ia-i-37
kasanayan) kinalaman sa pangyayari

II. NILALAMAN

Paksa: Paggamit ng Paggamit ng Pagwawsto sa mga gawain sa Modyul


Impormasyon Impormasyon
KAGAMITANG
PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa
Gabay ng Guro
2. Mga pahina sa Pasay -EsP-Q1-W3-01- Pasay -EsP-Q1-W3- Pasay -EsP-Q1-W3-01-05 Pasay -EsP-Q1-W3-01-05
Gabay ng Pang- 05 01-05
mag-aaral
3. Mga pahina
Teksbuk
4. Karagdagang
Kagamitan mula
sa portal ng
Learning
Resource
B. Iba pang 1. EsP DLP, Unang Markahan, Ikatlong Linggo - Aralin 3: Pagyamanin ang Mapanuring Pag-iisip, pahina 1-7
Kagamitang 2. Maaaring gamitin ang video sa: https://www.youtube.com/watch?v=zJcTtetwB0E
pangturo 3. http://philosophy.hku.hk/think/critical/ct.php
4. laptop, projector, powerpoint presentation na inihanda ng guro, mga larawan para sa picture analysis, manila paper na may nakaguhit na graphic organizer,
metacards, pentel pen
III. PAMAMARAAN

A. Balik –Aral sa Ano nga ba ang Impormasyon? Saan ba tayo Ano-ano ang dapat nating gawin upang masuri ang
nakaraang makakakuha ng mga iba’t ibang impormasyon? impormasyon na ating narinig ay fake o legit?
aralin at/o Paano natin masusuri ng maayos ang ating
pagsisimula ng nakalap na impormasyon?Sa araling ito
bagong aralin tatalakayin natin kung paano suriin ang paggamit
ng wastong impormasyon.
B. Paghahabi ng Isang araw, dumating ang punong guro sa
layunin ng Mababang Paaralan ng Distansya . Habang nag
aralin iikot ito, sa loob ng paaralan, Nakita niya si
Ginang Abella na masayang nagtuturo sa loob ng
kanyang klase sa baitang anim. Basahin at alamin

natin kung ano ang pinag uusapan nila saloob ng


kanilang klase.
C.Pag-uugnay ng Sagutin natin ang kanilang mga tanong? Ang Sakit na Coronavirus 2019 (COVID-19)
mga halimbawa
sa bagong A. Tungkol saan ang pinag uusapan ng Ang Sakit na Coronavirus 2019 (COVID-19, Coronavirus
aralin klase? Disease 2019) ay isang sakit sa paghinga sa mga tao na
B. Saan– saan tayo makakakuha ng mga sanhi ng bagong virus. Maaari itong kumalat
iba’t ibang impormasyon? mula sa bawat tao. Dahil ito ay bagong virus, mayroon
C. Bakit mahalaga ang impormasyon? pang hindi natin alam, ngunit natututo pa tayo tungkol sa
D. Naniniwala ka ba agad sa mga balita na COVID19 bawat araw. Ang pampublikong kalusugan sa
naririnig , napapanood o komunidad ng Minnesota ay nagsisikap upang
E. nababasa mo? Bakit? mapabagal ang pagkalat ng COVID-19 sa ating estado,
F. Ano-anong impormasyon ang makukuha at umaasa kami sa tulong ng bawat isa. Iwasan ang
natin sa mga nabanggit sa kuwento? mga pagpapalagay tungkol sa kung sino sa tingin mo
G. Paano mo malalaman kung ang ang may sakit. Hindi namimili ang virus. Mga Sintomas
impormasyon ay “legit” o “fake news”? Ang mga taong kumpirmadong may impeksyon ng
H. Paano makakatulong ang mga COVID-19 ay
impormasyon sa ating buhay? nagkaroon ng banayad hanggang malubhang sakit sa
paghinga na may mga sintomas na: ▪ Lagnat ▪ Ubo ▪
Kahirapan sa paghinga Ang mga taong may banayad na
COVID- 19 ay maaaring manatili sa bahay habang sila
ay may sakit. Tawagan sa iyong tagapagbigay ng
pangangalagang pangkalusugan kung kailangan mong
humingi ng medikal na pangangalaga. Protektahan ang
iyong sarili at iyong komunidad Ang
pinakamainam na mga paraan upang protektahan ang
iyong sarili mula sa COVID-19 ay gawin ang parehong
mga bagay na iyong ginagawa upang protektahan ang
iyong sarili mula sa sipon at trangkaso. ( ipatuloy sa
kabilang pahina) Hugasan ang mga kamay nang
madalas gamit ang sabon at tubig. ▪ Manatili sa bahay
kung ikaw ay may sakit. ▪ Magtakip kapag umubo. ▪
Linisin at disimpektahan ang madalas na hinahawakang
mga bagay at ibabaw. Mag-ingat kung saan ka
kumukuha ng impormasyon tungkol sa COVID-19. -19
mula sa mga website na ito: ▪ Kagawaran ng Kalusugan
sa Minnesota (Minnesota Department of Health) 2019
Novel
Coronavirus (COVID-19)
(www.health.state.mn.us/diseases/coronavirus/index.ht
ml). ▪ Mga Sentro para sa Pagkontrol at Pag-Iwas sa
Sakit (Centers for Disease Control and
Prevention) 2019 Novel Coronavirus
D. Pagtalakay ng Magsaliksik ng mga impormasyon na Tungkol saan ang binasa natin na artikulo?
bagong napapanood, naririnig o nababasa tunggkol sa
konsepto at mga balitang “legit” o may katotohanan at “fake Ano ang sakit na CORONA VIRUS o COVID-19? Ano-
paglalahad ng news” na balita. Pag aralan itong mabuti . Isulat ano
bagong ang iyong sagot sa loob ng paru paru. ang mga sintomas na ito?
kasanayan # 1
Paano ako makakuha ng sakit na COVID-19?

