You are on page 1of 12

School: DIMALUNA INTEGRATED SCHOOL Grade Level: IV

DAILY LESSON LOG Teacher: AYALA P. PUGOY Learning Area: MAPEH


Teaching Dates and Time: APRIL 1-5, 2024 (WEEK 1) Quarter: FOURTH

MONDAY TUESDAY WEDNESDAY THURSDAY FRIDAY

I. LAYUNIN
A. Pamantayang Pangnilalaman Demonstrates understanding Demonstrates understanding Demonstrates understanding of Demonstrates CATCH UP FRIDAY
of concepts pertaining to of shapes, colors, textures, and participation and assessment of understanding of safety
speed/flow of music emphasis by variation of physical activity and physical guidelines during disasters,
shapes and texture and fitness emergency and other high-risk
contrast of colors through situations
sculpture and crafts
B. Pamantayan sa Pagganap Creates and performs body Creates a single puppet based Participates and assesses Practices safety measures during
movements appropriate to a on character in legends, performance in physical disasters and emergency
given tempo myths or stories using activities. situations
recycled and hard material Assesses physical fitness.
C. Mga Kasanayan sa Pagkatuto Uses appropriate musical terms Differentiates textile traditions Assesses regularly Practices safety measures during
(Isulat ang code sa bawat to indicate variations in tempo in other Asian Countries like participation in physical disasters and emergency
kasanayan) 1. largo China, India, Japan, Indonesia, activities based on Philippines situations
2. presto and in the Philippines in the physical activity pyramid H4IS-IVa-28
MU4TP-IVb-2 olden times and presently PE4PF-IVb-h-18
A4EL-Iva
Pag -awit at Pagkilos sa Tradisyonal na Tela ng Ilang Pagpapanatili at Mga Uri ng Kalamidad
II. NILALAMAN Tempong Largo at Presto Bansa sa Asia Pagpapaunlad ng Physical
(Subject Matter) Fitness
III. KAGAMITANG PANTURO
A. Sanggunian
1. Mga pahina sa Gabay sa
Pagtuturo
2. Mga pahina sa Kagamitang
Pang Mag-aaral
3. Mga pahina sa Teksbuk
4. Karagdagang kagamitan mula Modules Modules Modules Modules
sa LRDMS
B. Iba pang Kagamitang Panturo Audio-visual presentations, Audio-visual presentations, Audio-visual presentations, Audio-visual presentations,
larawan larawan larawan larawan

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
IV. PAMAMARAAN MUSIC ARTS P.E. HEALTH
A. Balik –Aral sa nakaraang Aralin Awitin ito nang naayon sa Ano-ano ang nalikha ninyong Imbentaryo ng Aking Gawaing Anong mga salita ang iyong Summative Test/
o pasimula sa bagong aralin daynamiks at titik ng awit. sining sa loob ng ikatlong Pisikal Gawain: Basahin ang maiuugnay sa larawan? Weekly Progress Check
(Drill/Review/ Unlocking of yunit? talaan at lagyan ng tsek ang
difficulties) Bakit kailangan ang pagdaraos kolum kung ang mga gawaing
ng eksibit ng mga likhang- pisikal (physical activity) na
sining? nabanggit ay lumilinang sa mga
sangkap ng skill-related fitness.
Kopyahin ang talaan at sagutan
sa inyong kuwaderno.
Ano ang dapat gawin sa
bahagi ng awit na may
simbolong “p” at “f”?

1. Ano ang masasabi mo sa


imbentaryo ng iyong gawaing
pisikal?
2. Nalilinang ba ng mga gawaing
ito ang mga sangkap ng skills
related fitness?
3. Bakit mahalagang pag-ibayuhin
ang mga gawaing
nakapagpapaunlad sa
mga sangkap ng skill-related
fitness?
B.Paghahabi sa layunin ng aralin Ano ang makikikita sa larawan? Ano-ano ang mga kasuotan ng Ano ang paborito mong sports? Naranasan na ba ninyo ang mga
(Motivation) mga Pilipino? Nakalilinang ba ito sa iyong ito?
physical fitness?

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
Batay sa larawan, sino sa dalawa
angmabilis nakakagawa ng kilos
o galaw? Bakit?

C. Pag- uugnay ng mga Magbigay ng halimbawa ng Pansining mabuti ang kasuotan Ang iba’t ibang laro at Pagmasdan ang mga larawan.
halimbawa sa bagong aralin pagkakataon o sitwasyon na ng sumusunod na Asyano. isports ay nagtataglay ng iba’t Tukuyin kung anong kalamidad
(Presentation) kailangan ninyong magsalita ibang bahagi ng skill-related ang mga nasa larawan.
nang mahina? fitness. Karamihan sa mga isports
Magbigay ng halimbawa ng na ito ay nangangailangan ng mas
pagkakataon o sitwasyon na higit sa isang sangkap.
kailangan ninyong magsalita
nang malakas?
1.Ano ang napansin mo sa mga
disenyo ng mga kasuotan
salarawan?
2.Matutukoy mo ba kung saang
bansa ang mga damit na iyan?
3.Nakakita ka na ba ng taong
may suot ng mga ganyang
damit?

D. Pagtatalakay ng bagong Tukuyin mo kung alin sa mga Bawat bansa ay may kani Ang anim na sangkap ng skill- Kahulugan ng sakuna at
konsepto at paglalahad ng larawan ang nagpapakita kaniyang mga uri ng tela na related fitness ay ang kalamidad
bagong kasanayan No I ngmabagal na pagkilos. Lagyan ginagamit sa kasuotan. May sumusunod: Ang sakuna ay tumutukoy sa
(Modeling) ng tsek (/) ang larawan. Ano ang mga natatanging disenyo, isang malaking kapinsalaan o
dahilan at mabagal silang kulay, ayos (pattern) ang mga kalamidad. Ito ay aksidente o
kumilos? ito. mga hindi sinasadyang
Narito ang mga ilan sa mga tela pangyayari tulad ng pagbaha,
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
sa sumusunod na bansa. pagguho at pagbitak ng mga lupa,
Tsina (China) malakas na bagyo, paglindol,
pagkasunog ng mga kabahayan at
kagubatan, pagsabog ng bulkan,
at iba pa.
Ang kalamidad ay isang di
inaasahang pangyayari na sanhi
ng mga proseso sa kalikasan. Ang
• Agility (liksi) – ang kakayahang bagyo, baha, tsunami, tidal wave,
Ang Batik o La Ran ay paraan
magpalit o mag-iba ng posisyon lindol, pagsabog ng bulkan, at
ng tradisyonal na pagkukulay
ng katawan nang mabilisan at pagguho ng lupa ay ilan lang sa
ng tela na may mahigit 2,000
naaayon sa pagkilos. Ang isang mga kalamidad na nakakatakot at
Bigkasin ang mga titik ng taong kasaysayan.
taong maliksi ay kalimitang nagdudulot ito ng malaking
awiting“ Telebong” at Karaniwang ginagamit bilang
mahusay sa mga isports na kapinsalaanan sa buhay ng tao.
ipalakpakang ritmo nito habang pangkulay ang wax ng bubuyog
wrestling, diving, soccer, tennis, Ang bagyo ay isang uri ng
sinasabayan ang link na ito – at indigo. Ginagamit ang
badminton, at iba pa. kalamidad, mayroon itong isang
https://www.youtube.com/watc kutsilyo sa pagguhit ng disenyo
• Balance (balanse) – ang pabilog o spiral na sistema ng
h?v=gimsS_jtwEE sa tela. Ang isang piraso ng La
kakayahan ng katawan na marahas at malakas na hangin na
Telebong Ran ay makukumpleto matapos
panatilihing nasa wastong may dalang mabigat na ulan na
Telebong, telebong, telebong itong pahiran ng wax, pintahan,
tikas at kapanatagan habang may kasamang kulog at pagkidlat
Si Tatay nagsabong kulayan, at hugasan.
nakatayo sa isa o dalawang paa karaniwan daan-daang kilometro
Nanalo ng piso Ang pinakaimportanteng
(static balance), kumikilos sa o milya sa diameter ang laki.
Sumakay pa sa awto. bahagi ay ang pagkakaroon ng
sariling espasyo at patag na lugar
Ang awto’y pabalingbaling iba’t ibang salat sa siwang ng
(dynamic balance) o sa pag-ikot
Ang tsuper pala’y duling tela matapos itong matuyo.
sa ere (in flight). Ang isang tao na
Nabangga sa pader Ang iba’t ibang salat ay mula sa
nagtataglay ng kasanayan sa
Nalagas ang ngipin disenyong bulaklak at dahon.
pagbalanse ay kalimitang
Ang ibang batik ay may
mahusay sa mga gawain tulad ng
Paano mo ipinalakpak ang ritmo desinyong ibon, insekto, at
gymnastics at ice skating.
nito?________ heometrikal na padron sa tela. Ang landslide o pagguho ay ang
• Coordination (koordinasyon) –
Bakit mo isinagawa ito nang Narito ang ilan pa sa mga tela pagbaba ng lupa, bato, burak at
ang kakayahang magamit ang
mabilis? __________ ng Tsina. iba pang mga bagay mula sa
mga pandama kasabay ng isang
parte o higit pang parte ng mataas na lugar na sanhi ng
katawan. Ito ang kakayahan ng laganap na pagputol ng mga
iba’t ibang parte ng katawan na puno sa kagubatan at quarrying.
kumilos nang sabay-sabay na
parang iisa na walang kalituhan.
Ang mga manlalaro ng basketbol,
baseball, softball, tennis, at
golf ay nagtataglay ng ganitong
kakayahan.
• Power – ang kakayahang