Tama ba ang balita o impormasyon na ito?

Paano ako makaiwas sa sakit na ito? Ano ang dapat


kong gawin?
E. Pagtalakay ng DepEd Itinakda ang Pagbukas ng Klase sa Agostp
bagong 24,2020
konsepto at ( Ulat ni Mer Layson (Pang-masa ) - May 6, 2020 -
paglalahad ng 12:00am)
bagong 1. Ano –ano ang nasa larawan?
kasanayan # 2 2. Ano ang mahahalagang bagay ang MANILA, Philippines — Sa Agosto 24 itinakda ng
ibinibigay sa atin ng mga larawan? Bakit ito Department of Education (DepEd) ang pagbubukas ng
mahalaga? klase para sa susunod na pasukan o School Year 2020-
3. Saan tayo puwede makukuha ng wasto at 2021. Unang plano ay sa unang linggo ng Hunyo ang
tamang impormasyon? pagbubukas ng klase sa bansa ngunit dahil sa
4. Paano makakatulong ang mga ito sa mga coronavirus disease 2019 (COVID-19) pandemic ay
mahahalagang impormasyon na nagpasya ang DepEd na gawin itong huling linggo ng
ipinaparating Agosto. Sinabi ni Education Secretary Leonor Briones,
sa atin? ang pagpili ng petsa ng pagbubukas ng klase ay ibinase
5. Dapat bang paniniwalaan lahat ng mga nila sa konsultasyon sa mga stakeholders at survey sa
impormasyon na ating napapakinggan, may 700,000 respondents.
nababasa Paglilinaw naman ng kalihim, hindi ito nangangahulugan
at naririnig? Bigyan katwiran ang inyong na kinakailangang pisikal na papasok sa paaralan ang
sagot. mga mag-aaral. Maaari naman aniyang gawing virtual
6. Sa panahon ng mga pagsubok na muna ang pagkaklase sa ilang lugar at kahit Agosto na
dumarating sa buhay natin ngayong magsisimula ang klase ay mananatili pa ring Abril 30
COVID-19, paano ang pagtatapos ng school year.
mo pinaniniwalaan ang mga naririrnig,
napapanood at nababasa mo sa araw –
araw?
F. Paglinang sa Magbigay ng halimbawa ng mga LEGIT NEWS at Ano ano kaya ang mga tanong ang nasa isip ng pamilya
kabihasnan FAKE NEWS. Isulat Ito sa iyong journal. ni Mang Kardo habang sila ay nanonood ng at nakikinig
(Tungo sa sa balita. Tulungan natin
Formative
Assessment) Bakit itinakda sa Agosto 24 ang pagbubukas ng klase?