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
gamitin nang mabilis ang lakas. Pagsabog ng bulkan ay
India Ito ay kombinasyon ng bilis at paminsan-minsang pagsabog
lakas. Sinasabing ang puwersa ay dahil nais kumawala ng mainit na
“combined part of fitness” sa lava o kumukulong putik nito sa
dahilang ang bilis ay skill-related loob.
at ang lakas naman ay health-
related. Ang mga manlalaro ng
swimming, athletics, at football
ay ilan lamang sa mga
Ang pinakakilala at tanyag na gumagamit ng power.
kasuotang pambabae sa India • Speed (bilis) – ang kakayahan
ay ang sari. Ang panloob na ng katawan na gumalaw o
damit ay isang hugis-parihaba makasaklaw ng distansiya sa
na piraso ng makapal na tela, maikling takdang panahon. Ang
telang manipis naman ang sa lakas ay kalimitang ginagamit sa Ang lindol ay sanhi ng isang
panlabas na nakabalot sa mga larong takbuhan, gayundin mabilis na paglabas ng enerhiya
balikat hanggang paa. sa mabilisang pagpasa o pagbato na nang-gagaling sa ilalim ng
Narito ang ilan sa mga tela ng at pagsalo ng bola. lupa.
India. Balance(Balanse) Agility (Liksi)
Coordination (Koordinasyon)
Power Speed (Bilis) Reaction
Time
• Reaction Time – ang sapat na
oras na ginagamit sa paggalaw
kapag naisip ang
pangangailangan sa pagtugon sa Ang baha ay labis na pag-apaw ng
galaw. Ito ang kakayahan ng mga tubig. Flashflood naman ang ibig
bahagi ng katawan sa mabilisang sabihin ng biglaang pagbaha na
pagkilos sa pagsalo, pag-abot at nararanasan sa ating bansa.
pagtanggap ng paparating na
bagay o sa mabilisang pag-iwas sa
hindi inaasahang bagay o
pangyayari. Ang pagtugon ng
katawan sa hudyat ng pito
(whistle), gamit panimula sa
pagtakbo (starting gun), o mga
Tsunami ay serye ng malalaking
kagamitang tulad ng flag sa
alon na nilikha ng pangyayari sa
pagtakbo ay isang halimbawa ng
ilalim ng tubig tulad ng lindol,
pagpapakita ng reaction time.
pagguho ng lupa, pagsabog ng
bulkan, o maliit na bulalakaw.