Saan nila ibinase ang pagbubukas ng klase?

Papayag ka ba sa panukala ng DepEd tungkol sa


pagbubukas ng klase ? Bakit?

Paano mo malalaman kung ang impormasyon na ito ay


wasto o hindi wasto? Bakit ?
G. Paglalahat ng Maging mapanuri sa mga impormasyon na Magtala ng limang (5) Fake news at Limang (5) Legit
aralin napapanood sa telebisyon, naririnig sa radio at News
mga balita na nababasa sa radyo at social media.
Huwag basta-basta
maniniwala .

H. Pagtataya ng Isulat at ihanay sa iyong kuwaderno ang salitang Isulat at ihanay sa iyong kuwaderno ang salitang “LEGIT” kung
aralin “LEGIT” kung may may katotohanan at “FAKE NEWS” kung walang katotohanan.
katotohanan at “FAKE NEWS” kung walang
katotohanan. 1. Ang mga mag aaral ay kailangan na pumasok sa
1. Sa buwang ng Agosto ang planong pagbukas ng paaralan araw araw para sa
klase. kanilang aralin.
2. Ang pagpili sa pagbukas ng klase ay ayon sa
Pangulong Rodrigo Duterte.
2. Naniniwala ang Kalihm na ang mga mag aaral ay
3. Si Leonor Magtulis Briones ang Kalihim ng dapat pumasok araw araw
Department of Education, simula sa Hunyo.
4. Ang mga magulang ay natuwa sa balita tungkol sa 3. Kailangan lahat ng mga mag aaral ay may sariling
pagbukas ng klase. loptop, cellphone, wifi at
5. Sa pangangalap ng impormasyon , kailangan ang internet connection para matanggap sa mga paaralan.
mga datos sa totoo at wastong 4. Ang COVID-19 ay isang sakit na nakukuha sa
pangyayari .
pakikipagsalamuha sa kapwa tao.
5. Ang balitang aking binasa ay may katotohanan.
I. Karagdagan Pasay -EsP-Q1-W3-01- Pasay -EsP-Q1-W3-03 Pasay -EsP-Q1-W3-04- Pasay -EsP-Q1-W3-05
Gawain para sa
takdang aralin
at remediation

IV.MGA TALA

V. PAGNINILAY ___ naisakatuparan ang ___ naisakatuparan ang ___ naisakatuparan ang aralin ___ naisakatuparan ang aralin ___ naisakatuparan ang aralin
A. Bilang ng mag-aaral aralin aralin ____ hindi naisakatuparan ang ____ hindi naisakatuparan ang gawain ____ hindi naisakatuparan ang
na nakakuha ng ____ hindi naisakatuparan ang ____ hindi naisakatuparan gawain ____% ng mga batang nakakuha ng 80% na gawain
80% sa pagtataya gawain ang gawain ____% ng mga batang nakakuha pananagumpay ____% ng mga batang
____% ng mga batang ____% ng mga batang ng 80% na pananagumpay nakakuha ng 80% na
nakakuha ng 80% na nakakuha ng 80% na pananagumpay
pananagumpay pananagumpay
B. Bilang ng mag-aaral ____ Ang mga bata ay hindi ____ Ang mga bata ay hindi ____ Ang mga bata ay hindi ____ Ang mga bata ay hindi nahihirapan sumagot sa ____ Ang mga bata ay hindi
na nahihirapan sumagot sa aralin nahihirapan sumagot sa nahihirapan sumagot sa aralin aralin nahihirapan sumagot sa aralin
nangangailangan ____ Ang mga bata ay aralin ____ Ang mga bata ay ____ Ang mga bata ay nahihirapan sumagot sa ____ Ang mga bata ay
ng iba pang Gawain nahihirapan sumagot sa aralin ____ Ang mga bata ay nahihirapan sumagot sa aralin aralin nahihirapan sumagot sa aralin
para sa remediation ____ Ang mga bata ay hindi nahihirapan sumagot sa ____ Ang mga bata ay hindi ____ Ang mga bata ay hindi nasisiyahan sa aralin ____ Ang mga bata ay hindi
nasisiyahan sa aralin dahil sa aralin nasisiyahan sa aralin dahil sa dahil sa kulang sa kaalaman, kakayahan at interes nasisiyahan sa aralin dahil sa
kulang sa kaalaman, ____ Ang mga bata ay hindi kulang sa kaalaman, kakayahan at sa aralin kulang sa kaalaman,
kakayahan at interes sa aralin nasisiyahan sa aralin dahil interes sa aralin ____ Ang mga bata ay interesado sa aralin kahit na kakayahan at interes sa aralin
____ Ang mga bata ay sa kulang sa kaalaman, ____ Ang mga bata ay interesado nahihirapan sumagot sa tanong ng guro ____ Ang mga bata ay
interesado sa aralin kahit na kakayahan at interes sa sa aralin kahit na nahihirapan ____ Nauunawaan ng mga bata ang aralin sa kabila interesado sa aralin kahit na
nahihirapan sumagot sa aralin sumagot sa tanong ng guro ng limitadong kagamitan ng guro nahihirapan sumagot sa
tanong ng guro ____ Ang mga bata ay ____ Nauunawaan ng mga bata ____ Karamihan sa mga bata ay natapos gawain sa tanong ng guro
____ Nauunawaan ng mga interesado sa aralin kahit na ang aralin sa kabila ng limitadong itinakdang oras ____ Nauunawaan ng mga
bata ang aralin sa kabila ng nahihirapan sumagot sa kagamitan ng guro ____ May ilang mga bata na hindi natapos ang bata ang aralin sa kabila ng
limitadong kagamitan ng guro tanong ng guro ____ Karamihan sa mga bata ay gawain sa itinakdang oras. limitadong kagamitan ng guro
____ Karamihan sa mga bata ____ Nauunawaan ng mga natapos gawain sa itinakdang oras ____ Karamihan sa mga bata
ay natapos gawain sa bata ang aralin sa kabila ng ____ May ilang mga bata na hindi ay natapos gawain sa
itinakdang oras limitadong kagamitan ng natapos ang gawain sa itinakdang itinakdang oras
____ May ilang mga bata na guro oras. ____ May ilang mga bata na
hindi natapos ang gawain sa ____ Karamihan sa mga hindi natapos ang gawain sa
itinakdang oras. bata ay natapos gawain sa itinakdang oras.
itinakdang oras
____ May ilang mga bata na
hindi natapos ang gawain sa
itinakdang oras.
C. Nakatulong ba ang ____ mga bata na nakakuha ____ mga bata na nakakuha ____ mga bata na nakakuha ng ____ mga bata na nakakuha ng 80% pataas ____ mga bata na nakakuha
remediation? ng 80% pataas ng 80% pataas 80% pataas ng 80% pataas
Bilang ng mag-aaral
na nakaunawa sa
aralin.
D Bilang ng mag-aaral ____ Bilang ng mga bata na ____ Bilang ng mga bata na ____ Bilang ng mga bata na ____ Bilang ng mga bata na nangangailangan ng ____ Bilang ng mga bata na
na magpapatuloy sa nangangailangan ng iba pang nangangailangan ng iba nangangailangan ng iba pang iba pang gawain. nangangailangan ng iba pang
remediation? gawain. pang gawain. gawain. gawain.
E. Alin sa mga ____ Oo ____Hindi ____ Oo ____Hindi ____ Oo ____Hindi ____ Oo ____Hindi ____ Oo ____Hindi