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
Storm Surge ay ang hindi
pangkaraniwang pagtaas ng tubig
sa dalampasigan habang
papalapit ang bagyo sa baybayin.
E. Pagtatalakay ng bagong Tukuyin ang mga hayop sa Hapon (Japan) Ang pagiging handa lalo na sa
konsepto at paglalahad ng larawan. Paano sila kumikilos panahon ng sakuna o kalamidad
bagong kasanayan No. 2. kung may hinahabol sila? ay mahalaga upang makaiwas sa
( Guided Practice) posibleng masamang mangyari.
Kung ang isang tao ay handa,
hindi siya matatakot o
Ang kanilang kasuotan ay mangangamba dahil alam niya na
unang tinawag na "kimono" na siya ay maliligtas at malalayo sa
nangangahulugang "clothing" anumang kapahamakan.
sa Hapon. Ngunit sa paglipas ng
Ang presto ay isang halimbawa panahon na dati na ang
ng tempo markings na kasuotan ay para lamang sa
nagsasaad ng mabilis na tempo "bata" ngayon ay maari nang
sa isang awitin, samantalang ang magsuot lahat ng edad.
largo ay halimbawa ng tempo Ang kanais-nais na tela para sa
markings para sa mabagal na isang kimono ay ang dalisay na
tempo. seda. Hindi ito mahihigitan sa
lambot, kintab, at tibay. Ang
iba’t ibang distrito ay kilala sa
kanilang partikular na habi at
sa proseso ng pagkukulay.
Indonesia

Ang salitang batik ay galing sa


salitang “ambatik” na ang ibig
sabihin ay “tela na may mga

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
tuldok”. Ito rin ay inilalarawan
bilang isang proseso na
tinatalian at tinatahian ang tela
bago ang pagtina ng mga iba’t
ibang desinyo sa tela na
nkakahawig sa proseso ng tie
dye.
Narito ang mga tela ng
Indonesia
Mga tela:
– Batik
– Ikat
– Ulos
– Songket

Pilipinas (Philippines)
Ang Batik ay isang tradisyonal
na paraan ng pagkukulay ng
tela. Tradisyonal itong isuot ng
mga pangkat-etniko sa
Mindanao, lalo na ng mga
Muslim. Ang pangalan ay mula
salitang “amba” na ang ibig
sabihin ay (sumulat) at “titik”
(tuldok otulis). Ang Batik ay
nahahawig sa paglikha ng
tattoo, natinatawag namang
fátek sa Cordillera dahil sa mga
desinyo nito.
F. Paglilinang sa Kabihasan Pag-aralan ang awit na “Masaya Tukuyin ang mga larawan sa Narito ang ilan sa mga salitang
(Tungo sa Formative Assessment kung Sama-sama”. Awitin ibaba. Pagtapatin ang mga maiuugnay natin sa mga
( Independent Practice ) nang may tempong presto. Larawan sa Hnay A sa agkop na kalamidad. Hanapin ang mga
Gamitin ang youtube link upang bansa sa Hanay B. salitang ito sa Word Search. Ang
maawit ito ng wasto habang bawat mag-aaral ay napapangkat
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
sinusundan ang titik ng awit sa sa tatlo base sa simula ng
piyesa. kanilang pangalan. WS-1
(pangalang nagsisimula sa A-I),
WS-2 (pangalang nagsisimula sa
J-R), at WS-3 (pangalang
nagsisimula naman sa S-Z).

a.Ano ang tempo ng awit?


b.Anong damdamin ang
ipinahihiwatig nito?
c.Angkop ba ng tempong
ginamit sa damdaming
ipinahihiwatigng awit?
d.Kailan ginagamit ang mabilis
na tempo?

G. Paglalapat ng aralin sa pang Isulat salitang mabilis o Ilarawan tela ng sumusunod na Gumuhit ka ng mga gawaing Sa inyong sagutan papel gumuhit
araw araw na buhay mabagal. bansa sa Asia. nakakalinang ng mga sumusunod ng iba pang sakuna o kalamidad.
(Application/Valuing) 1.Paano tumatakbo ang kuneho ng skill-related fitness: Ilarawan at pangalanan ito.
(rabbit)? _________________ a. Agility (Liksi)
2.Paano tumatakbo ang b. Speed (Bilis)
pagong? c. Power
_________________________
3.Paano umiihip ang hangin

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
kung may bagyo?
_____________
4.Paano umiihip ang hangin
kung maaliwalas ang
panahon?___________
5.Paano umiikot ang elesi ng
electric fan?
_________________

H. Paglalahat ng Aralin Ano ang Tempo? Presto? Largo? Ano ang tradisyong tela ng Ano-ano ang anim na sangkap ng Ano-ano ang iba’t ibang uri ng
(Generalization) Tsina? Anong mga disenyo skill-related fitness na dapat kalamidad?
ang makikita dito? linangin upang magawa ang mga Ano-ano ang mga maaaring
Ano naman ang kasuotan ng kasanayan sa paglalaro, maging epekto ng kalamidad sa
India? Ano ang Sari? Ano ang pagsasayaw, o mga gawaing ating buhay?
mga disenyong makikita pang- araw- araw ng buong Anong mga kalamidad ang
dito? Ano ang mga husay? madalas maranasan sa inyong
kagamitang inilalagay sa komunidad?
tela? Bakit kailangan lagi mong isaisip
Ano naman ang kasuotan sa na sa lahat ng pang-araw-araw na
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
Japan? Anong mga gamit sa gawain ay ginagamit natin ang
pagdidiesenyo dito? mga sangkap ng skill-related
Ano ang batik? Paano ito fitness?
isinasagawa? CO_
I. Pagtataya ng Aralin May mga awiting inaawit na Sagutin ang sumusunod na Suriing mong mabuti kung anong Piliin ang letra ng tamang sagot.
mabilis at meron naming tanong. Piliin ang Titik ng sangkap ng skill-related fitness Isulat ang sagot sa inyong papel.
mabagal,. Isulat sa sagutang tamang sagot. ang nalilinang ng mga 1. Ito ay tumutukoy sa isang
papel ang angkop na tempo ng 1.Alin ang maaaring gamitin na sumusunod na gawain. malaking kapinsalaan o
mga sumusunod na awitin. pangkulay sa pagtitina ng tela? 1. Pagsasayaw ng ballet - kalamidad.
Gamitin ang youtube link upang A. Katas ng bulaklak B. Tinta ___________________ a. bagyo
matukoy mo ang tempong C. Hamog D. Dahon 2. Paglalaro ng basketball- b. sakuna
mabilis at mabagal. 2.Alin ang hindi paraan ng ___________________ c. kalamidad
1.Pilipinas Kong Mahal pagtitina ng tela? 3. Naglalaro ng badminton- d. pinsala
https://www.youtube.com/ A. Pagtiklop B. Pagpilipit __________________ 2. Ano ang tawag sa mga
watch?v=glWaHBK3j6g C. Paglukot D. Pag-unat 4. Swimming- pangyayaring nagdudulot ng
2.Supercalifragilisticexpialidocio 3.Anong uri ng sining ang ___________________________ malaking pinsala sa kapaligiran,
us ginagawa sa pamamagitan 5. Pagpasa o pagbato ng bola- ari-arian, kalusugan, at mga tao
https://www.youtube.com/ paglalagayng kulay sa tela _________________ sa lipunan?
watch?v=UR4uLNFEauw gamit ang tina? 6. Pagtugon ng katawan sa a. sakuna
3.BINGO A. Paglilimbag B. African Art hudyat ng pito(whistle)- b. pinsala