estratehiyang ____ bata ang nakakaunawa ____ bata ang ____ bata ang nakakaunawa sa ____ bata ang nakakaunawa sa aralin ____ bata ang nakakaunawa
pagtuturo na sa aralin nakakaunawa sa aralin aralin sa aralin
nakatulong ng
lubos? Paano ito
nakatulong?
F. Anong suliranin ang ____ bata na magpapatuloy ____ bata na magpapatuloy ____ bata na magpapatuloy sa ____ bata na magpapatuloy sa remediation ____ bata na magpapatuloy sa
aking naranasan sa remediation sa remediation remediation remediation
na solusyon sa
tulong ng aking
punungguro at
superbisor?
G. Anong kagamitang Strategies used that work well: Strategies used that work Strategies used that work well: Strategies used that work well: Strategies used that work well:
panturo ang aking ___Metacognitive well: ___Metacognitive Development: ___Metacognitive Development: Hal: Self ___Metacognitive
ginamit/nadiskubre ___Metacognitive
na nais kong Development: Hal: Self Hal: Self assessments, note taking assessments, note taking and studying techniques, Development: Hal: Self
ibahagi sa mga assessments, note taking and Development: Hal: Self and studying techniques, and and vocabulary assignments. assessments, note taking and
kapwa ko guro? studying techniques, and assessments, note taking vocabulary assignments. ___Bridging: Hal: Think-pair-share, quick-writes, and studying techniques, and
vocabulary assignments. and studying techniques, ___Bridging: Hal: Think-pair- vocabulary assignments.
and vocabulary anticipatory charts.
___Bridging: Hal: Think-pair- share, quick-writes, and ___Bridging: Hal: Think-pair-
assignments. ___Schema-Building: Hal: Compare and contrast,
share, quick-writes, and anticipatory charts. share, quick-writes, and
anticipatory charts. ___Bridging: Hal: Think-pair- jigsaw learning, peer teaching, and projects. anticipatory charts.
___Schema-Building: Hal:
___Schema-Building: Hal: share, quick-writes, and ___Contextualization:  ___Schema-Building: Hal:
anticipatory charts. Compare and contrast, jigsaw
Compare and contrast, jigsaw learning, peer teaching, and Hal: Demonstrations, media, manipulatives, Compare and contrast, jigsaw
learning, peer teaching, and ___Schema-Building: Hal: projects. repetition, and local opportunities. learning, peer teaching, and
projects. Compare and contrast, ___Contextualization:  projects.
___Text Representation: 
___Contextualization:  jigsaw learning, peer ___Contextualization: 
teaching, and projects. Hal: Demonstrations, media, Hal: Student created drawings, videos, and games.
Hal: Demonstrations, media, ___Contextualization:  manipulatives, repetition, and local Hal: Demonstrations, media,
___Modeling:  Hal: Speaking slowly and clearly,
manipulatives, repetition, and opportunities. manipulatives, repetition, and
local opportunities. Hal: Demonstrations, media, modeling the language you want students to use, local opportunities.
___Text Representation:  and providing samples of student work.
___Text Representation:  manipulatives, repetition, ___Text Representation: 
and local opportunities. Hal: Student created drawings,
Hal: Student created drawings, ___Text Representation:  videos, and games. Other Techniques and Strategies used: Hal: Student created drawings,
videos, and games. ___Modeling:  Hal: Speaking ___ Explicit Teaching videos, and games.
Hal: Student created ___ Group collaboration
___Modeling:  Hal: Speaking slowly and clearly, modeling the ___Modeling:  Hal: Speaking
drawings, videos, and ___Gamification/Learning throuh play
slowly and clearly, modeling games. language you want students to slowly and clearly, modeling
the language you want use, and providing samples of ___ Answering preliminary the language you want
students to use, and providing ___Modeling:  Hal: Speaking student work. activities/exercises students to use, and providing
samples of student work. slowly and clearly, modeling ___ Carousel samples of student work.
the language you want ___ Diads
students to use, and Other Techniques and Strategies ___Differentiated Instruction
Other Techniques and providing samples of student used: ___ Role Playing/Drama Other Techniques and
Strategies used: work. ___ Explicit Teaching ___ Discovery Method Strategies used:
___ Explicit Teaching ___ Group collaboration ___ Lecture Method ___ Explicit Teaching
___ Group collaboration ___Gamification/Learning throuh Why? ___ Group collaboration
___Gamification/Learning Other Techniques and play ___ Complete IMs ___Gamification/Learning
throuh play Strategies used: ___ Answering preliminary ___ Availability of Materials throuh play
___ Answering preliminary ___ Explicit Teaching activities/exercises ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Answering preliminary
activities/exercises ___ Group collaboration ___ Carousel ___ Group member’s activities/exercises
___ Carousel ___Gamification/Learning ___ Diads collaboration/cooperation in doing their tasks ___ Carousel
___ Diads throuh play ___Differentiated Instruction ___ Audio Visual Presentation of the lesson ___ Diads
___Differentiated Instruction ___ Answering preliminary ___ Role Playing/Drama ___Differentiated Instruction
___ Role Playing/Drama activities/exercises ___ Discovery Method ___ Role Playing/Drama
___ Discovery Method ___ Carousel ___ Lecture Method ___ Discovery Method
___ Lecture Method ___ Diads Why? ___ Lecture Method
Why? ___Differentiated Instruction ___ Complete IMs Why?
___ Complete IMs ___ Role Playing/Drama ___ Availability of Materials ___ Complete IMs
___ Availability of Materials ___ Discovery Method ___ Pupils’ eagerness to learn ___ Availability of Materials
___ Pupils’ eagerness to learn ___ Lecture Method ___ Group member’s ___ Pupils’ eagerness to learn
___ Group member’s Why? collaboration/cooperation in ___ Group member’s
collaboration/cooperation ___ Complete IMs doing their tasks collaboration/cooperation
in doing their tasks ___ Availability of Materials ___ Audio Visual Presentation of in doing their tasks
___ Audio Visual Presentation ___ Pupils’ eagerness to the lesson ___ Audio Visual Presentation
of the lesson learn of the lesson
___ Group member’s
collaboration/cooperation
in doing their tasks
___ Audio Visual
Presentation of the lesson
___ Bullying among pupils ___ Bullying among pupils ___ Bullying among pupils ___ Bullying among pupils ___ Bullying among pupils
___ Pupils’ behavior/attitude ___ Pupils’ behavior/attitude ___ Pupils’ behavior/attitude ___ Pupils’ behavior/attitude ___ Pupils’ behavior/attitude
___ Colorful IMs ___ Colorful IMs ___ Colorful IMs ___ Colorful IMs ___ Colorful IMs
___ Unavailable ___ Unavailable ___ Unavailable ___ Unavailable ___ Unavailable
___ Technology ___ Technology ___ Technology ___ Technology ___ Technology
Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD) Equipment (AVR/LCD)
___ Science/ Computer/ ___ Science/ Computer/ ___ Science/ Computer/ ___ Science/ Computer/ ___ Science/ Computer/
Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab Internet Lab
___ Additional Clerical works ___ Additional Clerical ___ Additional Clerical works ___ Additional Clerical works ___ Additional Clerical works
works
Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations: Planned Innovations:
___Contextualized/Localized ___Contextualized/Localized ___Contextualized/Localized and ___Contextualized/Localized and Indigenized IM’s ___Contextualized/Localized
and Indigenized IM’s and Indigenized IM’s Indigenized IM’s ___ Localized Videos and Indigenized IM’s
___ Localized Videos ___ Localized Videos ___ Localized Videos ___ Making big books from views of the locality ___ Localized Videos
___ Making big books from ___ Making big books from ___ Making big books from views __ Recycling of plastics to be used as Instructional ___ Making big books from
views of the locality views of the locality of the locality Materials views of the locality
__ Recycling of plastics to be __ Recycling of plastics to __ Recycling of plastics to be __ local poetical composition __ Recycling of plastics to be
used as Instructional be used as Instructional used as Instructional used as Instructional
Materials Materials Materials Materials
__ local poetical composition __ local poetical __ local poetical composition __ local poetical composition
composition

Prepared by:

MELISSA F. PANAGA
ESPTeacher

Checked:

ANALIZA L. CUERVO
Master Teacher I

Noted:

RODULFO C. TIROL
Principal IV

You might also like