https://www.youtube.com/ C. Tie Dying D. Pagdidikit _________________ c. kalamidad
watch?v=JvfG3y77SuI 4.Ano ang ibig sabihin ng d. unos
4.Pasko ay Sumapit salitang “khusu”? 3. Ito ay isang sistema ng klima
https://www.youtube.com/ A. Pagdisenyo B. Paglalaba na may nakabukas na sirkulasyon
watch?v=OVpE_YM2K3w C. Pagpulupot D. Pagpapaikot sa paligid ng isang sentro ng
5.May Bukas Pa 5.Ano ang tawag sa paraan ng mababang lugar.
https://www.youtube.com/ tradisyonal na pagkukulay ng a. landslide
watch?v=IWKRrMf_kyY tela? b. flashflood
6.Pen pen de sarapen A. Printing B. Batik c. bagyo
https://www.youtube.com/ C. Burda D. Tie dye d. baha
watch?v=NZRN9dxZCmc 4. Ito’y sanhi ng isang mabilis na
7.Ili-Ili Tulog Anay paglabas ng enerhiya na
https://www.youtube.com/ nanggagaling sa ilalim ng lupa na
watch?v=reffH9YQzXk nagiging dahilan ng paggalaw nito
8.It’s a small World a. baha
https://www.youtube.com/ b. tsunami
watch?v=MVpMUgKtds4 c. storm surge
9.Leron, Leron Sinta d. lindol
https://www.youtube.com/ 5. Ano ang tawag sa biglaang
watch?v=rEpBKZJcyYI pagbaha na nararansan ng isang
10.Si Nanay, Si Tatay lugar?
https://www.youtube.com/ a. landslide
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
watch?v=oOQwEP3az9w b. flashflood
c. bagyo
d. baha
J. Karagdagang gawain para sa Bigkasin ang mga chants. Gawin Magsaliksik ng iba pang Gumawa ng isang islogan na Panuto: Maglagay ng angkop na
takdang aralin ito nang mabagal at mabilis. larawan ng mga tela sa mga naaayon kung paano ito tugon sa mga sumusunod na
(Assignment) Gumawa ng video recording ng sumusunod na bansa sa Asia. mapapaunlad: sitwasyon. Isulat ang sagot sa
ginagawa at ipasa sa guro gamit 1.China a. Agility (Liksi) inyong kuwaderno.
ang messenger. 2.India b. Speed (Bilis) 1. Kung mayroong nasaktan sa
3.Japan c. Power inyong pamilya o kasama sa
4.Indonesia bahay, ano ang nararapat na
5.Philippines unang tugon para dito?
2 Kung ang bagyo ay paparating,
ano ang maari mong gawin?
3. Kung ang lindol ay nangyari
habang ikaw ay nasa loob ng
bahay, ano ang iyong magiging
unang tugon para dito?

V. Mga Tala
VI. Pagninilay
A. Bilang ng mag-aaral na
nakakuha ng 80% sa pagtataya
B. Bilang ng mag-aaral na
nangangailangan ng iba pang
gawaing remediation
C. Nakakatulong ba ang remedia?
Bilang ng mag aaral na
nakaunawa sa aralin
D. Bilang ng mag aaral na
magpapatuloy sa remediation.
E. Alin sa mga istratehiyang
pagtuturoang nakatulong ng
lubos?Paano ito nakatulong?
F. Anong suliraninang aking
nararanasan sulusyunan sa
tulong ang aking punong guro at
supervisor?
G. Anong gagamitang pangturo
ang aking nadibuho na nais kung
ibahagi sa mga kapwa ko guro?
The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie
Prepared:
Checked:
AYALA P. PUGOY
Teacher II MAIDA S. GARNADA
School Principal I

The creator/editor of this DLL does not claim ownership over its contents such as (pictures, illustrations, stories, etc.). This DLL is only intended as reference for teachers.
The creator/editor shall/does not allow/permit any individual to sell this Daily Lesson Log or to share without his/her permission. @edumaymay @lauramos @angie

You might also like